Wabandika kucha wanafaidi wake za watu jamani. Juzi nilipita mitaa fulani hivi karibu na soko nikaona hii business ikiendelea huwezi amini. Kwanza Katika harakati za kuusafisha ule mguu, pale ndio wanapojichukuliaga point. Kama anakuambia mimi nina mtu wangu wa kucha (kama wasemavyo nina boda boda wangu) jua hapa ndio alipojichukulia point.
Yaani kwanza siku ya kwenda kubandika hizo kucha huwa wanavaaga sketi fupi kumrahisishia mhudumu. Ila wale jamaa nao anaposafisha huo mguu huwaga wanapanda sana hadi usawa wa mapajani, wakati huo angalia anayehudumiwa anavyojilegeza utadhani ni sehemu ya kufanyia massage.
Wakati huo mhudumu yupo kwenye position ambayo anaweza zoom hadi vilivyofichika. Sasa hivi pale hawapandishani hisia kweli? Hivi kimaadili imekaaje hii, na unakuta mke kasindikizwa na mume wake kabisa au yupo accompanied na mtoto wa kiume [emoji23].
Sasa hii story yako, haijaonyesha wanatembea na kuwa kula vipi!
Hapa unaonyesha jinsi wabandika kucha wanavyokua kwenye mazingira ya kuamshana kingono na wake za, watu,
Yaani kuwabandika kucha, kuwachungulia ndaaani, kuwashika shika, ndio kunaperekea Hao wanawake watanue misambwanda Hao wapigwe pipe na Hao vijana wasio hata na akiba ya million kwenye akaunti zao!?
Mke ana drive Prado, aliyonunuliwa, anaenda kubandika kucha, huko katika mchakato wa kubandikwa kucha, anashikwa shikwa, analainika, anatoa tunda!!
Huyo sio mke ni takataka tu!!!
Binadamu usiyeweza Kuta wala hisia zako, we ni taka taka kama mbwa jike,
Hata kwa wanaume, una shikwa shikwa wakati wa kufanya scrubs saloon, mtoto wa kike amekuegemea, hisia kupanda kitu cha kawaida, wengine hisia huwa zinapanda hata nikiegemewa begani na mtoto wa kike, lakini kutumia huo mwanya kwamba ndio upige pipe kila sketi! Wakati una mke nyumbani,!! Ur fucking Dog!
And weak!