Vijana wa CHADEMA wana uwezo mdogo sana

Vijana wa CHADEMA wana uwezo mdogo sana

Sikusahaulika mkuu ni suala la muda tu hatuwezi Pata wote lazina wengine wapate wengine wakose CCM chama kubwa wakina Mboni na Makonda wanatosha kutuwakilisha vijana.

Kazi ya uwakilishi kwa Vijana waliifanya wakiwa ndani ya Chama, teuzi walizozawadiwa sasa si za uwakilishi....
Jully ni kwanini wengi wanaoonekana mwiba kwa CCM wakiwa nje ya CCM wananunuliwa na baada ya kununuliwa wanaingizwa kwenye makundi ya kuchafua wale walio na misimamo tofauti na waliowanunua?
 
Weka cv yako hapa,leo sitaandika sn kwani umewahi nisababishia BAN kademu ww,halafu nakupenda sana itakuwa vzr tukipata mtoto 1 tu.Upo wapi kwa ss? au upo nyumbani huko Mbeya nije?
Vick kamata amesoma kweeeli.Elimu imefika hapa kwa sababu ya ccm inayokuharibu kwa kila kitu mpaka maumbile yako.
Je,unaona anachofanyiwa Philipo Mwakibinga pale UDOM na wenzake? hebu tafakari angekuwa ni ccm ingekuwa hivo?
"SOLID MAJORITY WEWE"
 
Ina maana na wewe ulipokuwa CHADEMA ulikuwa na uwezo mdogo?hebu acha kuandika vitu kama mtoto wa chekechea,kama huna cha kuandika kaa kimya,sometimes silence is wiser. Yealekea hajaamini kuwa nafasi za U-DC zote zimeishajazwa,pole dada
 
Juliana Shonza

wasomi wengi ni watumwa kwa wanasisa njaa mbaya sana unapelekwa hadi na lusinde a.k.a kibajaji.
 
Last edited by a moderator:
Kitu cha kipaumbele ktk uongozi na shabaha ya UVCCM ni kuongeza maarifa kwa vijana wa chama. Vijana wengi wameendelezwa kielimu (kwa fedha ya jumuiya) katika vyuo vikuu mbalimbali, jambo ambalo vyama vya upinzani hawafanyi, hawana mfumo wa ku-groom vijana wao na badala yake vijana wamekuwa wakijiongoza wenyewe na hivyo kupoteana.

Safi sana,kwa kuongeza mkazo unaweza ukatutajia vijana wa CCM waliosomeshwa na mfuko wa UVCCM katika vyuo vikuu?

VIJANA wa vyama vya upinzani jiongezeni, mnalalamika hamna ajira wakati elimu ya kuunga unga, mnafikiri mtapata kazi kwa kuandamana..? Ongezeni maarifa ili muweze kuajirika, sio mnakesha kwenye ma-movement yasiyo na tija halafu mnategemea maisha bora.

Mbona sasa na wewe unaonyesha uwezo wako ulivyo mdogo? Sio vijana wa upinzani tu,Elimu muhimu kwa binaadamu wote si kwa upinzani wala tawala,si mtanzania wala mturuki wote elimu kwao ni muhimu.
 
Mtu yeyote akiwa CCM akili na matendo vyote vinaenda yaani awe kijana au la, wote wanaonekana wazee tu. Kwani wewe Juliana umekuwa kijana wa CCM nawewe?
 
CV yangu unaweza kuigoogle tu.,its that international. Ila kwa kifupi ni kuwa nimemzidi kielimu Mwenyekiti wako, Makamu Mwenyekiti wako, Nimemzidi Naibu Katibu Mkuu wako, Nimemzidi Mkurugenzi wako wa Uenezi, Nimemzidi Mkurugenzi wako wa mafunzo, kwa kifupi nimewazidi almost wakurugenzi wenu wote.

Ila hilo ni ni tisa, BAVICHA hakuna hata mmoja mwenye kunifikia kwa CV!

....nitahuzunika sana,siku ukija pata nafasi ya uongozi wa umma..majivuno yote ya nini kama si ulimbukeni??hizi kauli mnazotoa mitandaoni zinabakia milele na ndizo zitakazowahukumu siku mkigombea ama kupata nafasi za kuongoza umma....
 
Binafsi napata wakati mgumu sana ninanavyo ona hoja za msingi kabisa za maendeleo zikijadiliwa (hapa jamii forum); ikishatokea kuwa aliyefanikisha ni mtu wa chama tawala; inadakiwa na hao wanaojiita wapinzani kwa maneno machafu yanayo onesha uwezo mdogo wa kuelwa mambo naya kukatisha tamaa.

Nahisi wanahitaji kubadilika kwani chama cha upinzani, sio maana yake kupinga kila hoja au kutumia muda mwingi kuangalia maisha ya watu binafsi badala ya kuangilia mambo ya msingi yaliyo mbele yetu na namna ya kuyatatua.

