Ushuhuda wangu: Nilivyotembea na wake za watu

Iheanacho

Member
Apr 19, 2021
17
75
Habarini wana jamvi.

Kwa kifupi mi ni mzaliwa wa mkoa wa Mwanza ila tangu mwaka 2000 nilianzisha makazi yangu ya kudumu mkoani Mara. Kwa sasa nina miaka isiyopungua 40. Nafanya shughuli zangu binafsi na shughuli yangu ni aina ya biashara ambayo wateja wake wengi ni wanawake. (Kuuza vitenge, wax vya jumla pamoja na duka la vipodozi ambalo msimamizi wake ni mke wangu)Biashara ya vitenge na wax imenifanya kutembelea minada na magulio mbalimbali nchini na hata maonyesho mbali mbali nchini. Naomba niweke hapa matukio jinsi nilivyofanikiwa kutembea na wake za watu wakiwemo wale walionipa penzi kinyume na maumbile. Mtakaokwazika naomba Mnisamehe sana.

1. Bulamba-Bunda: Miaka kadhaa iliyopita nilikuwa napeleka biashara yangu sehemu moja iitwayo bulamba wilayani bunda.Huko nilikutana na mama mmoja black beauty ambaye nilikuja kumuelewa ni mke wa askari mmoja wa JKT aliyekuwa kambi hiyo. Huyo dada alikuwa na tako kubwa sana. Mara ya kwanza alipofika eneo la mnada (mtera) aliniomba nimuletee sample fulani ya vitenge.Tukawa tumebadilishana namba na katika chating nikamuomba mzigo akakubali ila akasema kwa hapo ni ngumu labda tukutanie bunda mjini au kibara.Tukawa tumekutania kibara lodge moja ya kienyeji nikafanikiwa kumpanda. Ila hakunipa kwa mpalange.

2. Salama-kati Bunda Kuna kipindi nilipata mchongo wa kuandikisha BVR.Katika kata ile tulikuwepo wanamme wengi tu na pia wanawake walikuwepo wengi tu. Kuna dada mmoja tulikuwa tunaandikisha nae nilimuelewa sana ila kutokana na alivyojiheshimu niliogopa kabisa kumueleza. Alikuwa ni mke wa kionngozi mmoja wa kata hapo bunda. Mpaka zoezi linaisha sikuwahi kumgusia chochote

Siku moja nilikuwa mtaani maeneo ya ofisi za Ccm karibu na 1996 Guest hose nikakutana nae.Ilikuwa ni siku ya Jumanne ambako kwa bunda mjini ni siku ya Gulio au mtera maarufu kwa jina la Mchopa day. Nikamuingizia issue ya kumuomba penzi akasema akafanye kununua mahitaji kisha nitamjulisha nilipo. Huyo dada alikuja baadae nikamchapia hapo hapo 1996 lodge na katikati ya tendo nilimuomba tigo ila akasema anaogopa. Nilipomuwekea kidole alilainika na kuniachia kilaini nikawa nimeweka huko mashine ambako alitoa ushirikiano wa kutosha!

3. Bunda-mjini-Kuna kipindi nilienda mnada mmoja maeneo ya bunda vijijini kuna dada mmoja ambaye ni mwalimu na mmewe ni mwalimu Mkuu alikuja akanichangIa vitenge nikawa nimechukua contact yake, naye akachukua yangu. Siku moja akanitext kwamba yupo bunda mjini ila wapo na mmewe.Mmewe alikuwa kafuatilia pesa za capitation. Huyo dada alikuja kufanya manunuzi ya familia. Akaniambia kama siamini basi niende nikamchek wapo mgahawa mmoja maarufu hapo bunda ulio opposite na bank ya nmb.Ila nikifika niuchune ili mme asistuke. Kweli nimefika pale baadae mmewe akaelekea bomani yule dada nilienda kumtafuna lodge moja ipo eneo la nyasura.

