Nakapanya
JF-Expert Member
- May 22, 2012
- 2,096
- 709
Leo yanga anashuka dimbani katika kuendelea kuikamilisha raundi ya kwanza ya Ligi Tanzania Bara.
Jana watani wao wameshindwa kuvumilia matokeo wakaamua kumalizia hasira zao kwenye mali ya umma.sasa je Yanga na nyinyi yakiwakuta leo ya kufungwa au kutoa droo mtakua kama wale wanywa viroba wa Msimbazi?
Je kuna nafasi za kutosha kweli leo uwanjani maana simba walitoroka zoo wakaja kungoa viti wakidai eti wanahasira.
Yote ya yote nawaombea mfungwe ili ile timu yetu ya wananchi Mbeya city izidi kuwapoteza.
VIVA MBEYA CITY FC
KUTOKA LIGI DARAJA LA KWANZA MPAKA UBINGWA LIGI KUU
Jana watani wao wameshindwa kuvumilia matokeo wakaamua kumalizia hasira zao kwenye mali ya umma.sasa je Yanga na nyinyi yakiwakuta leo ya kufungwa au kutoa droo mtakua kama wale wanywa viroba wa Msimbazi?
Je kuna nafasi za kutosha kweli leo uwanjani maana simba walitoroka zoo wakaja kungoa viti wakidai eti wanahasira.
Yote ya yote nawaombea mfungwe ili ile timu yetu ya wananchi Mbeya city izidi kuwapoteza.
VIVA MBEYA CITY FC
KUTOKA LIGI DARAJA LA KWANZA MPAKA UBINGWA LIGI KUU