Viongozi CHADEMA wapigana na Mgombea wa CUF Nandekwa


M

mkigoma

JF-Expert Member
Joined
Jul 26, 2011
Messages
1,181
Likes
2
Points
0
Age
38
M

mkigoma

JF-Expert Member
Joined Jul 26, 2011
1,181 2 0
Ilikuwa ni vurugu tupu hapa katika kijiji cha Nandekwa mpaka Mgombea wa CUF na Viongozi wa Chadema wamefikia kukunjana, kisa Vyama hivyo vipo vinafanya mikutano karibu ambapo Helkopta ya Chadema ndio iliyoanza kutua na kukusanya umati wa watu na baadaye Helkopta ya CUF nayo ilionekana angani ambapo alipita chini chini katika mkutano wa CDM na watu wote walihamia katika mkutano.

Jazba za viongozi wa CDM waliondoka kwenda katika mkutano CUF kuleta vurugu ambapo wamefikia kukunjana, bahati jeshi la polisi limeweza kutuliza ghasia na mkutano wa CUF Unaendelea, kabla ya kwenda kuhitimisha Igunga mjini saa 10.
 
Lunyungu

Lunyungu

JF-Expert Member
Joined
Aug 7, 2006
Messages
8,842
Likes
90
Points
145
Lunyungu

Lunyungu

JF-Expert Member
Joined Aug 7, 2006
8,842 90 145
Jamani mambo ya Igunga can be on one thread ikawa rahisi kwetu kusoma why kila dakika new thread ?
 
Mimibaba

Mimibaba

JF-Expert Member
Joined
Jul 1, 2009
Messages
4,560
Likes
7
Points
0
Mimibaba

Mimibaba

JF-Expert Member
Joined Jul 1, 2009
4,560 7 0
ilikuwa ni vurugu tupu hapa katika kijiji cha Nandekwa mpaka Mgombea wa CUF na Viongozi wa Chadema wamefikia kukunjana, kisa Vyama hivyo vipo vinafanya mikutano karibu ambapo Helkopta ya Chadema ndio iliyoanza kutua na kukusanya umati wa watu na baadaye Helkopta ya CUF nayo ilionekana angani ambapo alipita chini chini katika mkutano wa CDM na watu wote walihamia katika mkutano, Jazba za viongozi wa CDM waliondoka kwenda katika mkutano CUF kuleta vurugu ambapo wamefikia kukunjana, bahati jeshi la polisi limeweza kutuliza ghasia na mkutano wa CUF Unaendelea, kabla ya kwenda kuhitimisha Igunga mjini saa 10.
Mwelekeo wako wa kutoa taarifa una mashaka makubwa.
 
M

mareche

JF-Expert Member
Joined
Mar 18, 2011
Messages
474
Likes
11
Points
35
Age
34
M

mareche

JF-Expert Member
Joined Mar 18, 2011
474 11 35
mchakachuaji huyo wa cuf
 
Mwanakili90

Mwanakili90

JF-Expert Member
Joined
Nov 24, 2010
Messages
1,571
Likes
27
Points
135
Age
28
Mwanakili90

Mwanakili90

JF-Expert Member
Joined Nov 24, 2010
1,571 27 135
lol habar haiko balanced!
 
only83

only83

JF-Expert Member
Joined
Oct 15, 2010
Messages
5,338
Likes
520
Points
280
only83

only83

JF-Expert Member
Joined Oct 15, 2010
5,338 520 280
.........Mods kuanzia sasa zuiheni threads za Igunga,tusubiri za matokeo tu...
 
M

Mapujds

JF-Expert Member
Joined
May 12, 2011
Messages
1,291
Likes
3
Points
135
M

Mapujds

JF-Expert Member
Joined May 12, 2011
1,291 3 135
Tutafika tu
 
M

Molemo

JF-Expert Member
Joined
Sep 24, 2010
Messages
13,350
Likes
702
Points
280
M

Molemo

JF-Expert Member
Joined Sep 24, 2010
13,350 702 280
Ilikuwa ni vurugu tupu hapa katika kijiji cha Nandekwa mpaka Mgombea wa CUF na Viongozi wa Chadema wamefikia kukunjana, kisa Vyama hivyo vipo vinafanya mikutano karibu ambapo Helkopta ya Chadema ndio iliyoanza kutua na kukusanya umati wa watu na baadaye Helkopta ya CUF nayo ilionekana angani ambapo alipita chini chini katika mkutano wa CDM na watu wote walihamia katika mkutano.

Jazba za viongozi wa CDM waliondoka kwenda katika mkutano CUF kuleta vurugu ambapo wamefikia kukunjana, bahati jeshi la polisi limeweza kutuliza ghasia na mkutano wa CUF Unaendelea, kabla ya kwenda kuhitimisha Igunga mjini saa 10.
mkigoma a.k.a mtatiro.Pole sana yamekufika
 
Kimbunga

Kimbunga

Platinum Member
Joined
Oct 4, 2007
Messages
13,329
Likes
2,225
Points
280
Kimbunga

Kimbunga

Platinum Member
Joined Oct 4, 2007
13,329 2,225 280
Ilikuwa ni vurugu tupu hapa katika kijiji cha Nandekwa mpaka Mgombea wa CUF na Viongozi wa Chadema wamefikia kukunjana, kisa Vyama hivyo vipo vinafanya mikutano karibu ambapo Helkopta ya Chadema ndio iliyoanza kutua na kukusanya umati wa watu na baadaye Helkopta ya CUF nayo ilionekana angani ambapo alipita chini chini katika mkutano wa CDM na watu wote walihamia katika mkutano.