4. Igoma mwanza. Kuna dada mmoja nilikutana nae eneo la nyamohongoro,ni mwimbaji kwaya kanisani kwake.Mmewe yupo mgodi mmoja maarufu kama HR. Wana maisha mazuri maana watoto wapo medium schools,wanamiliki nyumba nzuri na usafiri.Huyu dada tatizo lake ana tamaa ya pesa pia ni mnywaji mzuri wa pombe.Huyu nilimtafuna kwenye lodge moja maeneo ya igoma.Huyu nilikula hadi kwa mpalange japo alikuwa akiniuliza kila mara kama mmewe hata jua kwamba kaliwa kwa mpalange.Huyu nilmpa cash 200,000.

5. Sengerema mwanza. Kuna dada mmoja ni mwalimu wa shule ya msingi.Yeye na mumewe ni wenyeji wa mkoa wa kagera.Huyu nilimpata kwenye Grosari aliyokuwa kafungua hapo sengerema.Huyu nae ni chapombe tupu.Nilimtafunia katika lodge moja iitwayo kisorya hapo sengerema sehemu moja inaitwa mission.Pia huyu nilipita milango yote miwili.Wakati huo mmewe alikuwa chuo fulani cha utabibu cha private kilichopo mwanza.

6. Magu Mwanza. Kuna kipindi nilipeleka mizigo Gulio la jumamosi hapo magu mjini.Sasa mimi nilifika siku ya alhamis,siku mbili kabla ya siku ya Gulio. Nilifikia Lodge moja ya kawaida tu.Sasa siku ya ijumaa mida ya saa 1:30 siku wakaingia watu watatu mwanamme mmoja na wanawake wawili.

Kumbe yule mwanamme alikuwa na mke wa mtu na hata msindikizaji alikuwa mke wa mtu.Sasa wakati wameingia wakanipita nimekaa nje ya mlango wangu.Tukasalimiana.Sasa yule jamaa akawa anamtania yule mke wa mtu msindikizaji sasa wewe utakaa wapi si ukae na huyu tena ni saizi yako.Yule dada AKAJIBU huyu bado mtoto (pengine mavazi niliyokuwa nayo buti la timberland na pensi)Nikafungua mlango na kumvutia ndani yule dada.Baada ya tendo akawa analaumu yaani nimemsalitI mme wangu kwa 10000 tu na bia 3?

7. London hotel ubungo, dar.Kuna mama mmoja tunaishi mtaa mmoja kanizidi miaka kama 10 hivi ila ana shape nzuri sana.Siku moja nasafiri kwenda mapinga,bagamoyo nikajikuta nimekaa nae siti moja kwenye bus la JM.Kumbe yeye alikuwa anaenda kwenye harusi ya mdogo Wake hapo dar. Gari lilipofika ubungo ilibidi nichukue lodge ili nikae dar kama siku 3. Yeye akaenda kwa ndugu zake.Kesho yake nikamuuliza vp hutaki kuja kunitembelea,AKAJIBU anaogopa. Nikamuuliza hofu ya nini AKAJIBU siyo picha nzuri maana kaolewa nikajibu basi sorry.akasema usijali ni kawaida yenu wanamme.

Nikawa nimeuchuna sikumtumia tena text.Baada ya masaa mawili ananitumia text umechukia nikajibu kawaida tu,akaniomba direction nikamuelekeza hapo London hotel akafika nikala vitu na kwa kuwa nilijua anakuja niliandaa viksi ambayo nilimuwekea kwa mpalange,nilipoanza kuingiza kwa mpalange akawa anajipikicha chuchu huku analia kichini chini .Kwa sasa sina mazoea nae maana tunaishi jirani.

8. Bunda mjini.Kuna kipindi kwaya ya kahama imetoa wimbo wao maarufu "tumeuona mkono wake bwana"Sasa mara ya kwanza kuusikia nilikuwa napita eneo moja linaitwa gengeni hapo bunda mjini.Nikawa nimeingia kwenye hiyo Library ili wanichomee kwenye dvd wimbo huo pamoja na nyimbo nyingine. Nilivyoingia nilimkuta dada mmoja maji ya kunde na kijana mmoja.Yule dada nilibaini ni mke wa mmiliki wa hiyo Library.

