vodacom na ero link | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

vodacom na ero link

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by kaburu mdogo, Oct 16, 2012.

  1. kaburu mdogo

    kaburu mdogo JF-Expert Member

    #1
    Oct 16, 2012
    Joined: Dec 19, 2011
    Messages: 387
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 45
    kiukweli hawa jamaa wa ero link wanajitahidi sana kutafutia watu kazi huko voda,ila jamani mshara ni mdooooogooo mbaya yaani ni mdogo kwa mtu mwenye degree yake!maendeleo yataletwa na sisi wenyewe ila kwa hili la ero link ni ngumu
     
  2. M

    Mwanasazi JF-Expert Member

    #2
    Oct 16, 2012
    Joined: Aug 5, 2012
    Messages: 237
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Kwani wanalipa mshahara bei gani take home
     
  3. mshana org

    mshana org JF-Expert Member

    #3
    Oct 16, 2012
    Joined: Jan 28, 2012
    Messages: 2,103
    Likes Received: 99
    Trophy Points: 145
    mimi nakaribia kutupa line yao nimechoka naomie
     
  4. n

    nash koba Member

    #4
    Oct 16, 2012
    Joined: May 9, 2012
    Messages: 49
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    twambie kiwango hicho kiwekwa mfukono mkuu
     
  5. NGOGO CHINAVACH

    NGOGO CHINAVACH Verified User

    #5
    Oct 16, 2012
    Joined: Apr 8, 2011
    Messages: 653
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 45
    mkuu, mshahara wako wa voda mnagawana na erolink
     
  6. kaburu mdogo

    kaburu mdogo JF-Expert Member

    #6
    Oct 16, 2012
    Joined: Dec 19, 2011
    Messages: 387
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 45
    wanalipa kitu kama 200,000 au 250,000
     
  7. E

    Executivesister JF-Expert Member

    #7
    Oct 16, 2012
    Joined: Aug 7, 2012
    Messages: 365
    Likes Received: 222
    Trophy Points: 60
    246,000 ndo take home,hopeless kabisa yaani
     
  8. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #8
    Oct 16, 2012
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,826
    Likes Received: 216
    Trophy Points: 160
    na spanco je?
     
  9. Obama wa Bongo

    Obama wa Bongo JF-Expert Member

    #9
    Oct 17, 2012
    Joined: May 10, 2012
    Messages: 4,414
    Likes Received: 1,180
    Trophy Points: 280
    nasikia hawa mawakala wanalipa ifuatavyoo
    nft tigo 500000
    eri link vodacom 300000
    spaco airtel 180000
     
  10. YETOOO

    YETOOO Member

    #10
    Oct 17, 2012
    Joined: Nov 25, 2011
    Messages: 83
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mmmmh hao ero link ni kiboko wao wanachukua zaidi ya robo tatu ya mshahara wako mkuu,maana kama wanalipa 246,000/= na wenyewe wanachukua 850,000/= kwa kila kichwa huo ni unyonyaji wa hali ya juu sana.Hivi ni makaburu wale au????
     
  11. m

    mtafutajihodari New Member

    #11
    Oct 17, 2012
    Joined: Aug 10, 2012
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    230,000
     
  12. Jasnira

    Jasnira JF-Expert Member

    #12
    Oct 17, 2012
    Joined: Jul 20, 2011
    Messages: 613
    Likes Received: 263
    Trophy Points: 80
    Nisaidieni jamani naenda kwenye interview kesho hivi wanauliza maswali gani ya oral....help
     
Loading...