Viongozi wa Dini wawarudisha UKAWA Bungeni

Viongozi wa Dini wawarudisha UKAWA Bungeni

kweli posho tamu.....ukawa wamekuwa wapole ..eti viongozi wa dini...wamewatengeneza wenywe ili wapate kiki ya kurudi bungeni
Hiyo posho mbona imekuuma sana kwani anatoa mjomba wako?
 
Lissu kweli ni kiboko yenu maana akitajwa unakosa amani
Lissu+akilia1.jpg

Kweli ni kiboko!
 
Uliyeweka hii picha hapa lazima una tatizo kichwani na moyoni. Mwanadamu yeyote mwenye akili timamu hawezi kudhihaki majonzi ya aliyepatwa na msiba. Hapa JF huenda tuna members ambao wanahitaji msaada wa matabibu.
Ndio akili ya hawa wanaotegemewa Lumumba
 
Lakini alichokisema cybercrime kina chembe ya ukweli. Lissu angekuwa kwenye huo mkutano angeweza kuwatukana watumishi wa Mungu, kama ameweza kumtukana mkuu wa nchi hapo angeshindwa nini?

Nonsense
 

Uamuzi wa UKAWA kurudi bungeni hauna chembe ya ushawishi wa viongozi wa dini. UKAWA walikua wameshachoka na walikuwa wakitafuta upenyo wa kupata sababu ya kurudi Bungeni kwa heshima tu.

Hivi ni sawa na Chadema ambao pia wamesha gonga mwamba na wanataka suluhu kiulaini itakayowapa heshima mbele ya wafuasi wao na wasionekane kuwa wameangukia pua. Nilitangulia kusema haya awali kwenye " thread " - Seif na Mbowe wakipikwa chungu kimoja wanaiva
 
Back
Top Bottom