SanArt
JF-Expert Member
- Oct 14, 2026
- 1,297
- 2,290
Nimeishi na jamii nyingi za kimatumbi..
Nilicho gundua tatizo sio hali ngumu ya maisha.
Tatizo ni sisi wenyewe, we lack emotional awareness, and most people are dumb with degrees and masters.
Leo hii nenda maofisini, unakuta jitu lina PhD lakini mentality yake hakuna tofauti na mtu aliyesema darasa la saba.
Bado linawaza kuhusu uchawi, bado linaonea wivu wenzie, bado nalo linawaza kimkandamiza mwajiriwa mwenye maisha duni.
Yani ni kwamba ngozi nyeusi ni kama ina laana hivi, yaani majitu yako easily triggered, likinunua kigar labda IST lina anza kuringa mtaani hata salamu haliitikii.
Issue kubwa tunakaa kujilaumu sijui uongozi bora, sijui hakuna system nzuri, na mengineyo...
Unafikiri kuna mtu atakuja kutengeneza hizo system kama sio nyie wenyewe wananchi?
Mfano hii Dar ni chafu sana, unakuta wakazi wapo tu wanatazama mitaro na Mifereji ya barabara inanuka, ila kuweka initiatives wao kama wao Wameshindwa.. Unafikiri wananchi wakaamua watakosa support?
Tuje tatizo la ajira, vijana anakesha vijiwe na kubeti tu.. Yaani hata kuji organize wafanye kitu hakuna.
Binafsi naona kabisa ngozi nyeusi inalaana. Hata black Americans, kule wanauwana wao kwa wao, mass shooting. Drug dealers na kadhalika, ni hatari kwasababu ngozi nyeusi inahusiana na demonic entity.
Ila ukweli ni kwamba, wachawi ni sisi wenyewe.
Sometimes huwa mtu akiongea yanakuja kusema nafatilia maisha ya watu, au jingine kinakuja kusema unajipa umuhimu usio kuwa nao, how pathetic..
Midnight talk... 😎
Nilicho gundua tatizo sio hali ngumu ya maisha.
Tatizo ni sisi wenyewe, we lack emotional awareness, and most people are dumb with degrees and masters.
Leo hii nenda maofisini, unakuta jitu lina PhD lakini mentality yake hakuna tofauti na mtu aliyesema darasa la saba.
Bado linawaza kuhusu uchawi, bado linaonea wivu wenzie, bado nalo linawaza kimkandamiza mwajiriwa mwenye maisha duni.
Yani ni kwamba ngozi nyeusi ni kama ina laana hivi, yaani majitu yako easily triggered, likinunua kigar labda IST lina anza kuringa mtaani hata salamu haliitikii.
Issue kubwa tunakaa kujilaumu sijui uongozi bora, sijui hakuna system nzuri, na mengineyo...
Unafikiri kuna mtu atakuja kutengeneza hizo system kama sio nyie wenyewe wananchi?
Mfano hii Dar ni chafu sana, unakuta wakazi wapo tu wanatazama mitaro na Mifereji ya barabara inanuka, ila kuweka initiatives wao kama wao Wameshindwa.. Unafikiri wananchi wakaamua watakosa support?
Tuje tatizo la ajira, vijana anakesha vijiwe na kubeti tu.. Yaani hata kuji organize wafanye kitu hakuna.
Binafsi naona kabisa ngozi nyeusi inalaana. Hata black Americans, kule wanauwana wao kwa wao, mass shooting. Drug dealers na kadhalika, ni hatari kwasababu ngozi nyeusi inahusiana na demonic entity.
Ila ukweli ni kwamba, wachawi ni sisi wenyewe.
Sometimes huwa mtu akiongea yanakuja kusema nafatilia maisha ya watu, au jingine kinakuja kusema unajipa umuhimu usio kuwa nao, how pathetic..
Midnight talk... 😎