Analogia Malenga
Platinum Member
- Feb 24, 2012
- 5,292
- 10,842
www mzee kulogg tShauri yao wenyewe
Nalog off
Ni jambo jema sana.Maisha ni lazima yaendelee.Tunaltakia kila la heri bunge hili na Mwenyezi Mungu awasimamie "waijue haki waweze kuifuata na waijue batili waweze kuiepuka"
Ni jambo jema sana.Maisha ni lazima yaendelee.Tunaltakia kila la heri bunge hili na Mwenyezi Mungu awasimamie "waijue haki waweze kuifuata na waijue batili waweze kuiepuka"
Wanaiepukaje batili wakati ndio iliyowaweka hapo? Eti niamini mbowe sugu heche msigwa lema wamekataliwa na wananchi labda maiti yangu iliwe na mzoga nyikani.Ni jambo jema sana.Maisha ni lazima yaendelee.Tunaltakia kila la heri bunge hili na Mwenyezi Mungu awasimamie "waijue haki waweze kuifuata na waijue batili waweze kuiepuka"
Sawa wale wabunge 19 wa garage watakucheki.Tunawakaribisha sana Dodoma.
Mbunge asie na mwenyeji anitafute.
Na wale covid-19 je?
Yes kwasababu ni mapambio ya kusifu na kuabudu.Nategemea vikao vitakuwa mbashara
Kha!!!sawa wale wabunge 19 wa garage watakucheki.
Tunawakaribisha sana Dodoma.
Mbunge asie na mwenyeji anitafute....
Mkuu kumbe bado upo hai!?Tunawakaribisha sana Dodoma.
Mbunge asie na mwenyeji anitafute.
Magufuli mwenyewe tulimkataa kwenye sanduku la kura, sembuse hao vifaranga wake.Wanaiepukaje batili wakati ndio iliyowaweka hapo? Eti niamini mbowe sugu heche msigwa lema wamekataliwa na wananchi labda maiti yangu iliwe na mzoga nyikani.