Vikao vya Kamati ya Misiba ya Kitaifa hulipwa posho? Kwanini miili ya viongozi taifa huhifadhiwa Lugalo badala ya MNH?

dmkali

JF-Expert Member
Nov 17, 2014
7,488
2,000
Mwenye ufafanuzi atujuze;

1. Ikiwa hospital ya Muhimbili ni hospital ya TAIFA ipi sababu ya kuhifadhi mwili wa viongozi wa kitaifa hospital ya Lugalo?
2. Je, Vikao vya maandalizi/kamati ya misiba ya kitaifa hulipwa posho?
3. Ni misiba ya viongozi gani inastahili kuitwa msiba ya kitaifa

Mwenye ufafanuzi majibu tafadhari!
 

Aleyn

JF-Expert Member
Nov 12, 2011
13,268
2,000
1. Lugalo kikubwa ni ulinzi na utulivu wa hali ya juu eneo lile. Muhimbili mortuary yake haina utulivu na sio salama sana kama ilivyo lugalo.

Ifahamike kuwa moja kati ya hospitali ambazo ni za kawaida kabisa basi moja wapo ni Lugalo, vifaa, huduma, madokta n.k ni kawaida kabisa.

Hii Hospital isingekuwa ni hiyo mortuary hata jina hilo la Lugalo Hospital lisingesikika.
 

jaji mfawidhi

JF-Expert Member
Feb 20, 2016
9,548
2,000
Mwenye ufafanuzi atujuze;

1. Ikiwa hospital ya Muhimbili ni hospital ya TAIFA ipi sababu ya kuhifadhi mwili wa viongozi wa kitaifa hospital ya Lugalo?
2. Je, Vikao vya maandalizi/kamati ya misiba ya kitaifa hulipwa posho?
3. Ni misiba ya viongozi gani inastahili kuitwa msiba ya kitaifa

Mwenye ufafanuzi majibu tafadhari!
Hospitali ya Lugalo ni ya Jeshi na Kijitonyama ni ya TISS, viongozi hata wakiumwa na mafua hutibiwa kijitoonyama yaani TISS.
Wakizidiwa hupelekwa .
Kuna sheria ianyosema misiba ya kitaifa na isiyo ya kitaifa. Mfano Bashite akifa siyo msiba wa kitaifa.
Poshoya kikao cha msib ni kubwa sana, nashindwa kukutajia hapa, utachanganyikiwa.
 

dmkali

JF-Expert Member
Nov 17, 2014
7,488
2,000
Hospitali ya Lugalo ni ya Jeshi na Kijitonyama ni ya TISS, viongozi hata wakiumwa na mafua hutibiwa kijitoonyama yaani TISS.
Wakizidiwa hupelekwa .
Kuna sheria ianyosema misiba ya kitaifa na isiyo ya kitaifa. Mfano Bashite akifa siyo msiba wa kitaifa.
Poshoya kikao cha msib ni kubwa sana, nashindwa kukutajia hapa, utachanganyikiwa.
posho haina kiwango?
 

Pohamba

JF-Expert Member
Jun 2, 2015
23,732
2,000
Miili yao huhifadhiwa Lugalo

Maradhi yao hutibiwa Kijitonyama

Zote ni kwa sababu za usalama

Hata Dr Omar Makamu wa Mkapa nae alifariki mwezi wa saba kama Mkapa na kwa ugonjwa unaofanana nae alihifadhiwa Lugalo


Viongoz hapo wapo kazini na posho zipo kama kawaida
 

dmkali

JF-Expert Member
Nov 17, 2014
7,488
2,000
Miili yao huhifadhiwa Lugalo

Maradhi yao hutibiwa Kijitonyama

Zote ni kwa sababu za usalama

Hata Dr Omar Makamu wa Mkapa nae alifariki mwezi wa saba kama Mkapa na kwa ugonjwa unaofanana nae alihifadhiwa Lugalo


Viongoz hapo wapo kazini na posho zipo kama kawaida
Aisee
 

raraa reree

JF-Expert Member
Jul 11, 2015
542
1,000
ili kujua kiwango cha posho inabidi kwanza ujue wahusika
na baada ya kutambua ndo utajua aidha posho ni mlima au haipo kabisa
 

MWAMFUPE

JF-Expert Member
Oct 30, 2013
830
1,000
1. Lugalo kikubwa ni ulinzi na utulivu wa hali ya juu eneo lile.
Muhimbili mortuary yake haina utulivu na sio salama sana kama ilivyo lugalo.

Ifahamike kuwa moja kati ya hospitali ambazo ni za kawaida kabisa basi moja wapo ni Lugalo, vifaa, huduma, madokta n.k ni kawaida kabisa.

Hii Hospital isingekuwa ni hiyo mortuary hata jina hilo la Lugalo Hospital lisingesikika.

Sent from my SM-G930F using JamiiForums mobile app
nilikuwa najua Lugalo ni boonge moja la hospitali ya kijeshi, full equipments, full battle, yaani ni full makila kitu.
 

Aleyn

JF-Expert Member
Nov 12, 2011
13,268
2,000
nilikuwa najua Lugalo ni boonge moja la hospitali ya kijeshi, full equipments, full battle, yaani ni full makila kitu.
Ushawahi kufika lugalo? Kwa mara ya kwanza naifahamu Lugalo ilikuwa 2019, nikaingia kwa miguu yangu, nikaona kww macho yangu, mwanzo wa Hospital mpaka mwisho.

Kwangu TMJ, Regency n.k zimeiacha mbali mno hii Lugalo, kilichonichosha zaidi ya wahudumu wake, wana ufahamu wa kawaida mno, sio madokta haswa.

Ninasema sio madokta haswa sababu ninajua mawili matatu kuhusu afya ya mwanadamu.

Sent from my SM-G930F using JamiiForums mobile app
 

TumainiEl

JF-Expert Member
Jan 13, 2010
4,644
2,000
Mwenye ufafanuzi atujuze;

1. Ikiwa hospital ya Muhimbili ni hospital ya TAIFA ipi sababu ya kuhifadhi mwili wa viongozi wa kitaifa hospital ya Lugalo?
2. Je, Vikao vya maandalizi/kamati ya misiba ya kitaifa hulipwa posho?
3. Ni misiba ya viongozi gani inastahili kuitwa msiba ya kitaifa

Mwenye ufafanuzi majibu tafadhari!
Ndipo mahali panausiri mkubwa pili ukumbuke alikuwa Amiri jeshi mkuu was majeshi yote. End
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom