Vya Bure Vinauaa

Vya Bure Vinauaa

Kifulambute

JF-Expert Member
Joined
May 8, 2011
Posts
2,539
Reaction score
763


*Jamaa kaingia Bar;*


Jamaa: "Muhudumu, nipe kinywaji na
mupe kila mutu humu ndani kinywaji,
maana wakati napata kinywaji lazima
kila mtu apate kinywaji."

Haraka sana
muhudumu akagawa vinywaji,

Jamaa: "Muhudumu nipe supu na kila
mutu humu ndani mupe supu maana
ninapokunywa supu kila mtu lazima
anywe supu."

Watu wakapewa supu
tena safari hii wakapiga makofi.

Jamaa: "Muhudumu nipe bili, na kila mtu
humu ndani mupe bili maana wakati
nalipa bili yangu kila mutu lazima alipe
yake."

Zogo lilianzia hapooo..

 


*Jamaa kaingia Bar;*


Jamaa: "Muhudumu, nipe kinywaji na
mupe kila mutu humu ndani kinywaji,
maana wakati napata kinywaji lazima
kila mtu apate kinywaji."

Haraka sana
muhudumu akagawa vinywaji,

Jamaa: "Muhudumu nipe supu na kila
mutu humu ndani mupe supu maana
ninapokunywa supu kila mtu lazima
anywe supu."

Watu wakapewa supu
tena safari hii wakapiga makofi.

Jamaa: "Muhudumu nipe bili, na kila mtu
humu ndani mupe bili maana wakati
nalipa bili yangu kila mutu lazima alipe
yake."

Zogo lilianzia hapooo..


Umenikumbusha enzi za Bogi kwenye daily news? -When Bogi drinks every body drinks, when Bogi pays every body pays!!
 
jamaa mwehu sana wewe....hahahahah
 
Back
Top Bottom