cleokippo
JF-Expert Member
- Dec 21, 2014
- 2,148
- 1,851
Tumeona Majaliwa kajenga kiwanja cha mpira kwao , biteko pia kajenga kiwanja cha mpira kwao
Vipi kuhusu uyu jamaa anayetaka kujenga msikiti wa bilioni 21?
Na yeye kuna kitu chochote alichokifanya kwao?
Maana tunaona tu mtandaon watu wa kwao wanavyolialia
Oooh Mwanza hatuna barabara mara ooh Mwanza htuna kiwanja cha kisasa
Mara ooh airport ya Mwanza sijui haina vitu gani
Wasukuma wanapiga tu ving'ola mtandaon jamaa yupo kimyaaaa kaweka zake pod maskion anakula mziki
Ila sasa ikifika tu 2030 anaenda kuwalamba miguu na kujinasibu kwamba na yeye ni mtoto wa kanda ya ziwe hivyo wampe tonge mdomon
Watu wa hivyo wakiulizwaga ulitufanyia nini kwenye uongoz wako wanakuwaga wakali balaa
Vipi kuhusu uyu jamaa anayetaka kujenga msikiti wa bilioni 21?
Na yeye kuna kitu chochote alichokifanya kwao?
Maana tunaona tu mtandaon watu wa kwao wanavyolialia
Oooh Mwanza hatuna barabara mara ooh Mwanza htuna kiwanja cha kisasa
Mara ooh airport ya Mwanza sijui haina vitu gani
Wasukuma wanapiga tu ving'ola mtandaon jamaa yupo kimyaaaa kaweka zake pod maskion anakula mziki
Ila sasa ikifika tu 2030 anaenda kuwalamba miguu na kujinasibu kwamba na yeye ni mtoto wa kanda ya ziwe hivyo wampe tonge mdomon
Watu wa hivyo wakiulizwaga ulitufanyia nini kwenye uongoz wako wanakuwaga wakali balaa