Kama upinzani wenyewe ndio huo, ni afadhali zimwi likujualo!!!!
 
Uwezo mdogo indeed...!!!

Wewe binafsi una uwezo gani Juliana Shonza?Halafu wacha nikusaidie kitu kimoja,japo silengi kupuuza ELIMU lakini ni makosa makubwa kutumia ELIMU kama kipimo cha weledi kwa watu.Unaweza ukawa na elimu kubwa sana lakini weledi wako ukawa mdogo na unaweza ukawa na elimu ya kawaida sana lakini weledi wako ukawa mkubwa zaidi kuliko wale waliosoma.Fuatilia historia ya maisha na elimu ya watu wanaofanya mambo makubwa duniani kama Bakhresa,Steven Jobs na wengineo na utaelewa ninachokimaanisha.
 
CV yangu unaweza kuigoogle tu.,its that international. Ila kwa kifupi ni kuwa nimemzidi kielimu Mwenyekiti wako, Makamu Mwenyekiti wako, Nimemzidi Naibu Katibu Mkuu wako, Nimemzidi Mkurugenzi wako wa Uenezi, Nimemzidi Mkurugenzi wako wa mafunzo, kwa kifupi nimewazidi almost wakurugenzi wenu wote.

Ila hilo ni ni tisa, BAVICHA hakuna hata mmoja mwenye kunifikia kwa CV!

Ben Saanane naomba ujibu hii kashfa uliyotupiwa wewe na chamachako
 
Yeah! muadilifu kama Mbowe aliyewauzia mafuso na maspika mabovu, kujipa tenda ya kufuata pikipiki japan na kutia kibindoni mamilioni na kuipangisha chadema ofisi ambayo ni nyumba ya baba mkwe (Mtei) pale ufipa st, na kwa mahaba na upofu wa wanachadema kwa Mbowe, wanamuona ndio muadilifu kuliko wana ccm! lahaula! hii ni shiida!

mwenzio ashumta sijui mshani yule mbunge wenu wa bukoba bunge la escrow alishindwa kuonesha ushahidi kwa kujazia tu hizo ni dili za ccm toka mwaka 1985 pale alipoanza mzee wa ruksa had sasa mnapiga dili feki kwa pesa za umma hadi nchi haikopesheki tena.
 
Umeamua kuwasema watoto wa maskini waliokosa elimu, je wale ambao hawana ajira na wanaipenda ccm wamepotea njia? Kwa hiyo ccm ni chama cha matajiri, wenye elimu na wenye ajira tu,? Kauli zenu kama hizi ndio zinakiponza chama. Basi mshukuruni Mungu kwa kuwapendelea nyie matajiri. Ila hii ni dunia tu.
 
mwenzio ashumta sijui mshani yule mbunge wenu wa bukoba bunge la escrow alishindwa kuonesha ushahidi kwa kujazia tu hizo ni dili za ccm toka mwaka 1985 pale alipoanza mzee wa ruksa had sasa mnapiga dili feki kwa pesa za umma hadi nchi haikopesheki tena.

Unataka ushahidi juu ya kipi kati ya Mafuso, maspika, ofisi ya chadema au pikipiki? sema!
 
Juliana Shonza
Dah! Kweli uvccm inawagrumu kuja kusema watu. Angalia tu watu wasizimie kwa kusemwa maana naona Nape kawaharibu sana
 
Last edited by a moderator:
Ongera sana kwa kulitambua ilo na karibu kwenye jumuia ya vijana makini wenye oja ambao siyo kurumbana kwa matusi.
Vijana wenyewe ndiyo kama wewe hata kuansika kwenyewe shughuli! Haya hongereni sana na U-UVCCM wenu.
 
Binafsi napata wakati mgumu sana ninanavyo ona hoja za msingi kabisa za maendeleo zikijadiliwa (hapa jamii forum); ikishatokea kuwa aliyefanikisha ni mtu wa chama tawala; inadakiwa na hao wanaojiita wapinzani kwa maneno machafu yanayo onesha uwezo mdogo wa kuelwa mambo naya kukatisha tamaa.

Nahisi wanahitaji kubadilika kwani chama cha upinzani, sio maana yake kupinga kila hoja au kutumia muda mwingi kuangalia maisha ya watu binafsi badala ya kuangilia mambo ya msingi yaliyo mbele yetu na namna ya kuyatatua.

Kama upinzani wenyewe ndio huo, ni afadhali zimwi likujualo!!!!

na yeye nleta hoja kaileta vibaya moja anakwambia vijana wa upinzani mnalalamika hamna ajira wakati elimu ya kuunga unga

swali sasa vijana waliopo uvccm wote wana ajira?


ja elimu bora inapatikana uvccm?

je ambao hajajiunga na uvccm hawana haki ya kupata elimu bora hadi uende uvccm sasa kama ndo hivyo tanzania kuna mfumo wa hovyo kielimu kama kila kitu kizur kipo uvccm.
 
Back
Top Bottom