Jazba za viongozi wa CDM waliondoka kwenda katika mkutano CUF kuleta vurugu ambapo wamefikia kukunjana, bahati jeshi la polisi limeweza kutuliza ghasia na mkutano wa CUF Unaendelea, kabla ya kwenda kuhitimisha Igunga mjini saa 10.
Mkuu una maana Nyandekwa au? Nimeondoka miaka mingi Igunga ila sikumbuki kuacha kijiji kinaitwa Nandekwa nakumbuka Nyandekwa! Tuyaache hayo vyote ni vijiji tu kama vipo. Kwa hiyo Mkuu unataka kusema kwamba CDM ni wagomvi tuu, wanataka wao tuuu ndio wawe na Helkopita kwa kuwa ni waasisi wa Helkopita?
 
Ritz

Ritz

JF-Expert Member
Joined
Jan 1, 2011
Messages
42,245
Likes
4,664
Points
280
Ritz

Ritz

JF-Expert Member
Joined Jan 1, 2011
42,245 4,664 280
Kwani Igunga hakuna Heliport, popote tu Helicopter inatua?
 
Mwita Maranya

Mwita Maranya

JF-Expert Member
Joined
Jul 1, 2008
Messages
10,569
Likes
109
Points
160
Mwita Maranya

Mwita Maranya

JF-Expert Member
Joined Jul 1, 2008
10,569 109 160
Ilikuwa ni vurugu tupu hapa katika kijiji cha Nandekwa mpaka Mgombea wa CUF na Viongozi wa Chadema wamefikia kukunjana, kisa Vyama hivyo vipo vinafanya mikutano karibu ambapo Helkopta ya Chadema ndio iliyoanza kutua na kukusanya umati wa watu na baadaye Helkopta ya CUF nayo ilionekana angani ambapo alipita chini chini katika mkutano wa CDM na watu wote walihamia katika mkutano.

Jazba za viongozi wa CDM waliondoka kwenda katika mkutano CUF kuleta vurugu ambapo wamefikia kukunjana, bahati jeshi la polisi limeweza kutuliza ghasia na mkutano wa CUF Unaendelea, kabla ya kwenda kuhitimisha Igunga mjini saa 10.
Kwanza sitarajii kabisa kwamba vyama viwili vinaweza kufanyia mkutano wa kampeni kijiji kimoja kwa siku moja na muda ukagongana kama unavyoripoti, sidhani kwamba tume ya uchaguzi inaweza kufanya kosa kama hilo hata kama wana madhaifu mengi tunayoyafahamu.

Pili kwa aina ya ripoti unazozitoa hapa JF siwezi kuiamini taarifa yako kwani viongozi wa chadema hawawezi kuacha mkutano wao waende kwenye mkutano wa cuf. Kilicho dhahiri ni muendelezo wa tabia ya cuf kupiga propaganda dhidi ya chadema ili kumsaidia mshirika wao ccm.
 
Chatumkali

Chatumkali

JF-Expert Member
Joined
Sep 9, 2011
Messages
2,044
Likes
92
Points
145
Chatumkali

Chatumkali

JF-Expert Member
Joined Sep 9, 2011
2,044 92 145
Tuombe mungu kesho ifike salama
 
M

MPUMBWI

Member
Joined
Sep 11, 2011
Messages
28
Likes
0
Points
0
Age
36
M

MPUMBWI

Member
Joined Sep 11, 2011
28 0 0
Tujitenge na uongo tutakuwa huru ikiwa mkuu umetoa taarifa ya ukweli mungu akubariki na ikiwa umechakachua utatoa hesabu ya matendo yako mwisho wa siku naamini kuwa wana jf tukotayari kusema ukweli daima na kuielimisha jamii vizuri tuwe chanzo cha mabadiliko taarifa inayotolewa lazima ibalance na ionyeshe uhalisia take care!
 
Kibanga Ampiga Mkoloni

Kibanga Ampiga Mkoloni

JF-Expert Member
Joined
Aug 9, 2007
Messages
16,496
Likes
3,044
Points
280
Kibanga Ampiga Mkoloni

Kibanga Ampiga Mkoloni

JF-Expert Member
Joined Aug 9, 2007
16,496 3,044 280
attachment.php?attachmentid=38183&d=1317487535
 
Manyanza

Manyanza

JF-Expert Member
Joined
Nov 4, 2010
Messages
4,439
Likes
22
Points
135
Manyanza

Manyanza

JF-Expert Member
Joined Nov 4, 2010
4,439 22 135
yaaaaaani moja ya watu ambao mmezaraulika hapa jamvini one of them is Mkigoma....
 
Sir R

Sir R

JF-Expert Member
Joined
Oct 23, 2009
Messages
2,176
Likes
3
Points
135
Sir R

Sir R

JF-Expert Member
Joined Oct 23, 2009
2,176 3 135
Mbona aliyekamatwa na polisi ni Leopard ? CDM wako wapi hapo?
 

Forum statistics

Threads 1,215,647
Members 463,325
Posts 28,555,538