kingkimwe
JF-Expert Member
- Feb 12, 2015
- 1,968
- 2,639
Hii story ni bora ungesema walienda kupima HIV na mimba ingeleta maana kidgo.
Ama siku hizi mimba inapimwa kwa damu Jaman
Hii story ni bora ungesema walienda kupima HIV na mimba ingeleta maana kidgo.
InawezeAma siku hizi mimba inapimwa kwa damu Jaman
Ndiyo, mimba inaweza kupimwa kwa kutumia kipimo cha damu kinachojulikana kama "kupima damu kwa mimba" au "kupima damu kwa HCG." Kipimo hiki kinachunguza kiwango cha homoni ya chorionic gonadotropin (HCG) katika damu ya mwanamke mja mzito. Kiwango cha HCG huzidi kwa haraka katika damu ya mwanamke mja mzito. Kupima damu kwa mimba ni njia ya kuaminika sana ya kugundua ikiwa mimba imetungwa.Ama siku hizi mimba inapimwa kwa damu Jaman