Wabongo tumepinda hata Wazungu wameshindwa

Wabongo tumepinda hata Wazungu wameshindwa

uporoto01

JF-Expert Member
Joined
May 23, 2008
Posts
4,698
Reaction score
1,429
Jana nilifika TRA-samora pale nje nilinasa mazungumzo ya mzungu na msaidizi wake 'Shabani why dont you give him chochote so that this nightmare can end,its been a week now'. Hiyo chochote ilivyotamkwa(chouchoute) ilikuwa burudani tosha.Nikawaza jamani rushwa imetapakaa kiasi hata wageni inabidi watoe ili kuokoa muda wao,hii kiboko.
 
Chochoute! I lov dat! Tz tumepindishwa, hatukuwa hv
 
Very sad and shame
Inachekesha na kuliza at same time
 
halafu akitoka hapo akiandika jinsi rushwa ilivyoota mizizi tz tunamtukana.
 
Back
Top Bottom