Wabeba samaki Feri ni kero kubwa mabasi ya mwendokasi


K

kimarabucha

JF-Expert Member
Joined
Jul 29, 2017
Messages
793
Likes
612
Points
180
K

kimarabucha

JF-Expert Member
Joined Jul 29, 2017
793 612 180
Hakika uongozi wa mabasi ya mwendokasi wanatakiwa waangalie utaratibu mzuri wa kipakia abiria hasa wabeba samaki kituo cha Kivukoni.Wabeba samaki wamekuwa chanzo cha foleni ukataji tiketi kwani hawataki kufuata foleni iliopo.

Wabeba samaki wamekuwa wanatumia nguvu kubwa kuingia kwenye mabasi huku wakiwasukumua kina mama wagonjwa na watoto na pia mizigo inajaa kwenye mabasi hata kuleta usumbufu kwa abiria wengine.

Mwisho ni kelele na kusababisha usumbufu kwa abiria wengine kusikia matangazo yatolewayo ndani ya basi.

Ushauri kwa uongozi uangalie namna ya kuwahudumia wabeba samaki.
 
Padri Mcharo

Padri Mcharo

JF-Expert Member
Joined
Feb 28, 2015
Messages
1,931
Likes
3,351
Points
280
Padri Mcharo

Padri Mcharo

JF-Expert Member
Joined Feb 28, 2015
1,931 3,351 280
Vipi kuhusu hiyo mizigo kutoa Harufu ya shombo ya samaki
 
BIGstallion

BIGstallion

JF-Expert Member
Joined
Sep 13, 2016
Messages
6,437
Likes
7,735
Points
280
BIGstallion

BIGstallion

JF-Expert Member
Joined Sep 13, 2016
6,437 7,735 280
Mambo ya kiswahili ayo, ukiishi na waswahili ndo utawajua,
 
majoto

majoto

JF-Expert Member
Joined
Jul 19, 2013
Messages
1,570
Likes
1,617
Points
280
majoto

majoto

JF-Expert Member
Joined Jul 19, 2013
1,570 1,617 280
baadae mtawaomba hao mwendokasi wawawekee mamonita wa kuandika wapiga kelele kwenye basi.
 
zugimlole

zugimlole

JF-Expert Member
Joined
Aug 23, 2012
Messages
1,850
Likes
806
Points
280
zugimlole

zugimlole

JF-Expert Member
Joined Aug 23, 2012
1,850 806 280
UDART
wangefanya utaratibu wa kufanya marekebisho kwenye huu usafiri

kwanza hao wauza samaki wangepewa basi lao ambalo linakua linapatikana asubuhi mchana na jioni sio kwa shombo hiyo

pili wanafunzi pia wangepangiwa mabasi yao asubuhi na jioni unakuta katoto kamebanwa na mipaja ya watu wazima kanahemea juu juu tu mpaka huruma

ila UDART Ni usafiri wa hovyo kabisa sio kwa kubanana kule na kusongamana hakuna ustaarabu

unatoka nyumbani umenyoosha nguo zako saafi lakini ukifika posta inakua kama imetafunwa na mbuzi halafu unanukia harufu mbalimbali
 
Nyendeke

Nyendeke

JF-Expert Member
Joined
Jul 21, 2013
Messages
1,366
Likes
2,007
Points
280
Nyendeke

Nyendeke

JF-Expert Member
Joined Jul 21, 2013
1,366 2,007 280
Kiukweli UDART wanapaswa walitazame hilo, hawa Jamaa wanapaswa wawe na Magari yao kwakuwa Ustarabu kwao ni Changamoto, Pamoja na Mizigo yao kuwa kero hata wenyewe pia wamekuwa kero unakuta Mtu amelala bahaharin akitoka asubuh mbio anawah Mwendokasi hata kuoga hajaoga ikiwa pale Ferry kuna Mabafu kwa ajili yao, ss humo kwenye Gari ni full ni kulalia Wenzake kwa Usingizi hadi unajuta kupanda gari lenyewe!!!
 
Hajto

Hajto

JF-Expert Member
Joined
Sep 30, 2013
Messages
1,986
Likes
955
Points
280
Age
29
Hajto

Hajto

JF-Expert Member
Joined Sep 30, 2013
1,986 955 280
Jamani msiwachukie hao wabeba samaki,Udart ndo wakulaumiwa kwa kuweka mabasi machache barabarani
 
Malo Robi

Malo Robi

Senior Member
Joined
May 16, 2017
Messages
147
Likes
210
Points
60
Malo Robi

Malo Robi

Senior Member
Joined May 16, 2017
147 210 60
umenena vema mtoa mada....... watengewe gari lao ili wawe wanatoleana mishombo wenyewe kwa wenyewe, mtu unakuta una mtoko wako wa nguvu afu unafika kwenye bus uapakwa shombo la samaki yaani kero tupu
 
Mulhat Mpunga

Mulhat Mpunga

JF-Expert Member
Joined
Oct 28, 2010
Messages
26,823
Likes
14,330
Points
280
Mulhat Mpunga

Mulhat Mpunga

JF-Expert Member
Joined Oct 28, 2010
26,823 14,330 280
Hakika uongozi Wa MABASI ya Mwendokasi wanatakiwa waangalie utaratibu mzuri Wa kipakia abiria hasa wabeba samaki kituo cha KIVUKONI.Wabeba samaki wamekuwa chanzo cha foleni ukataji tiketi kwani hawataki kufuata foleni iliopo. Wabeba samaki wamekuwa wanatumia nguvu kubwa kuingia kwenye MABASI huku wakiwasukumua kina mama wagonjwa na watoto na pia Mizigo inajaa kwenye MABASI hata kuleta usumbufu Kwa abiria wengine.Mwisho ni KELELE na kusababisha usumbufu Kwa abiria wengine kusikia matangazo yatolewayo ndani ya basi.Ushauri Kwa Uongozi uangalie namna ya kuwahudumia wabeba samaki.
kwani mabasi hayo si ya watanzania wote au ulutaka wapande kirikuu kurudi na kitoweo hicho pendwa huko kimara?


hao mabasi wangefanya utaratibu mwingine wangeweka hawa mabasi ya wauza samaki pekee kwa muda ule ambao hao wauza sakaki wanatoka huko feri vinginevyo wana haki kama wengine kutumia usafiri huo na
 
agata edward

agata edward

JF-Expert Member
Joined
Nov 25, 2014
Messages
3,962
Likes
5,049
Points
280
agata edward

agata edward

JF-Expert Member
Joined Nov 25, 2014
3,962 5,049 280
mimi Kero yangu nyingine watu Wanene watengewe magari Yao.
 
Kyoombe

Kyoombe

JF-Expert Member
Joined
Sep 23, 2011
Messages
760
Likes
138
Points
60
Age
68
Kyoombe

Kyoombe

JF-Expert Member
Joined Sep 23, 2011
760 138 60
Hawa wauza samaki ni kero kwa mabasi yote afadhali waandaliwe utaratibu maalum.
 

Forum statistics

Threads 1,213,082
Members 461,948
Posts 28,466,395