Vyombo vya habari vyabadili gia angani

Vyombo vya habari vyabadili gia angani

Star tv hapana, hapana kabisa,... HAWA jamaa c ndo waliahidiwa na mkulu huyo huyo kwamba atawakumbuka atakapoingia mjengoni, baada ya kumfanyia kazi Kubwa ya kampeni.... Sitaki hata kuiangalia hii station.
 
Star tv hapana, hapana kabisa,... HAWA jamaa c ndo waliahidiwa na mkulu huyo huyo kwamba atawakumbuka atakapoingia mjengoni, baada ya kumfanyia kazi Kubwa ya kampeni.... Sitaki hata kuiangalia hii station.
kwa sasa hivi bora wao,mi nimefanya reseach fupi kama wiki hivi nilichogundua bora star tv,yaani itv wamebaki na story za wakulima na wafugaji tu.
 
SIYO SIRI TANGU KUFUNGIWA KWA MAGIC FM SIJAONA RADIO YA KUSIKILIZA MUDA WA ASUBUHI NIMEBAKI NA UPENDO RADIO KWA MUDA WA JIONI NA USIKU, ILA ASUBUHI NMEAMUA KUSIKILIZA NYIMBO ZA INJILI

ILA NITAANGALIA KURUDISHA MAPENZI NA RADIO ONE
 
Si utujibu basi hutu tuswali mbona unatatarika mkuu???
Tuswali twenyewe tudogo uliye na akili kubwa ungeshatujibu fasta tumekuwa tugumu?

Usipojibu hako kaswali utalidhihirishia jukwaa kuwa kaswali ni kagumu na kamekushinda

Kinachotakiwa ni kujibu swali langu siyo kujibu post yangu.
Twende kazini

Jibu langu kama nazikubali au zisikubali fikra sio maarifa, hayo yatakuwa mawazo,maoni yangu na mapenzi yangu. Hayawezi kupingwa kwani ni nafsi yangu, nakusihi wewe utafute maarifa, ukiyapata maarifa huwezi kushinda kutwa kutafuta mabishano yasiyo na maana tena kwa kutumia hisia za mtu. Muda mwingine maswali wanayouliza watu wenye maarifa kidogo ambao walistahili na wanawajibu wawe na maarifa ya kutosha yanawadhalilisha kiasi mwingine ukiyasoma unaona aibu japo aliyeandika unamfamu kwa kwa ID yake tu. Maarifa ndio nguvu, tusiamini tunafahamu na tusisubiri kuambiwa, tusitumie intaneti kulaumu na kuleta stori za vibanda umiza, rai yangu ndugu yangu jielimishe na pasi shaka hata ukisoma page moja tu kwa leo kuhusu historia ya nchi zisizofungamana na upande wowote amini utajiona umekuwa mtu tofauti sana.
 
"Ukiwa na nyundo unaona kila tatizo kama msumari"
 
kwa sasa hivi bora wao,mi nimefanya reseach fupi kama wiki hivi nilichogundua bora star tv,yaani itv wamebaki na story za wakulima na wafugaji tu.

Huyu nae kwake stori za wakulima na wafugaji hazina maana kwani mahindi analimia jf na nyama anapata hukuhuku jf.Ama kweli Akili ni nywele............
 
Huyu nae kwake stori za wakulima na wafugaji hazina maana kwani mahindi analimia jf na nyama anapata hukuhuku jf.Ama kweli Akili ni nywele............
We punguani ukileta taarifa za kuchinjana wakulima na wafugaji ndo unaupaisha uchumi wa tanzania?kwanza nikueleweshe tu kuna mambo kama nchi hatutakiwi kuyaweka hadharani hovyo ni kuyamaliza kimyakimya,mengine yanaibua machafuko,kila siku wakulima wameuana na wafugaji ndo habari kuu eti,angalia nchi jirani vita imetokana na hayohayo mavitu kuyaexpose hovyo.
 
Hili jambo nimelifanyia utafiti almost siku tatu zilizopita, nimegundua kua vyombo vyetu pendwa vimepata homa ya dengue baada ya kutishwa na wenye mamlaka sio magazeti, redio wala TV station kote wameufyata.

