viroja:Huyu mkulima yumo kweli?mbunge shambani | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

viroja:Huyu mkulima yumo kweli?mbunge shambani

Discussion in 'Jamii Photos' started by Saint Ivuga, Jan 15, 2012.

  1. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #1
    Jan 15, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 36,588
    Likes Received: 15,014
    Trophy Points: 280
    hivi jembe linashika hivi jamani ..nadani hakuna ambaye hajawahi kulima especially kama ulipitia st government school
    DSCF8095.JPG
    hapa tunaibiwa live
    2.JPG
    mbunge wa Ludewa
     

    Attached Files:

  2. PingPong

    PingPong JF-Expert Member

    #2
    Jan 15, 2012
    Joined: Dec 21, 2008
    Messages: 851
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 45
    huyu halimi bali anaweka pozi ili apigwe picha akiwa ameshika jembe.......nadhani wanapanda miti hawa, utalima huku umevaa sunglass kweli...mwisho wake atajilima mwenyewe.
     
  3. N

    Ndole JF-Expert Member

    #3
    Jan 15, 2012
    Joined: Jul 1, 2011
    Messages: 352
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    huu wizi wa mchana kweupeee
     
  4. Sikonge

    Sikonge JF-Expert Member

    #4
    Jan 15, 2012
    Joined: Jan 19, 2008
    Messages: 11,489
    Likes Received: 443
    Trophy Points: 180
    Sijui kwenye hii picha watarudisha wala chenji kidogo?
     
  5. M

    Malunde JF-Expert Member

    #5
    Jan 15, 2012
    Joined: Jun 16, 2010
    Messages: 279
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 35
    Anajifanya amesahau alikotoka, Ujana mwingi.
     
  6. Infopaedia

    Infopaedia JF-Expert Member

    #6
    Jan 15, 2012
    Joined: Oct 28, 2011
    Messages: 892
    Likes Received: 425
    Trophy Points: 80
    Nonsense.
     
  7. Jeji

    Jeji JF-Expert Member

    #7
    Jan 15, 2012
    Joined: Jun 28, 2011
    Messages: 1,983
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    anauza sura tu kwenye picha kulima gani huko?
     
  8. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #8
    Jan 15, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,220
    Likes Received: 1,627
    Trophy Points: 280
    kuna st government schools ambazo hakuna kilimo kabisa, i can witness for that.
    ila pozi lenyewe linalipa kiasi chake, hehehe :poa:poa:lol:
     
  9. N

    Ndinani JF-Expert Member

    #9
    Jan 15, 2012
    Joined: Aug 29, 2010
    Messages: 5,415
    Likes Received: 722
    Trophy Points: 280
    Huyu mbunge siku za hivi karibuni anatafuta publicity kwa nguvu; sijui amesikia serikali inabadilishwa hivi karibuni nae anaona ajaribu bahati yake kwa mkweree hivyo anajitahidi kuuza sura!!
     
  10. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #10
    Jan 15, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 36,588
    Likes Received: 15,014
    Trophy Points: 280
    hizo labda za mujini hizo
     
  11. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #11
    Jan 15, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,220
    Likes Received: 1,627
    Trophy Points: 280
    Inategemea na definition yako ya mjini. Nadhani ilitegemea na hali ya hewa, kuna sehemu mvua ina-beep tu
     
  12. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #12
    Jan 15, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,220
    Likes Received: 1,627
    Trophy Points: 280
    huyo aunt hapo nyuma yake anam-mind kichizi. Mtakatifu, mna undugu na huyo dada hapo aliejipakata mikono? LOL
     
  13. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #13
    Jan 15, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 36,588
    Likes Received: 15,014
    Trophy Points: 280
    kama wapi Dododma? ukiona st goverment hawana hata bustani za mboga za majani ujue ni uzembe wa ma head master wao.
     
  14. Tusker Bariiiidi

    Tusker Bariiiidi JF-Expert Member

    #14
    Jan 15, 2012
    Joined: Jul 3, 2007
    Messages: 4,638
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 145
    Jina lake Filikunjombe...ACADEMIA wapi na wapi?
     
  15. gmosha48

    gmosha48 JF-Expert Member

    #15
    Jan 15, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 1,778
    Likes Received: 333
    Trophy Points: 180
    Aah! Yule ambaye akina wenje walitaka kumtandika makofi nje ya ukumbi wa bunge. Bonge ya shololo!
     
  16. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #16
    Jan 16, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 36,588
    Likes Received: 15,014
    Trophy Points: 280
    shololo ndio nini mwana?
     
  17. driller

    driller JF-Expert Member

    #17
    Jan 16, 2012
    Joined: Aug 25, 2011
    Messages: 1,119
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    hawa ni wauza sura tuu..! tena hua wananiboa kweli wanapokua wanasema eti..! jamaniiii mimi nilitembea kilometa sita kwenda shuleee...! wakati hata jembe mtu hajui kushika asee hawa mimi huwa wananikera kweli kweli..!
     
  18. Ng`wanakidiku

    Ng`wanakidiku JF-Expert Member

    #18
    Jan 16, 2012
    Joined: Apr 18, 2009
    Messages: 1,197
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Viongozi wa sasa ni wezi na wahuni tupu. Wewe huwezi kwenda shamba na pamba kali namna hiyo! Si bora angevaa gambuti na tisheti.
     
  19. driller

    driller JF-Expert Member

    #19
    Jan 16, 2012
    Joined: Aug 25, 2011
    Messages: 1,119
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    hao ni wezi tu jamaa angu..! halafu wakiwa kwenye majukwaa ni usanii tu..! wanajifanya hali ya mtanzania wa chini inamuuma kweli kumbe ni mbwe mbwe tu za kuwateka ndugu zetu na mwisho wa siku kuwaibia...! yani jamaaa angu mimi ninakereka kweli na mijitu kama hiii...!
     
  20. chapaa

    chapaa JF-Expert Member

    #20
    Jan 16, 2012
    Joined: Feb 19, 2008
    Messages: 2,355
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Hilo ni pozi la picha
     
Loading...