Viongozi wa dini wamvaa Lema

Viongozi wa dini wamvaa Lema

issenye

JF-Expert Member
Joined
Feb 2, 2011
Posts
3,795
Reaction score
5,255
[h=2]Wadau tujadili hii habari[/h]

“Tunamtaka Lema aache mara moja siasa za vurugu, uchochezi, matusi na vitisho kwa kuwa migogoro katika sekta zote ni kikwazo cha maendeleo. Fujo zake ni kuwapumbaza wananchi ili miaka ipite akiendesha siasa chafu na vurugu. Atimize ahadi alizotoa kwa wananchi.
NA SHAABAN MDOE, ARUSHA

VIONGOZI wa madhehebu ya dini jijini Arusha, wamemuonya mbunge wa Arusha Mjini, Godbless Lema, aache siasa chafu za kuchochea vurugu. Wamesema siasa chafu zinazofanywa na Lema zinalenga kuwasahaulisha wananchi ahadi alizowapa, ambazo hadi sasa hajazitekeleza zaidi ya kuhamasisha vurugu na maandamano. Hayo yamo kwenye tamko lililotolewa na viongozi wa dini na kutiwa saini na Askofu wa Kanisa la Blazing Alter, Issaya Sizya. Viongozi hao wamesema hawako tayari kuona amani ikivunjika. Alisema haoni mantiki ya Lema kuendeleza malumbano na vurugu zisizo na tija kwa wananchi, kwa kutangaza kutoutambua muafaka uliofikiwa kuhusu Meya wa Jiji la Arusha, huku akifahamu vikao vyote vilivyokuwa vikifanyika.
“Kama Lema aliona muafaka huo haukufuata taratibu, alipaswa kutoa taarifa kwa chama chake ili madiwani na viongozi waliohusika wazuiwe kuendelea na mchakato huo. Haya anayotaka kuendeleza ni kuwavuruga wananchi na kuhatarisha amani,” alisema. Askofu Sizya alisema kitendo cha Lema kuendeleza siasa chafu kinawadhalilisha viongozi wenzake na kina dhihirisha yeye ni kiongozi asiyeshaurika na mwenye kuamini mawazo yake ndiyo sahihi kuliko ya wengine. Kwa mujibu wa kiongozi huyo, Lema ameonyesha ishara mbaya ya kutaka kutawala jimbo la Arusha Mjini kwa kumwaga damu, na kwamba kamwe viongozi wa dini hawatakuwa tayari kuacha hilo liendelee. Walikemea maandamano yanayoratibiwa na Lema mara kwa mara, wakisema ni ya hatari na yanazorotesha uchumi wa Arusha na kurudisha nyuma maendeleo ya wananchi. “Tunamtaka Lema aache mara moja siasa za vurugu, uchochezi, matusi na vitisho kwa kuwa migogoro katika sekta zote ni kikwazo cha maendeleo. Fujo zake ni kuwapumbaza wananchi ili miaka ipite akiendesha siasa chafu na vurugu. Atimize ahadi alizotoa kwa wananchi,” ilisema sehemu ya tamko hilo.
Viongozi hao walisema wananchi wa Arusha Mjini wana kero nyingi, zikiwemo za msongamano wa magari, uhaba wa majisafi na salama na ujenzi wa kituo kikuu cha mabasi cha Ngulelo na Kisongo, ambazo ni sehemu ya ahadi zake kuwa atazitatua.
Walisema ahadi nyingine ni za ujenzi wa jengo la Machinga Complex, hospitali kubwa tatu na ukarabati wa miundombinu ya majitaka.

Source: Gazeti la udaku Uhuru
 
USHASEMA CHANZO NI GAZETI LA UDAKU UHURU-Basi hamna haja hata ya kujadili yaandikwayo na magazet ya kufungia maandaz!


"THE ONLY ABSOLUTE TRUTH IS THAT THERE ARE NO ABSOLUTE TRUTHS"
 
[h=2]Wadau tujadili hii habari[/h]

"Tunamtaka Lema aache mara moja siasa za vurugu, uchochezi, matusi na vitisho kwa kuwa migogoro katika sekta zote ni kikwazo cha maendeleo. Fujo zake ni kuwapumbaza wananchi ili miaka ipite akiendesha siasa chafu na vurugu. Atimize ahadi alizotoa kwa wananchi.
NA SHAABAN MDOE, ARUSHA

VIONGOZI wa madhehebu ya dini jijini Arusha, wamemuonya mbunge wa Arusha Mjini, Godbless Lema, aache siasa chafu za kuchochea vurugu. Wamesema siasa chafu zinazofanywa na Lema zinalenga kuwasahaulisha wananchi ahadi alizowapa, ambazo hadi sasa hajazitekeleza zaidi ya kuhamasisha vurugu na maandamano. Hayo yamo kwenye tamko lililotolewa na viongozi wa dini na kutiwa saini na Askofu wa Kanisa la Blazing Alter, Issaya Sizya. Viongozi hao wamesema hawako tayari kuona amani ikivunjika. Alisema haoni mantiki ya Lema kuendeleza malumbano na vurugu zisizo na tija kwa wananchi, kwa kutangaza kutoutambua muafaka uliofikiwa kuhusu Meya wa Jiji la Arusha, huku akifahamu vikao vyote vilivyokuwa vikifanyika.
"Kama Lema aliona muafaka huo haukufuata taratibu, alipaswa kutoa taarifa kwa chama chake ili madiwani na viongozi waliohusika wazuiwe kuendelea na mchakato huo. Haya anayotaka kuendeleza ni kuwavuruga wananchi na kuhatarisha amani," alisema. Askofu Sizya alisema kitendo cha Lema kuendeleza siasa chafu kinawadhalilisha viongozi wenzake na kina dhihirisha yeye ni kiongozi asiyeshaurika na mwenye kuamini mawazo yake ndiyo sahihi kuliko ya wengine. Kwa mujibu wa kiongozi huyo, Lema ameonyesha ishara mbaya ya kutaka kutawala jimbo la Arusha Mjini kwa kumwaga damu, na kwamba kamwe viongozi wa dini hawatakuwa tayari kuacha hilo liendelee. Walikemea maandamano yanayoratibiwa na Lema mara kwa mara, wakisema ni ya hatari na yanazorotesha uchumi wa Arusha na kurudisha nyuma maendeleo ya wananchi. "Tunamtaka Lema aache mara moja siasa za vurugu, uchochezi, matusi na vitisho kwa kuwa migogoro katika sekta zote ni kikwazo cha maendeleo. Fujo zake ni kuwapumbaza wananchi ili miaka ipite akiendesha siasa chafu na vurugu. Atimize ahadi alizotoa kwa wananchi," ilisema sehemu ya tamko hilo.
Viongozi hao walisema wananchi wa Arusha Mjini wana kero nyingi, zikiwemo za msongamano wa magari, uhaba wa majisafi na salama na ujenzi wa kituo kikuu cha mabasi cha Ngulelo na Kisongo, ambazo ni sehemu ya ahadi zake kuwa atazitatua.
Walisema ahadi nyingine ni za ujenzi wa jengo la Machinga Complex, hospitali kubwa tatu na ukarabati wa miundombinu ya majitaka.

Source: Gazeti la udaku Uhuru

Huyu Askofu alipewa uaskofu na nani!!. Umoja upi wa maaskofu!!?? Alichakachua uaskofu ili apate sadaka kwa jeuri yake!!
 
wabunge wengi wa chadema hawatarudi bungeni wengi wameendekeza kutafuta umaarufu kupitia bunge huku wamesahau kutimiza ahadi zao majimboni
 
wabunge wengi wa chadema hawatarudi bungeni wengi wameendekeza kutafuta umaarufu kupitia bunge huku wamesahau kutimiza ahadi zao majimboni
mkuu hilo mbona liko wazi. wengi tunajua hivyo isipokuwa mazezeta machache tu ambayo yamelishwa jaziba kama lile lililomuuliza ndugai kuhusu ushaidi wa akina lema na lisu. Jaziba.
 
wabunge wengi wa chadema hawatarudi bungeni wengi wameendekeza kutafuta umaarufu kupitia bunge huku wamesahau kutimiza ahadi zao majimboni
Mwaka mmoja umeshapita na kwa Arusha hakuna lolote bali malumbano yanayoishia makao makuu ya CDM.
Kubomoa rahisi ngoma ipo katika kujenga.
 
Huyo Mchungaji Isaya mi simtambui kama askofu alijifanya ni rafiki Wa mbunge Lema sasa hivi baada ya kuona hajapata alichokuwa anataka ndo kamgeuka Hutu mchungaji njaa tu inamsumbua askofu gain kanisa lake lina waumini hawafiki hata kumi ndo anajiita askofu alikuwa na kesi na muumini wake ambaye alitoa milioni kumi ajengee kanisa yeye kala ndo kashtakiwa.
 
Nipeni kwanza hile list ya wauza madawa ya kulevya niipitie maana nilisikia kuna watu wanajiita Maaskofu wamo katika list hile ndipo nichangie hii hoja
 
wabunge wengi wa chadema hawatarudi bungeni wengi wameendekeza kutafuta umaarufu kupitia bunge huku wamesahau kutimiza ahadi zao majimboni
<br />
<br />
umekalia big G na ni lazima uba..n..duli..we. unakura moja tu, unaihukumuje kura yangu!!
 
[h=2]Wadau tujadili hii habari[/h]

"Tunamtaka Lema aache mara moja siasa za vurugu, uchochezi, matusi na vitisho kwa kuwa migogoro katika sekta zote ni kikwazo cha maendeleo. Fujo zake ni kuwapumbaza wananchi ili miaka ipite akiendesha siasa chafu na vurugu. Atimize ahadi alizotoa kwa wananchi.
NA SHAABAN MDOE, ARUSHA

VIONGOZI wa madhehebu ya dini jijini Arusha, wamemuonya mbunge wa Arusha Mjini, Godbless Lema, aache siasa chafu za kuchochea vurugu. Wamesema siasa chafu zinazofanywa na Lema zinalenga kuwasahaulisha wananchi ahadi alizowapa, ambazo hadi sasa hajazitekeleza zaidi ya kuhamasisha vurugu na maandamano. Hayo yamo kwenye tamko lililotolewa na viongozi wa dini na kutiwa saini na Askofu wa Kanisa la Blazing Alter, Issaya Sizya. Viongozi hao wamesema hawako tayari kuona amani ikivunjika. Alisema haoni mantiki ya Lema kuendeleza malumbano na vurugu zisizo na tija kwa wananchi, kwa kutangaza kutoutambua muafaka uliofikiwa kuhusu Meya wa Jiji la Arusha, huku akifahamu vikao vyote vilivyokuwa vikifanyika.
"Kama Lema aliona muafaka huo haukufuata taratibu, alipaswa kutoa taarifa kwa chama chake ili madiwani na viongozi waliohusika wazuiwe kuendelea na mchakato huo. Haya anayotaka kuendeleza ni kuwavuruga wananchi na kuhatarisha amani," alisema. Askofu Sizya alisema kitendo cha Lema kuendeleza siasa chafu kinawadhalilisha viongozi wenzake na kina dhihirisha yeye ni kiongozi asiyeshaurika na mwenye kuamini mawazo yake ndiyo sahihi kuliko ya wengine. Kwa mujibu wa kiongozi huyo, Lema ameonyesha ishara mbaya ya kutaka kutawala jimbo la Arusha Mjini kwa kumwaga damu, na kwamba kamwe viongozi wa dini hawatakuwa tayari kuacha hilo liendelee. Walikemea maandamano yanayoratibiwa na Lema mara kwa mara, wakisema ni ya hatari na yanazorotesha uchumi wa Arusha na kurudisha nyuma maendeleo ya wananchi. "Tunamtaka Lema aache mara moja siasa za vurugu, uchochezi, matusi na vitisho kwa kuwa migogoro katika sekta zote ni kikwazo cha maendeleo. Fujo zake ni kuwapumbaza wananchi ili miaka ipite akiendesha siasa chafu na vurugu. Atimize ahadi alizotoa kwa wananchi," ilisema sehemu ya tamko hilo.
Viongozi hao walisema wananchi wa Arusha Mjini wana kero nyingi, zikiwemo za msongamano wa magari, uhaba wa majisafi na salama na ujenzi wa kituo kikuu cha mabasi cha Ngulelo na Kisongo, ambazo ni sehemu ya ahadi zake kuwa atazitatua.
Walisema ahadi nyingine ni za ujenzi wa jengo la Machinga Complex, hospitali kubwa tatu na ukarabati wa miundombinu ya majitaka.

Source: Gazeti la udaku Uhuru
Is it credible source???
 
mkuu hilo mbona liko wazi. wengi tunajua hivyo isipokuwa mazezeta machache tu ambayo yamelishwa jaziba kama lile lililomuuliza ndugai kuhusu ushaidi wa akina lema na lisu. Jaziba.
Wewe ndio Zezeta....

Mbona JK alituahidi maisha bora akatupa maisha bomu halafu wewe kwa uzezeta wako na upunuani ukampa kura kurudi bungeni...

Hata kama mumeo ni mwana CCMagamba hayo ni mambo yenu ya ndani ya nyumba usilazimishe kila mtu kupenda magamba, hata kabla ya uchaguzi mlisema wengi hawatarudi ikawa kinyume. Wewe kura yako ni moja tu, labda ya pili ndio hiyo ya mumeo usiwasemee wanachi wengine.
 
wabunge wengi wa chadema hawatarudi bungeni wengi wameendekeza kutafuta umaarufu kupitia bunge huku wamesahau kutimiza ahadi zao majimboni

Kwani hiki si kipindi cha bunge kaka? wewe unategemea waache bunge aende kutekeleza ahadi gani wewe? hivi unadhani kutekeleza ahadi si kunaanzia bungeni? kama hivyo basi wabunge wote wa CCM hawatorudi kabisaaaa bungeni maana sioni wanachotekeleza. CCM mmejisahau sana na kuona kama sisi wapumbavu sana, hivi hamjui sasa hivi mnajisaidia choo cha magunia kisicho na mlango? Usijione umesimama angalia usije ukaanguka.
 
[h=2]Wadau tujadili hii habari[/h]

"Tunamtaka Lema aache mara moja siasa za vurugu, uchochezi, matusi na vitisho kwa kuwa migogoro katika sekta zote ni kikwazo cha maendeleo. Fujo zake ni kuwapumbaza wananchi ili miaka ipite akiendesha siasa chafu na vurugu. Atimize ahadi alizotoa kwa wananchi.
NA SHAABAN MDOE, ARUSHA

VIONGOZI wa madhehebu ya dini jijini Arusha, wamemuonya mbunge wa Arusha Mjini, Godbless Lema, aache siasa chafu za kuchochea vurugu. Wamesema siasa chafu zinazofanywa na Lema zinalenga kuwasahaulisha wananchi ahadi alizowapa, ambazo hadi sasa hajazitekeleza zaidi ya kuhamasisha vurugu na maandamano. Hayo yamo kwenye tamko lililotolewa na viongozi wa dini na kutiwa saini na Askofu wa Kanisa la Blazing Alter, Issaya Sizya. Viongozi hao wamesema hawako tayari kuona amani ikivunjika. Alisema haoni mantiki ya Lema kuendeleza malumbano na vurugu zisizo na tija kwa wananchi, kwa kutangaza kutoutambua muafaka uliofikiwa kuhusu Meya wa Jiji la Arusha, huku akifahamu vikao vyote vilivyokuwa vikifanyika.
"Kama Lema aliona muafaka huo haukufuata taratibu, alipaswa kutoa taarifa kwa chama chake ili madiwani na viongozi waliohusika wazuiwe kuendelea na mchakato huo. Haya anayotaka kuendeleza ni kuwavuruga wananchi na kuhatarisha amani," alisema. Askofu Sizya alisema kitendo cha Lema kuendeleza siasa chafu kinawadhalilisha viongozi wenzake na kina dhihirisha yeye ni kiongozi asiyeshaurika na mwenye kuamini mawazo yake ndiyo sahihi kuliko ya wengine. Kwa mujibu wa kiongozi huyo, Lema ameonyesha ishara mbaya ya kutaka kutawala jimbo la Arusha Mjini kwa kumwaga damu, na kwamba kamwe viongozi wa dini hawatakuwa tayari kuacha hilo liendelee. Walikemea maandamano yanayoratibiwa na Lema mara kwa mara, wakisema ni ya hatari na yanazorotesha uchumi wa Arusha na kurudisha nyuma maendeleo ya wananchi. "Tunamtaka Lema aache mara moja siasa za vurugu, uchochezi, matusi na vitisho kwa kuwa migogoro katika sekta zote ni kikwazo cha maendeleo. Fujo zake ni kuwapumbaza wananchi ili miaka ipite akiendesha siasa chafu na vurugu. Atimize ahadi alizotoa kwa wananchi," ilisema sehemu ya tamko hilo.
Viongozi hao walisema wananchi wa Arusha Mjini wana kero nyingi, zikiwemo za msongamano wa magari, uhaba wa majisafi na salama na ujenzi wa kituo kikuu cha mabasi cha Ngulelo na Kisongo, ambazo ni sehemu ya ahadi zake kuwa atazitatua.
Walisema ahadi nyingine ni za ujenzi wa jengo la Machinga Complex, hospitali kubwa tatu na ukarabati wa miundombinu ya majitaka.

Source: Gazeti la udaku Uhuru
Si nasikia kuna wengine ni madrug dealers?Hawa unaweza kuta wanapiga kelele ili kuficha madhambi yao.Maaskofu gani hao.Habari yenyewe pia kweli ka udaku.Ni viongozi wa madhehebu gani hayo?Jina la kanisa lenyewe limekaa kitapeli tapeli,eti blazing Alter,what da....
Kwenye upande wa changamoto walizompa Lema,ni wazi atazifuatilia hizo ahadi alizowapa wananchi.Tuna muencourage kufanya hivyo.
 
wanajipendekeza kwa vasco dagama II aka mawingu
 
Mwaka mmoja umeshapita na kwa Arusha hakuna lolote bali malumbano yanayoishia makao makuu ya CDM.<br />
Kubomoa rahisi ngoma ipo katika kujenga.
<br />
<br />
watu kama huyu wasioweza kuona kwamba miaka 50 chini ya magamba hatujapata maendeleo na bado wanaisfia huku wakihoji maendeleo ya arusha kwa miezi tisa ni janga la familia zao na taifa kwa ujumla. Si ajabu ukaongezeka kwenye list ya watakaojitoa roho 2015 chadema itakapochukua uongozi wa nchi.
 
