Vijana wa Nape...

Straight

JF-Expert Member
Dec 25, 2010
346
0
Dah... Chama kina iba makusanyo yatokanayo na makato ya watz, then kina walipa vijana wanaoshinda kwenye Social Networks.. Kibaya zaid kinawatengea budget kabisa... Eti Mwita25, Ritz1, ACHEBE per day mnavuta kiasi gani?
 

JIULIZE KWANZA

JF-Expert Member
Nov 6, 2010
2,571
0
unauliza majibu kwani hujaona ma ubwabwa kwenye picha? Njaa ndio zinawatesa wote hao umemsaha na faiza fox etc
 

kichomiz

JF-Expert Member
Feb 28, 2011
16,229
2,000
Dah... Chama kina iba makusanyo yatokanayo na makato ya watz, then kina walipa vijana wanaoshinda kwenye Social Networks.. Kibaya zaid kinawatengea budget kabisa... Eti Mwita25, Ritz1, ACHEBE per day mnavuta kiasi gani?
<br />
<br />
Sinia la pilau na buku 2 za vitafunwa asubuhi.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom