Wabunge wa Upinzani watakaorudi Bungeni

Wabunge wa Upinzani watakaorudi Bungeni

Uchonganishi tuu huu. Mh Sugu umeona misaada inayomwagwa jimboni kwake na yule mdada wa kuteuliwa?? Yaani sasa umeamua kummaliza Sugu wetu kabisa.
Sugu anatarudi tuu amini usiamini.

Naongea kilichopo na uhalisia
 
Kwa fikra finyu zisizo na afya kama hizi Tanzania ya viwanda itaishia kuwa ngonjera tu za wanasiasa uchwara wataka sifa kwenye majukwaa ya kisiasa, maana haya ndio mawazo ya watawala yaliyojaa mioyoni mwao kuanzia Magufuli (mwenyekiti ccm) hadi vidampa wa chini kabisa
 
Kwa fikra finyu zisizo na afya kama hizi Tanzania ya viwanda itaishia kuwa ngonjera tu za wanasiasa uchwara wataka sifa kwenye majukwaa ya kisiasa, maana haya ndio mawazo ya watawala yaliyojaa mioyoni mwao kuanzia Magufuli (mwenyekiti ccm) hadi vidampa wa chini kabisa
Kwa fikira hizo hizo finyu ndiyo maana wazazi wako walikuzaa.
 
Wasirudi wote tupate miaka mitano ya wabunge wa CCM peke yao."A change is as good as rest"
Sijui itakuwaje. Lakini Upinzani wanachakujifunza.

Kosa kubwa la kiufundi lilikuwa ni kumchukua Lowasa.

Kwa kweli pale niliwaona CHADEMA hawajui kupanga Mikakati ya ushindi endelevu. Walitaka ushindi wa muda Mfupi wakasahau kuwa ushindi ni jambo la kuendelea. Sasa kitakachotokea 2020 itakuwa aibu.
 
Naamini unachokisema ila, Mhhh. Hiyo misaada anayoimwaga yule dada ni kufuru tupu. Sugu kaleta nini?? Kumbuka mkono mtupu haulambwi na dada kaanza mapema mno kumwaga asali
Ila atashinda akimuacha hasimu wake kwa karibu
 
Sijui itakuwaje. Lakini Upinzani wanachakujifunza.

Kosa kubwa la kiufundi lilikuwa ni kumchukua Lowasa.

Kwa kweli pale niliwaona CHADEMA hawajui kupanga Mikakati ya ushindi endelevu. Walitaka ushindi wa muda Mfupi wakasahau kuwa ushindi ni jambo la kuendelea. Sasa kitakachotokea 2020 itakuwa aibu.
Lowassa ndio anaongoza serikali hii ya wauaji?!
 
Back
Top Bottom