Vituo vya watoto yatima kufungiwa


Daniel Mbega

Daniel Mbega

Verified Member
Joined
Mar 20, 2013
Messages
331
Likes
165
Points
60
Daniel Mbega

Daniel Mbega

Verified Member
Joined Mar 20, 2013
331 165 60
yatima1-jpg.363057

SERIKALI imetangaza kuvifungia mara moja vituo vya kulele watoto yatima na wanaoishi katika mazingira magumu nchini kutokana na kukiuka maadili na Sheria ya Haki za Mtoto, Fikra Pevu inaripoti.

Inaelezwa kwamba, baadhi ya wamiliki wa vituo hivyo wamekuwa hawafuatia Sheria ya Haki za Mtoto, badala yake wanavitumia kwa maslahi yao binafsi.

Tamko la azma ya serikali kuvifungia vituo hivyo limetolewa hivi karibuni na Makamu wa Rais wa Jamhuri ya Mungano wa Tanzania, Samia Suluhu Hassan, ambaye amesema vituo vitakavyobainika kuendeshwa vinawanufaisha wamiliki vitafungiwa mara moja.

Soma zaidi hapa => Vituo vya watoto yatima kufungiwa | Fikra Pevu
 
Borat69

Borat69

JF-Expert Member
Joined
Jun 17, 2012
Messages
2,533
Likes
1,226
Points
280
Borat69

Borat69

JF-Expert Member
Joined Jun 17, 2012
2,533 1,226 280
Hao watu wa Vituo vya kutetea Haki za Binadamu wako wapi? Inatakiwa wawapiganie watoto hawa na sio kujiingiza kwenye siasa na kukwamisha ufanisi wa Serikali na vyombo vya Dola.
 
Kagondo

Kagondo

JF-Expert Member
Joined
Jun 6, 2016
Messages
296
Likes
79
Points
45
Kagondo

Kagondo

JF-Expert Member
Joined Jun 6, 2016
296 79 45
Sheria ikiamua kuwabana inaweza, sema kuna kitu flani maana hata wengine wahusika wa kuleee juu,,,,wanafanya unyama huu,,,,so inabaki kuwa TAMKO TAMKO TAMKO hadi kesho TAMKO,,,,,,,,,,,,
 

Forum statistics

Threads 1,237,103
Members 475,401
Posts 29,278,320