Umeonaeeeh !! na wewe mtundu.......Hahaha profile picha yako inasema kila kitu
punje moja inatosha kufanya kiharage kiwashe.
belie asante kwa kunikumbusha hilo, kuna karanga mwitu za Israeli hizo ukizila kiharage kunawasha kama kuna tango karibu utashawishika kulitumbukiza....hahaha
hivyo vyakula mie napendaaaa, ndizi,parachichi ,chocolate mmmmmmmmmmm! mate yanitoka kumbe ndio sababuuuu kunaniiii ssasa ndio napata jibu........
naskia eti na mihogo pia na mafenesi hivi ni kweli???????
Ukipatwa na hali hiyo toa nafasi vijana tukushughulikie haraka.hahahahah!! nini punje, kile kiganda cha karanga ukikimeza 2 umekwishaa.... yani utafikir vile viminyoo vinavyonyevua ma*ta*ko*ni vimeingia kwa bibi.... mana kukiona hukioni, ukishika hupapati bas tabu tupu....
Duh,hili jukwaa mtakuja kuniua na kucheka aisee!punje moja inatosha kufanya kiharage kiwashe.
Mkuu umefurahisha sana aisee!Sio tu kuwasha bali kitatuna pia kama kidole gumba cha kichanga,usiogope coz tango nnalo pia afu lenyewe ntakupa bureeee.
Hahaha profile picha yako inasema kila kitu