Vuta hisia zako..


figganigga

figganigga

JF-Expert Member
Joined
Oct 17, 2010
Messages
16,295
Likes
10,005
Points
280
figganigga

figganigga

JF-Expert Member
Joined Oct 17, 2010
16,295 10,005 280
ni jioni,umemmiss umpendae,unaamua kwenda sehemu kupata soft drink ili upoteze mawazo na mda.unafungua kinywaji chako ndani ya kizibo unakutana na neno VUTA HISIA ZAKO!.yaani unalazimishwa kuvuta hisia!?naudhika sana.mia
 
V

valid statement

JF-Expert Member
Joined
Sep 18, 2011
Messages
2,740
Likes
179
Points
160
V

valid statement

JF-Expert Member
Joined Sep 18, 2011
2,740 179 160
kwani wamesema vuta hisia za mapenzi?
 
M

Mussa2000

Senior Member
Joined
Jul 13, 2011
Messages
174
Likes
6
Points
35
M

Mussa2000

Senior Member
Joined Jul 13, 2011
174 6 35
nadhani kiukweli soft drinx huwaga hazipotezi mawazo labda zile ngumu kumeza zenye color ya h2o,mia.
 
G

geophysics

JF-Expert Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
905
Likes
2
Points
35
G

geophysics

JF-Expert Member
Joined Nov 1, 2010
905 2 35
poor marketing techniques...ndo tatizo la maafisa masoko wa bongo...hawafikirii upande wa pili wa vitu wanavyoweka kama kutangaza au kuuza bidhaa..
 
mikatabafeki

mikatabafeki

JF-Expert Member
Joined
Dec 29, 2010
Messages
12,827
Likes
2,115
Points
280
mikatabafeki

mikatabafeki

JF-Expert Member
Joined Dec 29, 2010
12,827 2,115 280
piga kitu BACARD mbuzi nusu then kulaaala
 
figganigga

figganigga

JF-Expert Member
Joined
Oct 17, 2010
Messages
16,295
Likes
10,005
Points
280
figganigga

figganigga

JF-Expert Member
Joined Oct 17, 2010
16,295 10,005 280
poor marketing techniques...ndo tatizo la maafisa masoko wa bongo...hawafikirii upande wa pili wa vitu wanavyoweka kama kutangaza au kuuza bidhaa..
umeona eeh..!!.mia
 
figganigga

figganigga

JF-Expert Member
Joined
Oct 17, 2010
Messages
16,295
Likes
10,005
Points
280
figganigga

figganigga

JF-Expert Member
Joined Oct 17, 2010
16,295 10,005 280

Forum statistics

Threads 1,251,544
Members 481,767
Posts 29,775,672