Ving'ora na msululu wa gari za polisi kutokea Ukonga

Ving'ora na msululu wa gari za polisi kutokea Ukonga

mmmh amani hamna tena kila ijumaa ni mashaka tupu.
 
ovyo kwel hawa watu(muslims) daily wanacreate tension kwa jamii.kip ni zaidi iman au sheria?na tuone leo wakishalishana ujinga wao ktk mikutano yao,nini watafanya? damn!!
wewe ndo wa hovyo,,,,sijui ubaba alokupa nani huenda mtoto umebambikiwa tu mdau,,,,maisha yenyewe yanakupa tension,,,,yaani umeona waislam tu ndo wanaoleta tension nchi hii shwain weeeee
 
Ni bora wajiandae maana hapo maeneo ya Vingunguti nimepita wale jamaa wanaovaa pedo na vilemba vichwani wamekusanyika kibao sijui wanajiandaa kuelekea wapi.
Kuwa na adabu hapo kwenye red
 
Jaman nipo maeneo ya Ukonga mombasa. Naona gari zimejaa polisi FFU defender 5, Gari za maji ya kuwasha 2.

Vijana wameshajiandaa na wana bendera nyekundu na king'ora kinapgwa.

Kunanini tena huko mjini?


aiseee mkuu leo mkuu wakati nipo kwenye daladala.......msikiti wa kichangani pale magomeni nimeonaaaa watu wamejaaa tokea saa 12....asubuhi ninaisi siku ya leo .....huenda haitaisha vizulii:shock:
 
Hawa jamaa siku ya Ijumaa kumbe siyo ya kuabudu ni kwa ajili ya kukutana na kupanga mipango hatalishi katika jamii, hayo ndiyo mavuno ya serikali dhaifu.
 
Kaingia kwa udini anaongoza kwa udini matokeo yake nchi inamshinda... Hii ni aibu kubwa... hili ni ombwe kama alivyosema Lipumba...huu ni UDHAIFU ambao haujawahi kutokea katika historia ya Tanzania kama alivyotuasa Mnyika alipotutonya kuwa kuna UDHAIFU, UZEMBE na UPUUZI.
 
siku ya majini


Hawana sumu hata kidogo! Hakika nawaambia ya kwmb tuna MUNGU aliyehai sasa na hata Milele!

Shikilia IMANI yako ya Ubatizo ndg yangu Mkristo!

Namkataa shetani,na mambo yake yote....................na kazi yake yote............najitoa kuwa wako.........!! Nikutumikie mpaka.......!
 
Jaman nipo maeneo ya Ukonga mombasa. Naona gari zimejaa polisi FFU defender 5, Gari za maji ya kuwasha 2.

Vijana wameshajiandaa na wana bendera nyekundu na king'ora kinapgwa.

Kunanini tena huko mjini?

ni siku ya IBADA leo
 
Kaingia kwa udini anaongoza kwa udini matokeo yake nchi inamshinda... Hii ni aibu kubwa... hili ni ombwe kama alivyosema Lipumba...huu ni UDHAIFU ambao haujawahi kutokea katika historia ya Tanzania kama alivyotuasa Mnyika alipotutonya kuwa kuna UDHAIFU, UZEMBE na UPUUZI.

unamaanisha handsome wa white geto MDHAIFU, MZEMBE, MPUUZI??? Teh teh teh
i like this country exept wa kwa ponda
 
Vipi hawajaanza kuchoma maparokia yetu hao boko haramu....nakesha lango kuu la kanisa la epifania hapa Bugando jijini Mwanza tangu juzi nawasubiria niifie dini yangu
 
Hawa jamaa eti wanavaa suruali fupi wasichafuke, jamani humu duniani kuna mambo!!! hivi ni mungu gani huyo anayeangalia uchafu wa suruali?
 
Ee Mola tunusuru na choko choko hizi za kidini, ni mbaya sana, hazifai kabisa
 
Ee Mola tunusuru na choko choko hizi za kidini, ni mbaya sana, hazifai kabisa

Mungu atasaidia lakin tatzo la wenzetu ni elimu pia. kwan walioko maofisin sangap wataenda kwenye maandamano?
 
wewe ndo wa hovyo,,,,sijui ubaba alokupa nani huenda mtoto umebambikiwa tu mdau,,,,maisha yenyewe yanakupa tension,,,,yaani umeona waislam tu ndo wanaoleta tension nchi hii shwain weeeee
Mkuu umesaha kwamba huyu ni miongoni wa wale walao mkate na damu ya yesu.Sasa yesu kafa karne ya kale sana,hiyo damu yake eti mpaka leo bado ipo tuu lol.
 
Back
Top Bottom