Vita vya panzi furaha ya kunguru | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Vita vya panzi furaha ya kunguru

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Da Sophy, Aug 24, 2011.

  1. D

    Da Sophy JF-Expert Member

    #1
    Aug 24, 2011
    Joined: May 12, 2010
    Messages: 358
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 35
    Habari ndiyo hiyo
     
  2. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #2
    Aug 24, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,957
    Likes Received: 2,631
    Trophy Points: 280
    kuna panzi wanadundana mahali.....?.....na ulipotea sana wewe......
     
  3. Albedo

    Albedo JF-Expert Member

    #3
    Aug 24, 2011
    Joined: Feb 24, 2008
    Messages: 5,566
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Fafanua basi na wewe
     
  4. bht

    bht JF-Expert Member

    #4
    Aug 24, 2011
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 10,226
    Likes Received: 52
    Trophy Points: 145
    mmh da sophy nahisi kuna mahali wanadundana kwa sababu yako, huku wewe ukishangilia
     
  5. Vin Diesel

    Vin Diesel JF Gold Member

    #5
    Aug 24, 2011
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 8,317
    Likes Received: 572
    Trophy Points: 280
    Hebu jaza nyama kidogo bas...
     
  6. k

    kisukari JF-Expert Member

    #6
    Aug 24, 2011
    Joined: Jul 16, 2010
    Messages: 3,479
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    hee da sophy mzima?mtoto hajambo?
     
  7. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #7
    Aug 24, 2011
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,497
    Likes Received: 1,315
    Trophy Points: 280
    Kuna vita vingine ni trap!
     
  8. Shantel

    Shantel JF-Expert Member

    #8
    Aug 24, 2011
    Joined: Feb 7, 2011
    Messages: 2,024
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 0
    Umewagombanisha mtu na mumewe au nini maana sentensi haijakamilika
     
  9. First Born

    First Born JF-Expert Member

    #9
    Aug 24, 2011
    Joined: Jul 11, 2011
    Messages: 5,291
    Likes Received: 71
    Trophy Points: 145
    khaaa!
     
  10. Vaislay

    Vaislay JF-Expert Member

    #10
    Aug 24, 2011
    Joined: Jun 26, 2011
    Messages: 4,511
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 135
    <br />
    <br />
    huyu itakuwa kainglia ndoa ya mtu
     
  11. Vaislay

    Vaislay JF-Expert Member

    #11
    Aug 24, 2011
    Joined: Jun 26, 2011
    Messages: 4,511
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 135
    Wewe,unafurahia kuharibu?
     
  12. The great R

    The great R Senior Member

    #12
    Aug 24, 2011
    Joined: Jun 7, 2011
    Messages: 142
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    kama nimekuelewa Sophy ni kwamba watu wanagombanisha ndoa za watu au mahusiano ya watu hata familia tu na ndugu te,then mnapokua mnagomba hamuelewani wao wanafurahi au???
     
  13. samito

    samito JF-Expert Member

    #13
    Aug 24, 2011
    Joined: May 16, 2011
    Messages: 620
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    da sophy welukamu baki, naona umekuja na stail ya status za kwenye FB
     
Loading...