Vipimo vinaonesha sitoweza kuzaa, kama kuna msaada tafadhali

Vipimo vinaonesha sitoweza kuzaa, kama kuna msaada tafadhali

miaka miwili bado midogo sana kuleta tafakari nzima kuwa huwezi kuwa na mtoto! tulia bado njia zipo tena nyingi tu.
uzi wako umesababisha nipitie maisha ya mwanamziki Lionel Richie ambaye pamoja na kuwa na pesa na umaarufu wote lakini mtoto wake mwenyewe alimpata1995 akiwa yeye kazaliwa 1949 hivyo tulia.
I like it.
 
Nampa pole ndugu yetu ila kwa Tikaya simshauri hata kidogo yule jamaa yupo kipesa zaidi, ilo tatizo nimekutana nalo kama miaka 2 nyuma. mwanzo tumeenda Tikaya ikaonekana tatizo ni mke wangu na alitaka kumfanyia upasuaji ila roho yangu ikagoma, tumeenda hosp nyingine zaidi ya moja tukashauriwa tupime wote kupima mimi ikasoma kama jamaa na mke wangu ikaonekana mzima. baada ya hapo labda jamaa anitafute nimwambie kilichofuata nashindwa kuandika yote ila tayari nina dume la nguvu sura kama baba yake. Wakati mwingine akiri ya binadamu ina mwisho wake
Ndugu tupe ayo maujanjanja maana kuna watu wengi wanahangaika bila kupata tiba ya ukweli.
 
Nampa pole ndugu yetu ila kwa Tikaya simshauri hata kidogo yule jamaa yupo kipesa zaidi, ilo tatizo nimekutana nalo kama miaka 2 nyuma. mwanzo tumeenda Tikaya ikaonekana tatizo ni mke wangu na alitaka kumfanyia upasuaji ila roho yangu ikagoma, tumeenda hosp nyingine zaidi ya moja tukashauriwa tupime wote kupima mimi ikasoma kama jamaa na mke wangu ikaonekana mzima. baada ya hapo labda jamaa anitafute nimwambie kilichofuata nashindwa kuandika yote ila tayari nina dume la nguvu sura kama baba yake. Wakati mwingine akiri ya binadamu ina mwisho wake
Mkuu namim ntakufuata pm..maana nshaenda mpaka tikaya huko nikapigwa pesa tu
 
Pole sana Mkuu. Wengine waliambiwa hivyo lakini kwa uwezo wa Mungu walijaliwa na DNA walipima kuhakikisha kama mhusika ndiye Baba. Jaribu kwingine wakuangalie wakati mwingine hata wataalamu hufanya makosa. Halafu jaribuni kupunguza stress wewe na mwenzio kwani pia huchangia ugumu wa kupata ujauzito.

Awali ya yote,nawasalimu.

Nimeleta hii maada kwenu Ni baada ya maumivu makali Moyo wangu umeyabeba,na thamani ya maisha siioni Tena na sioni haja ya kupalangana na maisha kabisa...
 
Weka kila kitu hapa Mkuu kwa faida ya wengi.

Nampa pole ndugu yetu ila kwa Tikaya simshauri hata kidogo yule jamaa yupo kipesa zaidi, ilo tatizo nimekutana nalo kama miaka 2 nyuma. mwanzo tumeenda Tikaya ikaonekana tatizo ni mke wangu na alitaka kumfanyia upasuaji ila roho yangu ikagoma, tumeenda hosp nyingine zaidi ya moja tukashauriwa tupime wote kupima mimi ikasoma kama jamaa na mke wangu ikaonekana mzima. baada ya hapo labda jamaa anitafute nimwambie kilichofuata nashindwa kuandika yote ila tayari nina dume la nguvu sura kama baba yake. Wakati mwingine akiri ya binadamu ina mwisho wake
 
Awali ya yote,nawasalimu.

Nimeleta hii maada kwenu Ni baada ya maumivu makali Moyo wangu umeyabeba,na thamani ya maisha siioni Tena na sioni haja ya kupalangana na maisha kabisa...
Tafuta wazee wa makamu au babu zako waeleze tatizo lako, zipo dawa za mitishamba za kunywa pia zingatia lishe, kula mboga mboga natural, dona, samaki kwa wingi utatibu tatizo.
 
Awali ya yote,nawasalimu.

Nimeleta hii maada kwenu Ni baada ya maumivu makali Moyo wangu umeyabeba,na thamani ya maisha siioni Tena na sioni haja ya kupalangana na maisha kabisa...
Kwani hakuna njia ya kuongeza sperm count,kama kula karanga mbichi, avocado n.k
 
Nakushauri muhimbili usiende utapoteza muda na kukatishwa tamaa n hospital kubwa lakin haina madaktari bingwa kwanye matatizo ya uzazi kwa wanaume.

ukifika watakupeleka kwa hao wa urology ambao wapima mikojo na tezi dume zen watakwambia hilo tatizo lako mpaka nje ya nchi na gharama yake si chini ya $40,000/= au wanakwambia ukafanye adoption.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
...Pole Sana. Usikubali vipimo vya hospitali ndio vikawa vyenye Neno la Mwisho katika hili.
Kuna Miujiza ya Mungu. Jikabidhi kwake na Uombe bila kuchoka, Utashangaa siku moja mkeo, Ndi! Kitumbo hicho!!...tayari anakuwa Mama Kijacho!

Mkabidhi Mungu Shida Yako na utaona Miujiza yake. Hujasems kama Umeishao ama bado mbegu zako unazimwaga huku na huko ukifanya majaribio.

Oa, lakini usimuambie kwanza mkeo kuhusu hofu yako. Kaa kama miaka miwili naye kimya huku ukiendelea kufanya mawadiliano yako na Mungu na Utashangaa!

Pia ingia kwa wazee wetu, hata mzee Mzizi Mkavu humu! Waambie shida yako. Utashangaa kuna Mzee atakuambia tafuna mzizi huu ama ule, gome la mti lile ama hili na chemsha mzizi huu ama ule unywe...na kufumba na kufumbua unakuwa na uwezo wa kumfanya mwanamke yoyote Mama Kijacho!

Yanawezekana haya Mkuu, ni dharau zetu tu tulizonazo juu ya Tiba Mbadala zetu....

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Mkuu pole kwa changamoto;Hilo tatizo unaweza kuupambana nalo,kwanza badili lifestyle yako kuanzia aina za vyakula,mazoezi,tumia sana bidhaa zenye Calcium na Vitamin D.Pia kuna kitu wanaitaga Ginseng ukipata hio unaweza ona matokeo. Cha msingi ni kwamba ukianza hio therapy akili yako isiwe kwenda kupima kwa daktari bali ni kwenda kupima kwa mkeo.Ukipimia kwa mkeo matokeo yatakuwa yana raha yake.

Vile badili namna ya kufanya sex, tumia zaidi missionary style na baada ya kukamua unabaki hapo hapo mpaka uhakikishe zimefika mwisho wa kizazi.Hata kama ziko mbili huwa zinakuwa na akili moja tu ya kuwahi ndani kutauta joto.

Epuka Porn, mustarbation, Pombe, Sigara, na kama wewe ni overwenight sasa ni wakti wa kufikiri kupunguza huo mwili uendane na height yako na age yako.

All the best ndugu.
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom