Vinega na waathirika | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Vinega na waathirika

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Daudi Mchambuzi, Dec 21, 2011.

  1. Daudi Mchambuzi

    Daudi Mchambuzi JF-Expert Member

    #1
    Dec 21, 2011
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 28,819
    Likes Received: 28,943
    Trophy Points: 280
    [h=6]

    [/h][h=6]‎***we do it for the people*** KAMATI KUU YA VINEGA WA ANTI-VIRUS IMEAMUA KUWA, KATIKA KILA TSHS 3,000/- YA KIINGILIO CHA CONCERT YA MBEYA DEC 24...,TSHS 1,000/- ITAENDA KWA WAATHIRIKA WA MAFURIKO YA IYUNGA MBEYA....!!![/h][​IMG]
     
  2. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #2
    Dec 21, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,639
    Likes Received: 216
    Trophy Points: 160
    Job true true wakipatikana kumi kama hawa tz kama ulaya..
     
  3. Z

    ZeMarcopolo JF-Expert Member

    #3
    Dec 21, 2011
    Joined: May 11, 2008
    Messages: 13,571
    Likes Received: 428
    Trophy Points: 180
    Good start. Ila ni muhimu VINEGA wawe makini. Pesa za VINEGA zisitumiwe na "wajanja" fulani kujijengea umaarufu wa kisiasa.
     
  4. r

    rebeca Senior Member

    #4
    Dec 21, 2011
    Joined: Dec 18, 2011
    Messages: 191
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nimewaona vinega huko facebook,sura zimechoooooooooooooooooooooooka mnh,ruge akikudiss ndio mwisho wa maisha yako lol
     
  5. Nyamburi

    Nyamburi JF-Expert Member

    #5
    Dec 21, 2011
    Joined: Oct 28, 2011
    Messages: 306
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Hakuna umaskini mbaya kama umaskini wa kifikra!Mungu tuokoe waTanzania...
     
  6. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #6
    Dec 21, 2011
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 14,309
    Likes Received: 4,752
    Trophy Points: 280
    nani alikuambia vinega ni wauza sura? wapo kikazi. na kila mmoja ana mpenzi wake. kama wewe umeenda facebook kuuza sura wenzio sio kwa nia hiyo. mia
     
  7. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #7
    Dec 21, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 12,527
    Likes Received: 2,451
    Trophy Points: 280
    Sugu ameamua kuwatumia wenzake kisiasa.
     
  8. kichomiz

    kichomiz JF-Expert Member

    #8
    Dec 21, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 11,019
    Likes Received: 1,895
    Trophy Points: 280
    Na Ruge anawatumia wengine kiunyonyaji.
     
Loading...