Viongozi wa Dini wawarudisha UKAWA Bungeni

Viongozi wa Dini wawarudisha UKAWA Bungeni

Tulia ni kiboko. anasema haendeshi bunge kwa tamaduni anaendesha Bunge kwa mujibu wa katiba na kanuni za bunge.

jamaa wameziba midomo wameshindwa kuvumilia sasa wanaegemea kwa viongozi wa dini,

eti wametwambia turudi ha ha ha.
Kuna sehemu Mbatia amenichekesha sana, nasema Naibu spika atumie Busara kuongoza Bunge na siyo sheria na kanuni za Bunge. Kama siyo kichekesho hiki ni nini?.
 
Safi sana, mama Tanzania kwanza. Tehe tehe tehe tehe teheeeeeeeee, wamebaaana mwishoe wameachia.
Sio kweli kwamba viongozi wa dini ndio wamewarudisha bungeni ni njaa yao tu. Tulia yupo pale pale ametulia
 
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23] wameamua kusingizia viongozi wa dini?? Bwahahahahhaha

Waseme tu UKATA UMEZIDI ...
 
Mods tupieni macho hiyo kitu.

Anawezaje kuweka kitu ambacho ni irrelevant?

Hapo Tundu Lissu alikuwa kwenye msiba wa dada yake, huyo Mleta post anatoa tafsiri nyingine kabisa....
siyo msiba wa dada yake, alilia machozi ya furaha baada ya kushinda kesi ya Ubunge. Kwenye misiba huwa wanapiga SuTI nyeusi na wanakuwa wanang'aa kama wako kwenye harusi,
 
Kuna sehemu Mbatia amenichekesha sana, nasema Naibu spika atumie Busara kuongoza Bunge na siyo sheria na kanuni za Bunge. Kama siyo kichekesho hiki ni nini?.
Mkuu Mbatia ameongea hayo maneno? acha utani
 
Sio kweli kwamba viongozi wa dini ndio wamewarudisha bungeni ni njaa yao tu. Tulia yupo pale pale ametulia

VIONGOZI WA DINI GANI WANA MDA MCHAFU ,HIVYO WA KUHANGAIKA NA MAKUADI WA SIASA
 
Wewe unajadili mada hii au nyingine? Mimi nimeweka video ya Mbatia akiongea na wanahabri baada ya mkutano wao na viongozi wa dini. Wewe ndo unapiga umbea sasa, kwenye hiyo video siongei mimi mkuu. Halafu sitaki UNIMEGEE, nina DEMU wangu NAMMEGA, sitaki Mavi yako.

Baada ya kuleta huo uzi ukaanza kuchombeza kwa mujibu wa itikadi yako. Naona umepanda jazba, naomba nikuulize naona umeamua kuleta matusi je unayamudu ama unajaribu? Angalia usije ukajuta kujichanganya na mimi maana naweza nikakuchomekea disk mbovu ujute kunifahamu. Itazame hii id fresh, siku nyingine ukijaribu tena ndio utaipata fresh maana mimi niko na lugha chafu kama 20Terrabite hivi, naweza nikakulia deep kama miezi miwili hivi huku jukwaa ukaingia ukiwa umejifunga kanga ya mama yako. Hoja zikikushinda kaa pembeni maana uwezo wa kujenga hoja uko chini na kwa bahati mbaya polisi wanaowabeba humu hawapo.
 
Huu mchezo hauhitaji povu.
Lissu kaingiaje hapo?
Mkuu hayo unayasema kwa kujifurahisha au? Cybercrime amesema jambo la msingi sana katika muafaka huo, Lissu angekuwepo Hao viongozi wa dini wangetoka vichwa chini.
 
Kunywa sumu mama, hatishiwi nyau mtu, mimi kisiki cha mpingo.

Mkuu nakupa hongera leo umenikuta nina hela ya kutosha, siku nyingine jichanganye na mimi, nina uhakika tutakutana maana hiki ni kijiwe chetu cha kuondolea frustration. Natangaza leo wewe ni mshindi kwani leo ni mazoezi lakini tutakutana kwenye mechi usijali. Today you decided to consider me as a daminful in a raps of shit, so take care.
 
Mkuu nakupa hongera leo umenikuta nina hela ya kutosha, siku nyingine jichanganye na mimi, nina uhakika tutakutana maana hiki ni kijiwe chetu cha kuondolea frustration. Natangaza leo wewe ni mshindi kwani leo ni mazoezi lakini tutakutana kwenye mechi usijali. Today you decided to consider me as a daminful in a raps of shit, so take care.
Hakikisha umefanya usajili wa uhakika.
 
Hiyo picha mtu ale bani ya nini wakati ipo na ni kweli alilia tena alilia machozi ya furaha baada ya kushinda kesi ya ubunge, sema Uzuzu wake ndiyo unapelekea watu wafikiri alipigwa au kufiwa. Kwemye misiba hamuowaoni wanavypopiga SUTI? Rejea misiba ya Mwangosi, Mawazo, Chacha Wangwe n.k FULL SUTI
Ugojwa wa Lumumba mlionao na mliowaambukiza unajulikana, ikiwekwa picha ya mtakatifu wenu anavyopopolewa mtavunja key board zenu kutafuta JF itoe ban
 
Hao Wtumishi wa Mungu wamshukuru Mungu hicho kikao Lissu hakuhudhuria, wasingesikilizwa.
Hmna kitu kama hicho. Walidhani Mh. Rais atawabembelezawanajidai ohh sababu ya viongozi wa dini. kwa kweli Upinzani Siasa imewashinda!
 
Walimkimbia nani vile?mwanamke ati[emoji23][emoji23][emoji23][emoji1][emoji1][emoji38]
 
Back
Top Bottom