vijimambo week-end njema


babukijana

babukijana

JF-Expert Member
Joined
Jul 21, 2009
Messages
5,407
Likes
1,880
Points
280
babukijana

babukijana

JF-Expert Member
Joined Jul 21, 2009
5,407 1,880 280
negro-o.gif


nipo kushoto hapo nawakilisha
 
afrodenzi

afrodenzi

Platinum Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
18,164
Likes
2,463
Points
280
afrodenzi

afrodenzi

Platinum Member
Joined Nov 1, 2010
18,164 2,463 280
ahhahahahahahhahahahahah i cant stop laughing

lets ZUMBA...........
 
Baba Mtu

Baba Mtu

JF-Expert Member
Joined
Aug 28, 2008
Messages
881
Likes
31
Points
45
Baba Mtu

Baba Mtu

JF-Expert Member
Joined Aug 28, 2008
881 31 45
negro-o.gif


nipo kushoto hapo nawakilisha
Ni burudani tosha, lakini vijana wetu wataishia hivi na kuacha malighafi (madini, mazao ya misitu na bahari) zikichukuliwa na wageni (wazungu), sababu vijana hawa akili zao zitakuwa zimelalia katika kuwaza mambo kama haya
 
Masikini_Jeuri

Masikini_Jeuri

JF-Expert Member
Joined
Jan 19, 2010
Messages
6,803
Likes
379
Points
180
Masikini_Jeuri

Masikini_Jeuri

JF-Expert Member
Joined Jan 19, 2010
6,803 379 180
Nigerians!
 
Emanuel Makofia

Emanuel Makofia

JF-Expert Member
Joined
Jan 5, 2010
Messages
3,849
Likes
29
Points
145
Emanuel Makofia

Emanuel Makofia

JF-Expert Member
Joined Jan 5, 2010
3,849 29 145
very fan!.....lol
 
mgt software

mgt software

JF-Expert Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
11,158
Likes
2,001
Points
280
mgt software

mgt software

JF-Expert Member
Joined Nov 1, 2010
11,158 2,001 280
wa wapi hawa nijulishe
 
babukijana

babukijana

JF-Expert Member
Joined
Jul 21, 2009
Messages
5,407
Likes
1,880
Points
280
babukijana

babukijana

JF-Expert Member
Joined Jul 21, 2009
5,407 1,880 280
Ni burudani tosha, lakini vijana wetu wataishia hivi na kuacha malighafi (madini, mazao ya misitu na bahari) zikichukuliwa na wageni (wazungu), sababu vijana hawa akili zao zitakuwa zimelalia katika kuwaza mambo kama haya
sasa mkuu si unajua tena viongozi kura nazo wanachakachua ili wanufaike na hao wazungu,hamna cha kufanya zaidi ya kujipa raha.
 
Safari_ni_Safari

Safari_ni_Safari

JF-Expert Member
Joined
Oct 5, 2007
Messages
23,224
Likes
7,041
Points
280
Safari_ni_Safari

Safari_ni_Safari

JF-Expert Member
Joined Oct 5, 2007
23,224 7,041 280
dooh mkuu tayari mzuka na kiu kwel kwel sasa hapa.lunch time hii inabidi ku do the nidful stater.:smile-big:
Nimemwagiza mwandani wangu atangulie pale GIRAFFE halafu maboss hawajasign check yangu...sijui nifanyaje wakuu...mtoto tayari ana bili ya 120,000/=

Rosa-Acosta-Sunbathing-1-450x337.jpg
 
Safari_ni_Safari

Safari_ni_Safari

JF-Expert Member
Joined
Oct 5, 2007
Messages
23,224
Likes
7,041
Points
280
Safari_ni_Safari

Safari_ni_Safari

JF-Expert Member
Joined Oct 5, 2007
23,224 7,041 280
Nikopesheni 150,000/= niokoe jahazi
 

Forum statistics

Threads 1,235,740
Members 474,742
Posts 29,233,322