Nchi nyingine saa hizi tayari wanahabari wangekua road ila kutokana na kutokua na ushirikiano ndo tunaona haya yote,sasa hivi kila chombo kinahimizwa kimsifu mkulu, hatari sana hii.

Niwashauri kwa sasa ili kupata habari za maana bora Star TV au Azam na kwa redio bora Efm.

Mkuu Efm wanapiga singeri muda wote....na mm sio shabiki na type hiyo ya muziki.
 
Nimesiangalia taarifa ya habari jana Channel Ten na ITV sijaona habari inayozungumzia kufungiwa kwa radio station zilizofungiwa jana. Nikajiuliza sana ata Channel ten ambayo Magic Fm ni radio yao?. Kweli tumeshaanza kunyooka.

mkuu ITV hawatoi kiki kirahisi hivo afu channel ten kama wangefanya hivo basi biashara upande wa radio yao ingepungua zaid na ile trust pia ingepotea kwa watu wao
 
Tunarudi kulee
hadi waganga watakuwa na vipindi
 
We punguani ukileta taarifa za kuchinjana wakulima na wafugaji ndo unaupaisha uchumi wa tanzania?kwanza nikueleweshe tu kuna mambo kama nchi hatutakiwi kuyaweka hadharani hovyo ni kuyamaliza kimyakimya,mengine yanaibua machafuko,kila siku wakulima wameuana na wafugaji ndo habari kuu eti,angalia nchi jirani vita imetokana na hayohayo mavitu kuyaexpose hovyo.

Ndio maana nasema akili ni nywele, inawezekana mi punguani sawa, lakini jambo zuri ni kuwa matendo na lugha za kipunguani zinajidhihirisha zenyewe
 
Mtukufu Rais Dr. J. P Magufuli, Kwa kuwa wewe ndio mwenyekiti wangu nalazimika kukuuliza maswali ambayo naamini hutayachukia.

Wote tunayo kumbukumbu kuwa salamu ya chama chetu cha mapinduzi ilikuwa hivi:-

-Kidumu chama cha mapinduzi,
-Zidumu fikra za mwenyekiti wa ccm
-Idumu siasa ya ujamaa na kujitegemea.

Japo salamu hii bado inaonekana kuwa na ushawishi miongoni mwa wanachama na wananchi kwa ujumla, haikutolewa taarifa rasmi kwamba nini kilisababisha salamu hii pendwa kwa chama ikaacha kutumika.

Kwa kuwa umeshika hatamu za chama, ni vema sasa ukalitolea ufafanuzi jambo hili.
.....kwanini chama cha mapinduzi kisidumu!!!!

Hii "fikra ya mwenyekiti" imepoteza uhalali wa kudumu??? au hofu ya udikteta!!! Nani aliona mbali kiasi hicho.

Siasa ya ujamaa unaisemeaje, bado inatekelezeka? Kama ndio utaifanya itekelezekeje kwenye mfumo wa utitiri wa vyama!!!

Kama hutajali utupe mwongozo pia kuhusu siasa ya nchi yetu, kuna wakati fulani enzi za mwalimu ilikuwa haifungamani na upande wowote! je hali bado iko hivyo hivyo??

Najua maswali haya hutayajibia humu ukumbini, lakini najua utapewa microphone useme na hadhira siku yoyote popote ndani ya mipaka ya nchi yako, hapo hapo chomekea majibu ya maswali haya.

Kwa sasa sisi tunaendelea kuyajadili maswali haya na makada watiifu wa chama ndani ya JF watatetea hoja.

Mkuu sikusikia CHAGUA CCM wakati wa uchaguzi. Nilisikia CHAGUA MAGUFULI hata mabango bado yapo hadi leo. Nasubiri baada ya kupewa uwenyekiti wa chama chetu lazima kutatokea tamko la CHAMA CHA MAGUFULI.

Kifupi maswali yako hayana wakuyajibu
 
Back
Top Bottom