Wabunge wa upinzani wasijione 'supermen' | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wabunge wa upinzani wasijione 'supermen'

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mastabenja, Jun 19, 2012.

  1. M

    Mastabenja Member

    #1
    Jun 19, 2012
    Joined: Mar 23, 2012
    Messages: 25
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Binafsi nafurahia sana kazi inayofanywa na wapinzani bungeni_mabadiliko mengi ya msingi ktk nchi yameletwa kutokana na michango yao makini na mashinikizo yao.lakini naona kuna wakati wanakurupuka na kulopoka tu ktk baadhi ya maeneo .na wabunge wa ccm wakipangua hoja unakuta ina mashiko na inakuja kuonekana mbunge wa upinzani ameongea kwa msisimko na amekulupuka.jamani wapinzani kuweni makini mrikulupuke na kuropoka tu tunawategemea sana
     
  2. wagaba

    wagaba JF-Expert Member

    #2
    Jun 19, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 816
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    kulopoka ===/==kuropoka
    Amekulupuka==/== Amekurupuka
    Mrikulupuke ==/== Msikurupuke

    Karibu sana Jamvini Masterbation. ukweli na uwazi!
     
  3. segwanga

    segwanga JF-Expert Member

    #3
    Jun 19, 2012
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 2,790
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Leta hoja zenye mashiko
     
  4. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #4
    Jun 19, 2012
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,904
    Likes Received: 3,530
    Trophy Points: 280
    paw fanyeni kazi. mia
     
  5. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #5
    Jun 19, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,233
    Likes Received: 130
    Trophy Points: 160
    Silly season
     
  6. Havizya

    Havizya JF-Expert Member

    #6
    Jun 19, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 1,514
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145
    Pambaf
     
  7. n

    ndomyana JF-Expert Member

    #7
    Jun 19, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 4,677
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Huyu ni lusinde au komba kama sio mwigulu
     
  8. Kiranga

    Kiranga JF-Expert Member

    #8
    Jun 19, 2012
    Joined: Jan 29, 2009
    Messages: 34,583
    Likes Received: 5,747
    Trophy Points: 280
    Hapa kukurupuka pekee ninakokuona ni wewe kuleta vitu vinavyoelea generally tu bila specifics wala angalau kwa mfano mmoja.

    Huwezi kukemea kukurupuka kwa kutumia style ya kukurupuka.
     
  9. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #9
    Jun 19, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 41,003
    Likes Received: 8,453
    Trophy Points: 280
    Mleta mada inatakiwa aombewe tena na lusinde,, baba lulu,mzee wa fumanizi.
     
  10. Safety last

    Safety last JF-Expert Member

    #10
    Jun 19, 2012
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 4,224
    Likes Received: 150
    Trophy Points: 160
    Umekurupuka vibaya wewe Dhaifu
     
  11. B

    Bob G JF Bronze Member

    #11
    Jun 19, 2012
    Joined: Oct 5, 2011
    Messages: 2,352
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Mtoa hoja mi nadhani huujui uhalisia wa kuwa mbunge wa Upinzani wa bunge lililojaa waimba taarabu wabunge wapo kutetea uhalifu na umaskini, Nina hakika kama nia yako ni ya dhati ktk kuuondoa ufukara huu wawatanzania waliojaliwa utajiri wa kupindukia wa Raslimali ambazo wachache wanafaidi ni lazima utakua na UCHUNGU na hii kukurupuka huwezi iona kwa wabunge wa Upinzani hasa CDM
     
  12. Gwalihenzi

    Gwalihenzi JF-Expert Member

    #12
    Jun 19, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 5,079
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    Peleka mashudu yako kwa wapumbavu wenzako huko!
     
  13. m

    mwongozo Member

    #13
    Jun 19, 2012
    Joined: Oct 26, 2011
    Messages: 45
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mkuu umenena!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

    leo hii jnne, wabunge wa chdm wametoka kwenye mstari. wamekua wakichangia mambo yasiyo eleweka
     
  14. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #14
    Jun 19, 2012
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 11,306
    Likes Received: 670
    Trophy Points: 280
    Can you justify your statement?
     
  15. Bilionea Asigwa

    Bilionea Asigwa JF-Expert Member

    #15
    Jun 19, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 12,553
    Likes Received: 9,299
    Trophy Points: 280
    wamekusikia.........
    wabunge wa sisiem hawana hoja wengi ni uharo tu.......
     
  16. m

    mzeelapa JF-Expert Member

    #16
    Jun 19, 2012
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 992
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 45
    Did U mean reason?
     
  17. m

    msnajo JF-Expert Member

    #17
    Jun 19, 2012
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 2,129
    Likes Received: 121
    Trophy Points: 160
    Sitasahau na nisingependa kusahau hii kauli,"raisi wetu ni dhaifu na tumefika hapa tulipo kwa sababu ya upuuzi wa CCM". Full stop!
     
  18. Chakaza

    Chakaza JF-Expert Member

    #18
    Jun 19, 2012
    Joined: Mar 10, 2007
    Messages: 20,613
    Likes Received: 13,762
    Trophy Points: 280
    No,he mean season!
     
  19. Ringo Edmund

    Ringo Edmund JF-Expert Member

    #19
    Jun 19, 2012
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 4,898
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 0
    mimi nilifikiri wana mapungufu kumbe ni dhaifu?
    ccm bana.
     
  20. MD25

    MD25 JF-Expert Member

    #20
    Jun 19, 2012
    Joined: Jan 28, 2012
    Messages: 3,078
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Mkuu karibu jamvini.... Ila usikurupuke kuweka post za ki-mchemba hapa....
     
Loading...