Vimwana wa Arsenal ...

Mzee

JF-Expert Member
Joined
Feb 2, 2011
Messages
13,464
Points
2,000

Mzee

JF-Expert Member
Joined Feb 2, 2011
13,464 2,000
Hapa napita. Sina mchango wowote. Mke wangu ni shabiki wa arsenal sitaki kumkwaza.
 

ambagae

JF-Expert Member
Joined
Mar 2, 2009
Messages
1,652
Points
1,195

ambagae

JF-Expert Member
Joined Mar 2, 2009
1,652 1,195
arsenal wamefungwa mabao 8 kwa kuwa wamecheza mwezi wa 8 wangetaka.wafungwe machache wangecheza mwezi wa 1 na ole wao wangecheza mwezi wa 12 kila mchezaji angetoka na goli lake na la kocha pia.
 

Rejao

JF-Expert Member
Joined
May 4, 2010
Messages
9,243
Points
1,500

Rejao

JF-Expert Member
Joined May 4, 2010
9,243 1,500
Mi nashangaa mtoa mada kaja na mada yake mijitu inaichakachua kwa habari za kufungwa kwa Arsenal!
Wewe arsenal ikishinda au ukifungwa kumi unafaidika vp? Matatizo uliyo nayo yanaisha au?
 

Forum statistics

Threads 1,356,268
Members 518,876
Posts 33,129,085
Top