Mmawia
JF-Expert Member
- Aug 20, 2013
- 123,266
- 98,316
Naona wewe dili hili haukulifurahia kabisa
Lissu kweli ni kiboko yenu maana akitajwa unakosa amaniHao Wtumishi wa Mungu wamshukuru Mungu hicho kikao Lissu hakuhudhuria, wasingesikilizwa.
Kuna mtu anatukana kuliko kibajaji?Lakini alichokisema cybercrime kina chembe ya ukweli. Lissu angekuwa kwenye huo mkutano angeweza kuwatukana watumishi wa Mungu, kama ameweza kumtukana mkuu wa nchi hapo angeshindwa nini?
Nyie ndio mnatakiwa mkaisaidie polisi kwa kupenda kuendeleza migogoroSafi sana, mama Tanzania kwanza. Tehe tehe tehe tehe teheeeeeeeee, wamebaaana mwishoe wameachia.
Hiyo akili yako inabidi ikahakikiweHata mimi nina wsiwasi Lissu angeharibu.
Ushasema angeweza... NadhariaLakini alichokisema cybercrime kina chembe ya ukweli. Lissu angekuwa kwenye huo mkutano angeweza kuwatukana watumishi wa Mungu, kama ameweza kumtukana mkuu wa nchi hapo angeshindwa nini?
Kama imekuchoma kanywe malimao utulize maumivuKawatuliza.
Vijana wa lumumba hawajitambuiUliyeweka hii picha hapa lazima una tatizo kichwani na moyoni. Mwanadamu yeyote mwenye akili timamu hawezi kudhihaki majonzi ya aliyepatwa na msiba. Hapa JF huenda tuna members ambao wanahitaji msaada wa matabibu.
Daaa umenikumbusha gwajimaKwa ujumla Tundu Lissu hatukani mtu, bali hana nafasi ya kumrembea mnafiki bila kujali nafasi yake katika jamii. Kama wewe ni mnafiki basi Tundu Lissu hakulazi na mkopo bali na cash tu.
Wacha upungu weweMuulize atakwambia.
Hutaki nenda kanywe virobaWakirudi watakuwa wamenyooka na yale maplasta yao sasa wameyatupa huko jalalani.
Wabunge wa ukawa kwao kipau mbele chao ni kuhudumia watanzania kuliko wa lumumbaNjaa mbaya kaka,
huwezi kuwa na kiburi mbele ya hela.
Alafu huo mgomo wao sijui umeleta faida gan? Walifikiri watabembelezwa waende ikulu tena kama kipindi cha JK?
Hutaki tafuta pilipili jitie machoniNa watakuwa wamenyooka kweli.
Inakuuma sana wewe kiumbe wa munguMbwembwe kibaooo, mwishoe wanarejea kupitia mgongo wa Watumishi wa Mungu. Halafu agenda iliyowapeleka ni ya UKUTA, hii kuomba watumishi wa Mungu wawaombee warudi Bungeni imeibuliwa na nani kama siyo wao? Hawana maana kabisa.
Kumbe nyinyi ndio mnaombea matatizo yadiishe hapa nchini mwetu sijui mnafaidika nini na hii migogoro? Inabidi mchungunzweMbwembwe kibaooo, mwishoe wanarejea kupitia mgongo wa Watumishi wa Mungu. Halafu agenda iliyowapeleka ni ya UKUTA, hii kuomba watumishi wa Mungu wawaombee warudi Bungeni imeibuliwa na nani kama siyo wao? Hawana maana kabisa.
Mbona wewe hujipendi?What is so special in US's White house? Penda chako acha kuwa mtumwa.
Hao Wtumishi wa Mungu wamshukuru Mungu hicho kikao Lissu hakuhudhuria, wasingesikilizwa.
Wacha niende kunywa viroba nikirudi nitakusoma vizuri zaidi.Hutaki nenda kanywe viroba
Hivi mkuu wa nchi alitukanwa au aliambiwa ukweli tena kwa lengo la yeye kujirekebisha??Lakini alichokisema cybercrime kina chembe ya ukweli. Lissu angekuwa kwenye huo mkutano angeweza kuwatukana watumishi wa Mungu, kama ameweza kumtukana mkuu wa nchi hapo angeshindwa nini?