Vitambulisho vya taifa, vipo havipo? Kwa anaefahamu anijuze!


T

TheDealer

JF-Expert Member
Joined
Nov 19, 2012
Messages
2,430
Likes
225
Points
160
T

TheDealer

JF-Expert Member
Joined Nov 19, 2012
2,430 225 160
Japo sina uhakika kama mm ni raia wa tanzania, tanzania bara ama tanganyika! ila nauliza kale project ka kutengeneza vitambulisho vya taifa ndo imefikia wapi hadi leo? kuna kipindi nilisikia wanapewa kwanza wafanyakazi wa serikalini lakini hadi sasa bado hawajapewa ili na sisi tulio kwenye sekta binafsi tupewe! Au imesitishwa baada ya mchakato wa kuandika katiba mpya kuonyesha kila dalili ya kufufuliwa kwa taifa la Tanganyika?

plz naomba kujuzwa!
 
cds

cds

Senior Member
Joined
Oct 26, 2012
Messages
142
Likes
49
Points
45
cds

cds

Senior Member
Joined Oct 26, 2012
142 49 45
vipo na tayal baadhi ya wafanyakazi wameshapewa
 
mdeki

mdeki

JF-Expert Member
Joined
Mar 28, 2011
Messages
3,304
Likes
48
Points
145
mdeki

mdeki

JF-Expert Member
Joined Mar 28, 2011
3,304 48 145
Watu wanapiga dili la mihela hapo

Sent from my BlackBerry 8520 using JamiiForums
 
A

ANC-KWA ZULU NATAL

JF-Expert Member
Joined
Jun 5, 2013
Messages
325
Likes
0
Points
0
Age
48
A

ANC-KWA ZULU NATAL

JF-Expert Member
Joined Jun 5, 2013
325 0 0
tupe attachments znazotakiwa ili mtanzania apate national ID
 
S

sily

JF-Expert Member
Joined
Feb 20, 2013
Messages
910
Likes
396
Points
80
S

sily

JF-Expert Member
Joined Feb 20, 2013
910 396 80
Hivi huu mradi ni kwa Dsm tu au vp,manake sijaona dalili za watanganyika wengine ambao wapo mikoani kwamba huu mradi utawafikia,
 
Mwana Mtoka Pabaya

Mwana Mtoka Pabaya

JF-Expert Member
Joined
Apr 22, 2012
Messages
13,521
Likes
10,518
Points
280
Mwana Mtoka Pabaya

Mwana Mtoka Pabaya

JF-Expert Member
Joined Apr 22, 2012
13,521 10,518 280
Mamndenyi nilishapewa kitambulisho cha taifa zaidi ya miezi miwili imepita sasa
Naomba ukirudishe, maana soon hakutakuwa na Tanzania. Tutakuwa na Tanganyika Yetu chini ya CDM na Liberal Republic of Zanzibar chini ya CUF

Kitambulisho chako ni batili
 
Mamndenyi

Mamndenyi

JF-Expert Member
Joined
Apr 11, 2011
Messages
29,422
Likes
7,511
Points
280
Mamndenyi

Mamndenyi

JF-Expert Member
Joined Apr 11, 2011
29,422 7,511 280
nitapewa cha utanganyika
nchi yetu haina hasara.

Naomba ukirudishe, maana soon hakutakuwa na Tanzania. Tutakuwa na Tanganyika Yetu chini ya CDM na Liberal Republic of Zanzibar chini ya CUF

Kitambulisho chako ni batili
 
WA-UKENYENGE

WA-UKENYENGE

JF-Expert Member
Joined
Oct 1, 2011
Messages
2,907
Likes
266
Points
180
WA-UKENYENGE

WA-UKENYENGE

JF-Expert Member
Joined Oct 1, 2011
2,907 266 180
Naomba ukirudishe, maana soon hakutakuwa na Tanzania. Tutakuwa na Tanganyika Yetu chini ya CDM na Liberal Republic of Zanzibar chini ya CUF

