Ving'ora na msululu wa gari za polisi kutokea Ukonga

Ving'ora na msululu wa gari za polisi kutokea Ukonga

diwan

JF-Expert Member
Joined
Apr 1, 2012
Posts
308
Reaction score
114
Jaman nipo maeneo ya Ukonga mombasa. Naona gari zimejaa polisi FFU defender 5, Gari za maji ya kuwasha 2.

Vijana wameshajiandaa na wana bendera nyekundu na king'ora kinapgwa.

Kunanini tena huko mjini?
 
Ni bora wajiandae maana hapo maeneo ya Vingunguti nimepita wale jamaa wanaovaa pedo
na vilemba vichwani wamekusanyika kibao sijui wanajiandaa kuelekea wapi.
 
tujuzeni maana huku ofisini sina amani hata kidgo
 
ovyo kwel hawa watu(muslims) daily wanacreate tension kwa jamii.kip ni zaidi iman au sheria?na tuone leo wakishalishana ujinga wao ktk mikutano yao,nini watafanya? damn!!
 
Jaman nipo maeneo ya Ukonga mombasa. Naona gari zimejaa polisi FFU defender 5, Gari za maji ya kuwasha 2.

Vijana wameshajiandaa na wana bendera nyekundu na king'ora kinapgwa.

Kunanini tena huko mjini?

temeke kimenuka tayari..mambo ya waslam ayo.
 
kuweni na amani,jeshi la polisi lipo kwaajili ya kuhakikisha wanadar es salaam wako salama pamoja na mali zao.so hakuna mwenye nguvu zaidi kwa jeshi la polisi ni busara tu imekuwa ikitumika kiasi kwamba baadhi ya watz wamedhani kama wan wana mamlaka zaidi ya jeshi la polisi.
 
Back
Top Bottom