Na yule kijana ni mfanyakazi wao.Bahati mbaya yule kijana anadai empty dvd zimeisha hivyo akatoka kafuatilia. Alivyotoka nikamuomba yule dada aniazime simu nitume text kwa mtu mmoja kumjulisha nilipo.Wakati huo simu yangu ipo silent.Akanipa simu nikawa nimetext kwenye namba yangu.Nilivyotoka hapo nikamcheki akauliza we nani nikajibu mteja wenu uliyemwazima simu.Akajibu unataka nini nikajibu nilitaka kukupa hi tu.

AKAJIBU ok.One day akaniomba nimtumie sh 20000 ila pia akanipa condition nisiwe napiga wala kumtext pasipo yeye kunianza.Nikamweleza nitampa hiyo pesa ana kwa ana.akajib yaani mpaka unitomb....ndipo unipe.Weekend akanitext mmewe kafuata dvd collections mwanza hivyo niandae mazingira ila nimuandalie 50000.Nilimpeleka lodge maeneo ya bomani nikajilia vyangu.Yeye ni fundi wa kunyonya dudu balaa

9. Tarime-Mara nilikutana na dada mmoja wa kisukuma yeye na mmewe ni walimu wa shule ya msingi.Huyu dada nilikutana nae mnada mmoja wa mtana. Mazoea yakazidi nikaenda kumlia CMG motel siku 4 baadae

10. Bariadi Simiyu kuna mke wa mtu mtoto wao wa kwanza kagraduate. Huyu dada tulikutana fb.Katika chats za hapa na pale nikawa nimemuomba mechi akagoma kabisa huku akinitumia picha zao wakiwa na mmewe.Wakati tunachat nilikuwa nimefikia kwa jamaa yangu sehemu moja inaitwa kidinda.

Nilimaliza mambo yangu kisha nikaendelea na safari zangu dutwa na maswa.Siku moja akanitext nina hamu tuonane nikajibu subiri nije week kesho.Kumbe mmewe alikuwa anasafiri kesho yake kwenda Mwanza.Tulikutania hotel moja hapo bariadi Sunga hotel.Nilikula yule mama wa kinyantuzu na kiukweli kutokana na weupe wake na tako lake kubwa nilimshawishi anipe nile na mgongo. Akauliza unanipa nini maana sijawahi nikamuuliza we unataka nini AKAJIBU anadaiwa deni la kikundi sh 250000.Kama naweza nimpatie. Ukweli nilitoa laki 2 cash nikawa nimejilia tigo ya Mama wa kinyantuzu anayevaa cheni ya gold kiunoni!


Kwa leo naishia hapa tukutane vol 2

Mwanamke aliyeolewa huliwa kirahisi kwa:
1. Tamaa ya pesa
2. Aliye mnywaji wa pombe(factor kubwa zaidi)
3. Ukiwa unamchatisha story za ngono kwa sana anatamani kujaribu vitu vipya
4. Mme kuwa na wake wengi
5. Kuwa na marafiki wengi wasio kwenye ndoa
6. Ukiwa mwanamme usiye muongeaji sana wala kuwa na kampani za ovyo utakula mno
 

to yeye

JF-Expert Member
May 30, 2016
4,214
2,000
Yeah,tunaliwa sana.Lakini kumbuka wapo wanaojiheshimu,na uliowala hadi vocha ndo saiz yako yaan kundi moja mna akili ya aina moja I mean.Ivo kama unajisifu umepoteza dira ndugu.Lakin asante kwa somo maana sasa nitaanza kuamini wale watu wanaojitokeza na kusema nimelala na wapenz zaidi ya 165...kumbe kweli inawezekana kabisa aisee
 

Kiti Chema

JF-Expert Member
Oct 18, 2017
1,098
2,000
Safari zako zote hizo vip ๐ฆ๐ค๐ž ๐ฐ๐š๐ค๐จ ๐š๐ฅ๐ข๐›๐š๐ค๐ข ๐ฌ๐š๐ฅ๐š๐ฆ๐š ๐ก๐ฎ๐ค๐ฎ ๐ฎ๐ฅ๐ข๐ค๐จ๐ค๐ฎ๐ฐ๐š ๐ฎ๐ง๐š๐ฆ๐ฎ๐š๐œ๐ก๐š
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom