vodacom yametimia AIrtel abaki kuwa BABA LAO

vodacom yametimia AIrtel abaki kuwa BABA LAO

Hatimaye leo wamerudisha kifurushi cha awali, kupiga mitandao yote. Hakuna tena cjui Sek 50/Sek45 kwenda mitandao mingine.

.
Wamezidiwa dakika 1 na airtel
.
Wao wanatoa 12 kwa tsh 499
.
Airtel wanatoa dakika 13
.
Vodacom wapo sawa na airtel wote wanatoa sms 300 kwa 499
.
Kwenye bundle wapo sawa wote wanatoa 125MB kwa Tsh 499
.
Hongera vodacom
.
 
.
Wamezidiwa dakika 1 na airtel
.
Wao wanatoa 12 kwa tsh 499
.
Airtel wanatoa dakika 13
.
Vodacom wapo sawa na airtel wote wanatoa sms 300 kwa 499
.
Kwenye bundle wapo sawa wote wanatoa 125MB kwa Tsh 499
.
Hongera vodacom
.

Vya wiki vimekaaje mkuu??
 
Last edited by a moderator:
voda baba lao! cheki mambo ya voda!

ya ukweli.jpg
 
Hakuna kitu.. wizi mtupu.

Umeme juu..
Simu juu..
Mwaka mpya,ada za shule juu..
Mambo yetu yale ya nanihii,juu..

Haya maisha ni ya kwetu kweli,au tumebadilishiwa title?
 
neither vodacom nor airtel is a baba lao.hao wote wezi.kama kweli wana dhamira ya dhati hivyo vi 300MB vifike 1GB.
 
Mi natumia airtel na huwa na rechange ile package ya wiki ya sh 4999 na kupata 1gb. Ajabu Jana wameondoa iyo package na sasa wameweka package ya 3450 na 350mb. Wamenibore kwani ndani ya siku mbili tu wamenisms kuwa internet inakaribia kuisha. Hoja yangu ninani anaweza zianika package za weekly za makampuni yote tujue bank Yuko cheap
 
zile moderm mpya za voda 3G ni wizi mtupu
 
Mbona nimejiunga saivi voda bado wanaiba bana dakika15 voda voda sekunde45 mitandao yote manaake nini
 
Back
Top Bottom