Vipi Yanga leo Taifa?

Vipi Yanga leo Taifa?

Leo wanapigwa kama kawaida......

Naona jukwaa la Simba kule mmekuja na vigoda, miswala na mikeka....

Hakuna viti kabisa baada ya jana ninyi simba kuvivunja...
 
Naona jukwaa la Simba kule mmekuja na vigoda, miswala na mikeka....

Hakuna viti kabisa baada ya jana ninyi simba kuvivunja...

Hahahahahahaaaaa...!!! nawaona aisee... wengine wamebeba magogo ya minazi...
 
Leo yanga anashuka dimbani katika kuendelea kuikamilisha raundi ya kwanza ya Ligi Tanzania Bara.

Jana watani wao wameshindwa kuvumilia matokeo wakaamua kumalizia hasira zao kwenye mali ya umma.sasa je Yanga na nyinyi yakiwakuta leo ya kufungwa au kutoa droo mtakua kama wale wanywa viroba wa Msimbazi?
Je kuna nafasi za kutosha kweli leo uwanjani maana simba walitoroka zoo wakaja kungoa viti wakidai eti wanahasira.

Yote ya yote nawaombea mfungwe ili ile timu yetu ya wananchi Mbeya city izidi kuwapoteza.

VIVA MBEYA CITY FC
KUTOKA LIGI DARAJA LA KWANZA MPAKA UBINGWA LIGI KUU



Leo watampiga ngumi mwamuzi na kumkimbiza kama mwizi.
 
Hivi wale waliong'oa viti uwanjani walikiwa mashabiki wa timu gani?!
 
i hate yanga kutoka moyoni

Ili usiendelee kuumia moyoni mwako unaonaje ukinywa sumu ili ufe kabisaa kwa maana YANGA iilikuwepo tangu jana na hata leo ipo na itaendelea kuwepo kwa siku nyingi zijazo
 
Naona jukwaa la Simba kule mmekuja na vigoda, miswala na mikeka....

Hakuna viti kabisa baada ya jana ninyi simba kuvivunja...

hahaaaa...this is very fun
 
kwanini hawa yebo yebo wanaongoza?napenda wafungwe hawa...come on JKT Ruvu
 
Back
Top Bottom