Vyakula vinavyoleta ashiki (Foods That Make You Horny)

Vyakula vinavyoleta ashiki (Foods That Make You Horny)

belie asante kwa kunikumbusha hilo, kuna karanga mwitu za Israeli hizo ukizila kiharage kunawasha kama kuna tango karibu utashawishika kulitumbukiza....hahaha
hehehehhe!! kumbe nawe wazijua eeh!! yan ni balaa ukila k2 kinanyevua nyevua chini.....
 
punje moja inatosha kufanya kiharage kiwashe.

hahahahah!! nini punje, kile kiganda cha karanga ukikimeza 2 umekwishaa.... yani utafikir vile viminyoo vinavyonyevua ma*ta*ko*ni vimeingia kwa bibi.... mana kukiona hukioni, ukishika hupapati bas tabu tupu....
 
belie asante kwa kunikumbusha hilo, kuna karanga mwitu za Israeli hizo ukizila kiharage kunawasha kama kuna tango karibu utashawishika kulitumbukiza....hahaha

kwa asiye na kiharage anawashwa nini
 
Last edited by a moderator:
naskia eti na mihogo pia na mafenesi hivi ni kweli???????
 
Nyege labda kwa wanawake. Ati mtoto wa kiume nyege uzitafutie misosi? Labda Bhanunu na mwenzie Mpole sana.
 
hahahahah!! nini punje, kile kiganda cha karanga ukikimeza 2 umekwishaa.... yani utafikir vile viminyoo vinavyonyevua ma*ta*ko*ni vimeingia kwa bibi.... mana kukiona hukioni, ukishika hupapati bas tabu tupu....
Ukipatwa na hali hiyo toa nafasi vijana tukushughulikie haraka.
 
Hahaha profile picha yako inasema kila kitu






Haaa!,mbona sasa mimi situmii kwa sana hivyo vyakula lakini leo mashine yangu imeaimama dede tangu saa10 alfajiro hadi sasa,imebidi niende hospitali wandugu,yaani inauma mbaya na sijapata jibu la hali hiyo.
 
Back
Top Bottom