[h=2]Wadau tujadili hii habari[/h]

"Tunamtaka Lema aache mara moja siasa za vurugu, uchochezi, matusi na vitisho kwa kuwa migogoro katika sekta zote ni kikwazo cha maendeleo. Fujo zake ni kuwapumbaza wananchi ili miaka ipite akiendesha siasa chafu na vurugu. Atimize ahadi alizotoa kwa wananchi.
NA SHAABAN MDOE, ARUSHA

VIONGOZI wa madhehebu ya dini jijini Arusha, wamemuonya mbunge wa Arusha Mjini, Godbless Lema, aache siasa chafu za kuchochea vurugu. Wamesema siasa chafu zinazofanywa na Lema zinalenga kuwasahaulisha wananchi ahadi alizowapa, ambazo hadi sasa hajazitekeleza zaidi ya kuhamasisha vurugu na maandamano. Hayo yamo kwenye tamko lililotolewa na viongozi wa dini na kutiwa saini na Askofu wa Kanisa la Blazing Alter, Issaya Sizya. Viongozi hao wamesema hawako tayari kuona amani ikivunjika. Alisema haoni mantiki ya Lema kuendeleza malumbano na vurugu zisizo na tija kwa wananchi, kwa kutangaza kutoutambua muafaka uliofikiwa kuhusu Meya wa Jiji la Arusha, huku akifahamu vikao vyote vilivyokuwa vikifanyika.
"Kama Lema aliona muafaka huo haukufuata taratibu, alipaswa kutoa taarifa kwa chama chake ili madiwani na viongozi waliohusika wazuiwe kuendelea na mchakato huo. Haya anayotaka kuendeleza ni kuwavuruga wananchi na kuhatarisha amani," alisema. Askofu Sizya alisema kitendo cha Lema kuendeleza siasa chafu kinawadhalilisha viongozi wenzake na kina dhihirisha yeye ni kiongozi asiyeshaurika na mwenye kuamini mawazo yake ndiyo sahihi kuliko ya wengine. Kwa mujibu wa kiongozi huyo, Lema ameonyesha ishara mbaya ya kutaka kutawala jimbo la Arusha Mjini kwa kumwaga damu, na kwamba kamwe viongozi wa dini hawatakuwa tayari kuacha hilo liendelee. Walikemea maandamano yanayoratibiwa na Lema mara kwa mara, wakisema ni ya hatari na yanazorotesha uchumi wa Arusha na kurudisha nyuma maendeleo ya wananchi. "Tunamtaka Lema aache mara moja siasa za vurugu, uchochezi, matusi na vitisho kwa kuwa migogoro katika sekta zote ni kikwazo cha maendeleo. Fujo zake ni kuwapumbaza wananchi ili miaka ipite akiendesha siasa chafu na vurugu. Atimize ahadi alizotoa kwa wananchi," ilisema sehemu ya tamko hilo.
Viongozi hao walisema wananchi wa Arusha Mjini wana kero nyingi, zikiwemo za msongamano wa magari, uhaba wa majisafi na salama na ujenzi wa kituo kikuu cha mabasi cha Ngulelo na Kisongo, ambazo ni sehemu ya ahadi zake kuwa atazitatua.
Walisema ahadi nyingine ni za ujenzi wa jengo la Machinga Complex, hospitali kubwa tatu na ukarabati wa miundombinu ya majitaka.

Source: Gazeti la udaku Uhuru

Naomba kusema kuwa;

Moja,hao viongozi wa dini sijawai wasikia ni wa madhehebu gani?

pili,ukisoma UHURU unaweza ukapata matatizo ya kufikiri...
 
<font color="#ff0000"><font size="4"><span style="font-family: century gothic">Kwani hiki si kipindi cha bunge kaka? wewe unategemea waache bunge aende kutekeleza ahadi gani wewe? hivi unadhani kutekeleza ahadi si kunaanzia bungeni? kama hivyo basi wabunge wote wa CCM hawatorudi kabisaaaa bungeni maana sioni wanachotekeleza. CCM mmejisahau sana na kuona kama sisi wapumbavu sana, hivi hamjui sasa hivi mnajisaidia choo cha magunia kisicho na mlango? <b>Usijione umesimama angalia usije ukaanguka</b>.</span></font></font>
<br />
<br />
Mkuu! Hapo umemaliza sina la nyongeza. Naunga mkono 100%
 
Back
Top Bottom