Vioja vya majibu ya barua ya posa 'UZARAMONI' | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Vioja vya majibu ya barua ya posa 'UZARAMONI'

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by GAZETI, Apr 21, 2012.

  1. GAZETI

    GAZETI JF-Expert Member

    #1
    Apr 21, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 3,545
    Likes Received: 1,026
    Trophy Points: 280
    Jana ndio tulifuata majibu hayo kwa ajili ya rafiki yangu
    ambaye amechumbia binti wa kizaramo. Majibu hayo yamenisisimua
    na kuniacha hoi hasa upande wa mambo ambayo tunatakiwa
    kulipia. Haya ndiyo mambo yenyewe.

    Kwanza tulitozwa faini kwa makosa mawili.
    1. Tulipeleka barua ikiwa kwenye bahasha imefungwa kwa GUNDI
    Hilo tuliambiwa ni kosa inabidi tusiifunge hiyo bahasha kwani inamaanisha
    kuwa baba mzazi wa huyo binti hajatahiriwa. Duh!

    2. Kwa haraka ya kutaka kuifungua mjomba wa yule rafiki yangu akaichana
    kwa nyuma, nalo likawa kosa lingine eti matusi nani umemuona anatahiriwa
    nyuma.

    Makosa yote mawili tumelipia 25,000 kila moja siku tuliyofuata majibu ya barua.

    HIZI NI BAADHI YA GHARAMA AMBAZO TUMETAKIWA KULIPA
    1.Kisamvula ndevu - 25.000
    2.Mkaja wa Bibi - 25,000
    2.Mkaja wa Babu - 25,000
    3.Kakwambia nani kama kuna mchumba 25,000
    Naomba ufafanuzi kutoka kwa Wazaramo Mkaja na kisamvula ndevu ni vitu gani?

    Pamoja na yote hayo nimefurahia mapokezi mazuri na ya aina yake ambayo
    yananitamanisha kutafuta binti wa kizaramo.
     
  2. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #2
    Apr 21, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 37,826
    Likes Received: 22,466
    Trophy Points: 280
    wazaramo hawana gharama kabisa
    hata mahari waweza lipa robo ukapewa mke
     
  3. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #3
    Apr 21, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,126
    Likes Received: 303
    Trophy Points: 160
    duh, pole kwa kuoa mke kwa bei nafuu.
     
  4. s

    shosti JF-Expert Member

    #4
    Apr 21, 2012
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 4,949
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    hahahahahahah eti katahiriwa nyuma,hii kali!
     
  5. Losambo

    Losambo JF-Expert Member

    #5
    Apr 21, 2012
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 2,623
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Wazaramo kiboko haaaaah!!!!
     
  6. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #6
    Apr 21, 2012
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 35,328
    Likes Received: 22,169
    Trophy Points: 280
    Kuoa Uzaramoni mbona safi sana, wenyewe wanataka mdundo mkali wa muziki, hata ukiwapa maandazi mawilimawili hawana noma
     
  7. GAZETI

    GAZETI JF-Expert Member

    #7
    Apr 21, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 3,545
    Likes Received: 1,026
    Trophy Points: 280
    Ha! Mtwara na Lindi mpaka 50,000 unaweza kupata jiko.
     
  8. BRO LEE

    BRO LEE JF-Expert Member

    #8
    Apr 21, 2012
    Joined: Dec 25, 2011
    Messages: 580
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 45
    Jamaa yangu aliwahi kuniambia gharama ndogo husaidia kumkomboa binti pindi anapopata figa jingine halafu kidume ukaanza kulalama urudishiwe gharama zako. Sina uhakika kama hizi tabia bado zinaendelea lakini nakumbuka binti ambaye aliolewa mara 2 ndani ya mwaka mmoja,

     
  9. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #9
    Apr 21, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 37,826
    Likes Received: 22,466
    Trophy Points: 280
    kwani gharama zikiwa kubwa ni ujanja?
    unaweza oa mke wa mamiliono kumbe kicheche full
    na mwingine akaoa kwa elfu kumi tu
    na akapata mke wa kweli..
     
  10. charminglady

    charminglady JF-Expert Member

    #10
    Apr 21, 2012
    Joined: Apr 16, 2012
    Messages: 17,858
    Likes Received: 1,131
    Trophy Points: 280
    bila kusahau mdundiko!
     
  11. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #11
    Apr 21, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,126
    Likes Received: 303
    Trophy Points: 160
    hata kama lol

    gharama ina heshima yake, haihusiani na ukicheche wala kutulia.

     
  12. kichwat

    kichwat JF-Expert Member

    #12
    Apr 21, 2012
    Joined: Mar 4, 2010
    Messages: 1,824
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 145
    ...ATM by nature.
     
  13. Baba V

    Baba V JF-Expert Member

    #13
    Apr 21, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 19,507
    Likes Received: 170
    Trophy Points: 160
    Duh,kutahiriwa nyuma? uzaramoni kuna mambo
     
  14. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #14
    Apr 21, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,126
    Likes Received: 303
    Trophy Points: 160
    kama mahari tu mawazo, utalisha mke na watoto kweli?

    Au ndo wageni kuja chakula kinawekwa uvunguni.

     
  15. Jestina

    Jestina JF-Expert Member

    #15
    Apr 21, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,806
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    hahahhahhahahahahaha hii mada imenifurahisha sana,kisamvula ndevu na kutahiriwa nyuma... hilarious....:A S 41::smile:
     
  16. Wilbert1974

    Wilbert1974 JF-Expert Member

    #16
    Apr 21, 2012
    Joined: Feb 10, 2011
    Messages: 1,607
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    Naomba ufafanuzi kutoka kwa Wazaramo Mkaja na kisamvula ndevu ni vitu gani?
    Hii mkuu ni kwa ajili ya kunyolea nywele za sehemu za NANIHII saluni...
     
  17. Vijisenti

    Vijisenti JF-Expert Member

    #17
    Apr 21, 2012
    Joined: Mar 11, 2011
    Messages: 475
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 45
    Ha ha haaaaa! Hili jibu linafanana na Avatar yako mkuu, by the way
    hii kutahiriwa nyuma ni burudani ya aina yake.
     
  18. Mamaya

    Mamaya JF-Expert Member

    #18
    Apr 21, 2012
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 3,725
    Likes Received: 441
    Trophy Points: 180
    we mwanamalundi unafikiri ni sawa na kule kwenu gharama yamahari ni sawa na kujenga gorofa k'koo?
     
  19. Mamaya

    Mamaya JF-Expert Member

    #19
    Apr 21, 2012
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 3,725
    Likes Received: 441
    Trophy Points: 180
    mkuu vp hawajakuambia na kitanda ha bibi harusi?maana hiki ni lazima.
     
  20. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #20
    Apr 21, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 10,028
    Likes Received: 853
    Trophy Points: 280
    Asa hyo mahari mbona ni sawa na umepewa mke kama sadaka tu mkuu..,kinachokulalamisha hasa ni nin kwan?ebu nenda uchagan uone ka utaweza kuoa!
     
Loading...