Vurugu za mbeya zime athili Dare es salaam | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Vurugu za mbeya zime athili Dare es salaam

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by figganigga, Nov 12, 2011.

  1. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #1
    Nov 12, 2011
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 14,975
    Likes Received: 6,613
    Trophy Points: 280
    Hapa dar es salaam hali imekuwa tofauti kutokana na vurugu za mbeya.
    Kwa sasa hivi viazi mviringo vya chips vimeadimika na bidhaa nyingine za mbeya.sababu kubwa ni kwamba hamna magari yanayotoka mbeya.gunia la viazi ilikuwa tsh58000-61000/- lakini leo gunia ni tsh 78000-80000/-.iwapo hali itaendelea kuwa tete bei inaweza kuongezeka.
    chanzo.masoko ya dar es salaam.mia
     
  2. WA-UKENYENGE

    WA-UKENYENGE JF-Expert Member

    #2
    Nov 12, 2011
    Joined: Oct 1, 2011
    Messages: 2,904
    Likes Received: 227
    Trophy Points: 160
    Wanambeya wacha waendelee kudai haki yao!! Ilitakiwa tuungane nao lakini kwa vile bado wengi wetu tunaona ni mipango ya mungu.
     
  3. s

    sanjo JF-Expert Member

    #3
    Nov 12, 2011
    Joined: Oct 29, 2010
    Messages: 943
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 35
    Dar haiwezi kuwa salama kama baadhi ya maeneo ya nchi hayako salama. Sehemu mbalimbali za nchi hii zinategemeana kiuchumi, kisiasa na kiutamaduni.
     
  4. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #4
    Nov 12, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 25,153
    Likes Received: 2,402
    Trophy Points: 280
    Dawa yake gunia lifike hata 150,000/= magamba watie akili
     
  5. jogi

    jogi JF-Expert Member

    #5
    Nov 12, 2011
    Joined: Sep 25, 2010
    Messages: 19,335
    Likes Received: 12,801
    Trophy Points: 280
    bei ya viazi napenda ifike 450,000/ ili uwezo wa kuhonga chips upungue na wanawake wa town wafeel, ili isiwe ngumu kuwaambia ccm haifai, POLENI MBEYA NA HONGERENI PIA!!!
     
  6. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #6
    Nov 12, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,641
    Likes Received: 236
    Trophy Points: 160
    na waonea huruma tu watoto wa hosteli IFM ndio wanaopenda chips sana hasa nyakati za usiku..
     
  7. Myakubanga

    Myakubanga JF-Expert Member

    #7
    Nov 12, 2011
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 5,781
    Likes Received: 333
    Trophy Points: 180
    Hatutatulia mpaka kitakapoeleweka!Mikoa mingine ituunge mkono,haya magamba yanaharibu ngozi ya nchi yetu!
     
  8. Myakubanga

    Myakubanga JF-Expert Member

    #8
    Nov 12, 2011
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 5,781
    Likes Received: 333
    Trophy Points: 180
     
  9. Manyanza

    Manyanza JF-Expert Member

    #9
    Nov 12, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 4,446
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    wananchi wa Dar ni waoga sana wangetumia na wao hiyo njia kuandamana
     
  10. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #10
    Nov 12, 2011
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,239
    Likes Received: 244
    Trophy Points: 160
    Zime athili ndio nini?
    Faizafoxy naomba uje kunifafanulia!
     
  11. Washawasha

    Washawasha JF-Expert Member

    #11
    Nov 12, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,701
    Likes Received: 422
    Trophy Points: 180
    dah! Poleni sana ndugu zetu. Nalog off
     
  12. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #12
    Nov 12, 2011
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 58,107
    Likes Received: 22,155
    Trophy Points: 280
    Si kajifundisha Kiswahili alipoanza darasa la kwanza, ndio athari zake hizo.
     
  13. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #13
    Nov 12, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 29,108
    Likes Received: 6,581
    Trophy Points: 280
    ndiyo tz ya mwalimu nyerere kweli hiyo?
     
  14. N

    Noboka JF-Expert Member

    #14
    Nov 12, 2011
    Joined: Nov 12, 2011
    Messages: 1,144
    Likes Received: 136
    Trophy Points: 160
    Hata kama mnalipwa na Nape mtajipunguzia heshima, humu ndani watu hawana shida na kiswahili chenu, hiyo kitu inaitwa Faizafoxy kafundishe chekechea huko, issue hapa ni matatizo yaliyoko Mbeya watu wanaelekea kujinjana nyie mnaleta mizaha humu. Bora kama wangekomaa halafu chipsi zikakosekana hapa ndiyo mngejua na viswahili vyenu kama vina maana.
     
  15. Watu

    Watu JF-Expert Member

    #15
    Nov 12, 2011
    Joined: May 12, 2008
    Messages: 3,054
    Likes Received: 427
    Trophy Points: 180
    Viazi adimu hata kabla ya vurugu, sio msimu wa viazi huu labda kama ndio umekwenda leo sokoni
     
  16. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #16
    Nov 12, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 12,971
    Likes Received: 2,967
    Trophy Points: 280
    Wrong analysis.
     
  17. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #17
    Nov 12, 2011
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,177
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145
    Poleni sana wandugu, kila kitu kina gharama.
     
Loading...