Viongozi wabainika kuvuta bangi | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Viongozi wabainika kuvuta bangi

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by mopaozi, Jul 19, 2011.

  1. mopaozi

    mopaozi JF-Expert Member

    #1
    Jul 19, 2011
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 3,189
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Je ni hisia gani uliwahi kuzipata ulipovuta marijuana aka bange aka majani na je hii kitu inasaidia watu kufaulu darasani?! mwaka tuliomaliza form four zaidi ya nusu ya darasa tulikuwa tunavuta bange na tulifeli wengi mi nilikuwa nasoma page moja saa nzima kuna jamaa alikuwa akiona picha ya bob marley anazimia nasikia kuna viongozi tena mawaziri wanavuta je inawasaidia kuongoza!na wanamuziki pia kama Jide je kuna ukweli juu ya hili mbona mi imenishinda!!
     
  2. M

    Mapujds JF-Expert Member

    #2
    Jul 19, 2011
    Joined: May 12, 2011
    Messages: 1,291
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Acha us***e wewe
     
  3. mopaozi

    mopaozi JF-Expert Member

    #3
    Jul 19, 2011
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 3,189
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Hv why mtua aliyekamatwa na bangi ana lipa faini elfu kumi na wa unga ananyimwa hata dhamana ina maana bangi si moja ya madawa ya kulevya!!!???
     
  4. The Emils

    The Emils JF-Expert Member

    #4
    Jul 19, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 570
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mimi sijaelewa fresh kati ya madawa ya kulevya na mihadarati..maana hata kwinini pia ni dawa ya kulevya, then kuhusu bange na faini ya 10000 labda kwa vile inalimwa kila sehemu..
     
  5. The Emils

    The Emils JF-Expert Member

    #5
    Jul 19, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 570
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mimi sijaelewa fresh kati ya madawa ya kulevya na mihadarati..maana hata kwinini pia ni dawa ya kulevya, then kuhusu bange na faini ya 10000 labda kwa vile inalimwa kila sehemu..
     
  6. Arafat

    Arafat JF-Expert Member

    #6
    Jul 19, 2011
    Joined: Nov 17, 2009
    Messages: 2,582
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 0

    Kweli nyie ni wavuta bangi nimeamini kabisa!
     
  7. Arafat

    Arafat JF-Expert Member

    #7
    Jul 19, 2011
    Joined: Nov 17, 2009
    Messages: 2,582
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 0

    Duh hii thread mmeanzisha baada ya kutoka huko?
     
  8. nzumbe

    nzumbe Member

    #8
    Jul 19, 2011
    Joined: Jul 15, 2011
    Messages: 31
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nikwa sababu viongozi serikalini wanavurunda, sasa tunawashtukia!!.. Yaweza kuwa wanatumia...
     
  9. Rungu

    Rungu JF-Expert Member

    #9
    Jul 20, 2011
    Joined: Feb 23, 2007
    Messages: 3,874
    Likes Received: 985
    Trophy Points: 280
    Naona stimu zimewaishia. Nendeni mkasokote tena tuendelee na mjadala!
     
  10. n

    ngarauo Member

    #10
    Jul 20, 2011
    Joined: Jun 17, 2011
    Messages: 55
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    makamba hamia chadema
     
  11. n

    ngarauo Member

    #11
    Jul 20, 2011
    Joined: Jun 17, 2011
    Messages: 55
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    bannge bange ndo iliyonifanya me nidate, mkuu bange sio kitu kinzuri kwenye jamii tunatakiwa tuipige vita kwa nguvu zote mkuu
     
  12. Mkuu wa chuo

    Mkuu wa chuo JF-Expert Member

    #12
    Jul 20, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,249
    Likes Received: 219
    Trophy Points: 160
    ukivuta bange unakuwa kichwa vibaya sana! Na kwa kiongozi unakuwa unatoa maamuzi magumu tu!
     
  13. TQ_4U

    TQ_4U Member

    #13
    Jul 21, 2011
    Joined: Jun 18, 2011
    Messages: 25
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Naam, mimi nadhani kwamba kufanya wawili kati yetu kwa sababu mimi moshi baadhi ya kila asubuhi baada ya kifungua kinywa inasaidia wazi kichwa.

    Kwa nini tumbaku kuwa halali lakini si bangi? Slaa kwamba mahitaji ya kuweka katika orodha yake ya mambo ya kujadili kwa ajili ya 2015 tunaweza kukuza uchumi kwa kasi na kufanya tu hii! Anayejali nini mnafiki umoja taifa anadhani tu kuangalia Amsterdam kamili ya bangi nzuri Malawi huko ...
     
  14. mopaozi

    mopaozi JF-Expert Member

    #14
    Jul 24, 2011
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 3,189
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Bangi ihalalishwe itasaidia kukuza uchumi wa wengi badala ya sasa kukuza uchumi wa polisi tu wakulima wawezeshwe pawatila nao wataongeza pato la taifa!!
     
  15. gwino

    gwino JF-Expert Member

    #15
    Jul 24, 2011
    Joined: Nov 19, 2010
    Messages: 335
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Tatizo lipo kwenye matumizi yake my uncle alikuwa hawezi enda shamba bila kupuliza,
     
  16. gmosha48

    gmosha48 JF-Expert Member

    #16
    Jul 24, 2011
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 1,776
    Likes Received: 333
    Trophy Points: 180


    Haya ndo madhara halisi ya bange!
     
  17. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #17
    Jul 25, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 28,139
    Likes Received: 4,066
    Trophy Points: 280
    Napita njia tu.
     
  18. mopaozi

    mopaozi JF-Expert Member

    #18
    Nov 2, 2011
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 3,189
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Hakika wewe umetoka kulipuliza big up sana tuandamane ihalalishwe bana hamuoni bei ya bia imepanda na tena banana ya pepsi ina visababu sabau na mjojo
     
  19. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #19
    Nov 2, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 32,252
    Likes Received: 15,069
    Trophy Points: 280
    hata baba Riz 1 anatumia sana hii kitu
     
  20. Pukudu

    Pukudu JF-Expert Member

    #20
    Nov 2, 2011
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 2,915
    Likes Received: 639
    Trophy Points: 280
    bangi mbona nzuri saana it keep me moving day after day ihalalishwe tu huwezi zuia bangi afu ukaruhusu pombe
     
Loading...