Sijui itakuwaje. Lakini Upinzani wanachakujifunza.
Kosa kubwa la kiufundi lilikuwa ni kumchukua Lowasa.
Kwa kweli pale niliwaona CHADEMA hawajui kupanga Mikakati ya ushindi endelevu. Walitaka ushindi wa muda Mfupi wakasahau kuwa ushindi ni jambo la kuendelea. Sasa kitakachotokea 2020 itakuwa aibu.
Lisu hatagombea. Na akigombea hatachaguliwa.Tundu lissu umemsahau?
Hahahaha!! Naona namna Chadema inavyopukutika kwa speed ya mwanga.
Mbowe si hana akili anafikiriag tu maslahi haangalii mbele hiv lowasa alikuwa wakumkaribisha af wakamsimamisha kugombea kit cha urais na yule alokuwa mgombea mwenza haji duni yupo wapi [emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]ila wanasiasa ni komedi ila hawajijui tu [emoji38][emoji38][emoji38][emoji38]
SOMA VIZURI NILICHOANDIKA, UMEKURUPUKA KUJIBUAliyekuambia Mimi ni CCM ni nani?
COMMENT CHOKONOZI:
Mbunge wa jimbo la ubungo ndugu KUBENEA lazima nae atarudi mjengoni.
Sijawahi kukurupuka Mkuu. Hilo ndilo jibu la post yako. Labda wewe ndio usome Tena post yako Kisha uhariri post yako.SOMA VIZURI NILICHOANDIKA, UMEKURUPUKA KUJIBU
Tundu lissu umemsahau?
Nani kasifiwa Mkuu?Watanzania bado hatujitambui,MNA ajira,maisha vp alaf mnamsifia yuleyule
Usiseme hivyo Mkuu.Yule mgojwa aendelee kujiuguza tu
Sa mzima si hatembei asahiv mpaka apone leoUsiseme hivyo Mkuu.
Usiseme hivyo Mkuu.
Kupona atapona ikiwa ni mapenzi ya Mungu. Ila Kama anaakili ataachana na siasa ikiwa atashupaza shingo basi atagombea Tena na kuambulia kipigoSa mzima si hatembei asahiv mpaka apone leo
Lisu hatagombea. Na akigombea hatachaguliwa.
Hahahaha!! Naona namna Chadema inavyopukutika kwa speed ya mwanga.