Vipi kuhusu utendaji wa kijiji Iringa viijijini

Vipi kuhusu utendaji wa kijiji Iringa viijijini

Agnes Luoga

Member
Joined
Aug 26, 2013
Posts
5
Reaction score
0
Habarini wana jamvi? Hivi zile nafasi za utendaji wa vijiji zilizotoka mwezi wa kwanza na deadline ilikuwa tar 22 January, bado hawajaita watu kwenye interview au ndo walishaitwa? Mwenye kujua anisaidie tafadhalini!!
 
za halimashauri ya bunda waliiomba tayar wametoa Jana, zilikuwa 17 wameita watu 312, kama ukiomba nikumbushe j3 nikakuangalizie
 
Wameshaita watu kwenye interview, na interview inafanyika tarehe 30 na tarehe 31
 
Back
Top Bottom