Wabongo bana, Wanaenda Olympic na Suti,

Wabongo bana, Wanaenda Olympic na Suti,

311590_334156733336310_1687454565_n.jpg

acha unazi,tumeona ufunguzi asilimia kubwa ya washiriki wamekwenda na suti zao,ama hujaona tukuletee picha?

DSCN1772.jpg
DSCN1800.jpg
DSCN1767.jpg
DSCN1753.jpg


ingia hapa THE SPORAH SHOW.
 
Unaweza kukuta ktk hiyo timu viongozi ni wengi kuliko hata wanamichezo!
 
Yaani Timu ya Tanzania inavalishwa suti za Mariedo!!!??? Kwa nini wasivalishwe angalau vazi la Kimasai ambalo huwa liko la kike na la kiume wauenzi utamaduni wetu??? Wangevaa kimasai wakaweka na sime na rungu kwa kwenda mbele, mbona timu ya Burundi waliaandamana wameshika fimbo. Wizara ya michezo hakuna ubunifu kabisa. Ebu cheki hapa chini timu ya Fiji kiongozi kavaa sketi ya makuti kuuenzi utamaduni wao, na timu ya Mexico mshiriki kavaa kavaa kofia la galoni tatu somberero kuuenzi utamaduni wao!! Tanzania ni zaidi ya uijuavyo!!

View attachment 60145


View attachment 60146

Afwazali wenzetu wana VAZI LA TAIFA, sisi tunavaa SUTI. Asante mkuu kwa picha
 
Niliitazama parade yao jana usiku na huyo aliyeshika bendera anitwa Zakia Mrisho, mwanariadha. Lakini tazama hapa chini naona wengine wanabandika picha tofauti sijui walipita tena au ni uwanja mwingine.

488102_10150968069448173_1759852166_n.jpg

Hii ilikuwa 2008 China sio London, mnataka mpaka kuchakachua picha za olimpiki ya china na kuifanya ya 2012 London? Magamba punguzeni uongo.

Timu ya Olimpiki ya Tanzania imeeenda kufanya shopping
London.

Ufisadi hauishi mpaka CCM watoke madarakani
 
Unaweza kukuta ktk hiyo timu viongozi ni wengi kuliko hata wanamichezo!

Wanamichezo wako 6 (wanariadha 4, muogeleaji 1, na ngumi 1), wakati viongozi wako 12; yaani kila mwanamichezo ana viongozi wawili. Majirani zetu Kenya wamepeleka timu ya watu 40 wakiwemo wanariadha 16 na viongozi 10, yaani kila wanamichezo wanne wana kiongozi mmoja. Wanaokwenda wamejituma wameaanza kuvuna medali tangu jana, China ikiongoza na medali 6 zikiwemo za dhahabu 4 na bronze 2. Kama ilivyokuwa kule Korea 2004 na Beijing 2008, watalii wetu wako London wakiuza sura, na nina hakika hawatarudi na medali yoyote ila watakuwa na lundo la mizigo na wakiwa na visingizio kibao, mara hali ya hewa, mara ukungu, chakula, lugha, technohama, michakato, vipaumbele blaah blaah.
i
 
Usikubali kuingizwa mjini kirahisi. Hii ni picha ya olympic ya mwaka 2004 huko Korea kusini au 2008 huko Beijing, angalia vizuri utaona washereshaji ni wasichana wa kichina au wakorea. Hatudanganyiki, wao wa mwaka huu wamevttishwa suti za mariedo kama walivyowasilishwa na mwana JF Mbuzi Mzee.


:israel:south africa hawa!!:spy::spy:
 
Watanzania kuvaa suti ni ulimbukeni hakuna hata vazi la kitamaduni?Huu ndio ukosefu wa elmü wa viongozi wa bongo,aibu tupu.
 
Wanamichezo wako 6 (wanariadha 4, muogeleaji 1, na ngumi 1), wakati viongozi wako 12; yaani kila mwanamichezo ana viongozi wawili. Majirani zetu Kenya wamepeleka timu ya watu 40 wakiwemo wanariadha 16 na viongozi 10, yaani kila wanamichezo wanne wana kiongozi mmoja. Wanaokwenda wamejituma wameaanza kuvuna medali tangu jana, China ikiongoza na medali 6 zikiwemo za dhahabu 4 na bronze 2. Kama ilivyokuwa kule Korea 2004 na Beijing 2008, watalii wetu wako London wakiuza sura, na nina hakika hawatarudi na medali yoyote ila watakuwa na lundo la mizigo na wakiwa na visingizio kibao, mara hali ya hewa, mara ukungu, chakula, lugha, technohama, michakato, vipaumbele blaah blaah.
i

Wooow, Tanzania bado tuna mwendo sana
 
One out, five to go!!! Bondia Selemani Kidunda wa uzito wa Welterweight (152 lbs/69kg)amekongotwa kiulaini sana na kutolewa kirahisi 21 to 7 points na bondia wa Moldova

Vasilii Belous (Moldova) def. Selemani Kidunda (Tanzania), 21-7: Pretty easy win for Belous, who had no trouble with Kidunda in this fight at all. This wasn't really an emphatic domination so much as a leisurely stroll in the park sort of a fight for Belous, who won't have that luxury in the round of 16 against Ukraine's Taras Shelestyuk.

Source: Olympics 2012 Boxing Results - Welterweights: Great Britain's Evans, Canada's Clayton Score First Round Wins - Bad Left Hook
 
Back
Top Bottom