Wabunge wa Upinzani watakaorudi Bungeni

Wabunge wa Upinzani watakaorudi Bungeni

Ramli kama hii aliwahi kuipiga Wassira aka Tyson kilichompata mpaka leo haamini! Matokeo yake ni kuzunguka kwenye korido za mahakama zote Tanzania sasa anataka kwenda The Hague!
 
Ramli kama hii aliwahi kuipiga Wassira aka Tyson kilichompata mpaka leo haamini! Matokeo yake ni kuzunguka kwenye korido za mahakama zote Tanzania sasa anataka kwenda The Hague!
Ilikuwa enzi ya Kikwete Mkuu.

Wenzako wakina kubenea wanaelewa hili ndio maana wanakarabati miradi yao.
 
KWANINI WANAOSIKITIKA NA KUDAI KUWA CHADEMA INAKUFA NI WANACCM? KWA NINI MSIFURAHI KWA KUWA MTABAKI PEKE YENU, AU MNAOGOPA MKISHAWAMALIZA CHADEMA MTAANZA KUMALIZANA WENYEWE KWA WENYEWE
Aliyekuambia Mimi ni CCM ni nani?
 
Kwakuwa ndio unayechagua ngoja tukuamini maana unalazimisha sana usije jinyonga mzee sawa utampitisha
Siwezi jinyonga Mkuu.

Yanayofanyika duniani ni marudio Mkuu. Wenzako wameshaiona hiyo 2020 nyinyi subirini ifike
 
prof kwakua juzi alimwaga chozi au??

kama ndio hivyo angalia usisababishe matukio ya vilio kuongezeka majimboni
 
kwa hapo hakuna wa kurudi. polis watawakamata wote hao siku ya uchaguzi pamoja na mawakala wao na kuwasweka lupango. pia hakuna mkurugenzi atakayekubali kupoteza kazi kwa kumtangaza mpinzani kamwe...
 
Back
Top Bottom