Vodacom vodacom hii imekaaje kwenu?

Vodacom vodacom hii imekaaje kwenu?

KakaKiiza

Platinum Member
Joined
Feb 16, 2010
Posts
11,952
Reaction score
9,468
Mimi nikinunua muda wa Maongezi wa 50,000/= Naweza kupiga nchi za nje!
Sasa iweje nikinunua Kifurushi cha Muda wa maongezi nikapata dakika 600 kwa mfano.
Kwanini msiniruhusu kupiga nje ya nchi??
Naomba Vodacom Tanzania mje na majibu kwanini mnatuwekea limitation katika vifurushi vyetu vya maongezi tunavyovinunua??
Aiingii akilini kuwa mimi pesa yangu mtuwekee mashariti hili tutawaomba TCRA walitolee ufafanuzi.
Hivyo naomba mtwambie maana kama kutupiga mmetupiga sana sasa ya tosha.
 
Mimi nikinunua muda wa Maongezi wa 50,000/= Naweza kupiga nchi za nje!
Sasa iweje nikinunua Kifurushi cha Muda wa maongezi nikapata dakika 600 kwa mfano.
Kwanini msiniruhusu kupiga nje ya nchi??
Naomba Vodacom Tanzania mje na majibu kwanini mnatuwekea limitation katika vifurushi vyetu vya maongezi tunavyovinunua??
Aiingii akilini kuwa mimi pesa yangu mtuwekee mashariti hili tutawaomba TCRA walitolee ufafanuzi.
Hivyo naomba mtwambie maana kama kutupiga mmetupiga sana sasa ya tosha.
piga *149*71// then futa maelekezo, utaweza kununua hata kifurushi cha 1,000/= kwa dakika 20 kwa wiki
 
Ukiingia kwenyw menu angalia vifuruahi vya kimataifa. Utaona afrika mashariki na nchi nyingine . Vifurushi vipo kwa bei tifauti. Ukujiunga kifurushi cha Afrika mashariki hutiweza kupiga china au nje ya EA. Hivyo nakushauri ukitaka kuwasilian nje angalia vifurushi vya kimataifa usijiunge vifurushi vya ndani kisha ukataka kuwasiluana kimataifa
 
Wewe ingia whatsapp piga bure ila uwe na mb nyingi piga hata north Korea uongee na kim bureee
 
Back
Top Bottom