"vioja jamani"


y-n

y-n

JF-Expert Member
Joined
Apr 20, 2013
Messages
1,919
Likes
859
Points
280
Age
32
y-n

y-n

JF-Expert Member
Joined Apr 20, 2013
1,919 859 280
katika
tamasha la ugawaji wa tuzo za wasanii wa filamu kinachorushwa muda huu
moja kwa moja toka Ubungo plaza,kioja chaibuka.Mwl JK Nyerere atajwa kama
mshindi wa filamu bora ktk category ya (kumbukumbu ya utaifa!).Baada ya
kushindwa kutokea jukwaani yeye(Mwl JK) au muwakilishi toka familia yake
ndipo marekebisho yakatolewa kuwa mshindi ni Steve Nyerere.
 
Ndallo

Ndallo

JF-Expert Member
Joined
Oct 1, 2010
Messages
7,391
Likes
1,569
Points
280
Ndallo

Ndallo

JF-Expert Member
Joined Oct 1, 2010
7,391 1,569 280
Hembu rudia tena Mkuu! Umesemaje???
 
Mwaya J

Mwaya J

JF-Expert Member
Joined
Dec 20, 2012
Messages
237
Likes
68
Points
45
Mwaya J

Mwaya J

JF-Expert Member
Joined Dec 20, 2012
237 68 45
Ni kosa la mshereheshaji alishindwa kutaja vema jina la tuzo na msanii anepewa,na ndio maana yule jamaa akapanda jukwaani kutoa ufafanuzi kwa mshereheshaji.:llama::llama:
 
y-n

y-n

JF-Expert Member
Joined
Apr 20, 2013
Messages
1,919
Likes
859
Points
280
Age
32
y-n

y-n

JF-Expert Member
Joined Apr 20, 2013
1,919 859 280
Ni kosa la mshereheshaji
alishindwa kutaja vema jina la tuzo na msanii anepewa,na ndio maana yule
jamaa akapanda jukwaani kutoa ufafanuzi kwa
mshereheshaji.:llama::llama:
kwamba mshereheshaji huyu hakujua kuwa Mwl JK Nyerere hayupo duniani tangu 1999?au ndio kukurupuka?
 
124 Ali

124 Ali

JF-Expert Member
Joined
Apr 25, 2010
Messages
6,892
Likes
3,515
Points
280
124 Ali

124 Ali

JF-Expert Member
Joined Apr 25, 2010
6,892 3,515 280
kwamba mshereheshaji huyu hakujua kuwa Mwl JK Nyerere hayupo duniani tangu 1999?au ndio kukurupuka?
Hey!hey! Mwl,JK hajawahi kuwa msanii ila DR JK ndiye msanii!
 

Forum statistics

Threads 1,273,555
Members 490,428
Posts 30,484,876