Kitambulisho chako ni batili
Mkuu umenichekesha hapo, ila ni moja ya maamuzi yaliyofanyika kwa papara!!
nida.go.tz
 
happiness win

happiness win

JF-Expert Member
Joined
Aug 30, 2011
Messages
2,476
Likes
44
Points
0
happiness win

happiness win

JF-Expert Member
Joined Aug 30, 2011
2,476 44 0
Naomba ukirudishe, maana soon hakutakuwa na Tanzania. Tutakuwa na Tanganyika Yetu chini ya CDM na Liberal Republic of Zanzibar chini ya CUF

Kitambulisho chako ni batili
Watanzania kwa maneno!!! Hata kama Tanzaniaa haitakuwepo bado data zote zimehifadhiwa, hivyo utapewa vingine vyenye jina la nchi kwa wakati huo.
 
sungura1980

sungura1980

JF-Expert Member
Joined
May 20, 2013
Messages
1,912
Likes
29
Points
135
sungura1980

sungura1980

JF-Expert Member
Joined May 20, 2013
1,912 29 135
Vipo jamani,mimi ni mfanyakazi wa serikali,na nimeishapata hicho kitambulisho cha taifa toka mwezi uliopita.Inahitaji umakini sana na kwa kweli ubora wa kitambulisho hicho ni mkubwa sana,jamaa wanahitaji pongezi,wamefanya kazi nzuri sana!
 
gody

gody

JF-Expert Member
Joined
Apr 16, 2010
Messages
1,222
Likes
60
Points
145
gody

gody

JF-Expert Member
Joined Apr 16, 2010
1,222 60 145
Hizi Id nilisikiwa wanaanza(sample) kwa Dar kwanza after hapo sjajua wameishia wapi lkn kuna baadhi ya watu tayar viko
kwa wallets zao nimeshashuhudia kwa huku mikoan nimeshawah kukiona kwa mtu!!!!

ukitaka jibu sahih muulize Maguli
atakuambia Kandarasi hayupo site na Engneer hajapewa hela yake!!
 
kyanaKyoMuhaya

kyanaKyoMuhaya

JF-Expert Member
Joined
Jul 8, 2012
Messages
1,953
Likes
32
Points
145
kyanaKyoMuhaya

kyanaKyoMuhaya

JF-Expert Member
Joined Jul 8, 2012
1,953 32 145
Japo sina uhakika kama mm ni raia wa tanzania, tanzania bara ama tanganyika! ila nauliza kale project ka kutengeneza vitambulisho vya taifa ndo imefikia wapi hadi leo? kuna kipindi nilisikia wanapewa kwanza wafanyakazi wa serikalini lakini hadi sasa bado hawajapewa ili na sisi tulio kwenye sekta binafsi tupewe! Au imesitishwa baada ya mchakato wa kuandika katiba mpya kuonyesha kila dalili ya kufufuliwa kwa taifa la Tanganyika?

plz naomba kujuzwa!
Nina miezi mawili toka nimepewa kitambulisho changu.
 
Chloroquine

Chloroquine

JF-Expert Member
Joined
Feb 5, 2013
Messages
207
Likes
37
Points
45
Chloroquine

Chloroquine

JF-Expert Member
Joined Feb 5, 2013
207 37 45
Hivi vitambulisho magumashi mie nilijaza fomu December 2011 nikapiga picha na ku-update taarifa zangu mfano marital status march 2013 na vitambulisho vikatoka April 2013 nikaenda kuchukua then wakaniambia tena kuna details wamekosea niandike namba ya simu wataniita wakikamilisha ila mpaka leo sioni kinachoendelea ule ni mradi tu watu wanapiga pesa.
 
aye

aye

JF-Expert Member
Joined
Oct 6, 2010
Messages
2,074
Likes
337
Points
180
aye

aye

JF-Expert Member
Joined Oct 6, 2010
2,074 337 180
mi nnacho ila kinashangaza kina expire 2023 yaani kinadumu kwa miaka kumi tu
 
I

ilonga

JF-Expert Member
Joined
Nov 13, 2011
Messages
919
Likes
230
Points
60
I

ilonga

JF-Expert Member
Joined Nov 13, 2011
919 230 60
Vitambulisho vinatoka tayari,mimi nimepata ch kwangu last week.
 

Forum statistics

Threads 1,273,106
Members 490,295
Posts 30,471,571