Vijana wa CHADEMA walioko ndani Igunga kwanini wasitolewe?


Mtumishi Wetu

Mtumishi Wetu

JF-Expert Member
Joined
Oct 12, 2010
Messages
5,141
Likes
496
Points
180
Age
65
Mtumishi Wetu

Mtumishi Wetu

JF-Expert Member
Joined Oct 12, 2010
5,141 496 180
Ndugu zangu wanajamvi tumesikia kuna vijana wanne wako magereza Igunga toka uchaguzi uishe kwa nini wasitolewe????????Kijana mmja kakutwa amekufa tena nyuma ya gereza eti kazikwa, maisha ya mtu linakuwa jambo dogo la kawaida!!!!!!! Watanzania tunahitaji kushikamana kupinga huu ukatili wa kuua watu ovyo!!!!!!! Vyombo vya dola na wapenda amani popote walipo tunahitaji kujua sababu za kifo cha huyo kijana!!!!!!!Tena tunahitaji tujue kwa nini vijana waliowekwa ndani magereza kwa nini kama hakuna kesi wasiachiwe huru?????????? Naomba ushauri na maoni yenu!!!!!!
 
M

Marytina

JF-Expert Member
Joined
Jan 20, 2011
Messages
7,034
Likes
57
Points
145
M

Marytina

JF-Expert Member
Joined Jan 20, 2011
7,034 57 145
mimi naona 2015 kifyekane kimtaa mtaa tuone akina nani watashinda zaidi.
 
Ngisibara

Ngisibara

JF-Expert Member
Joined
Jan 2, 2009
Messages
2,207
Likes
520
Points
280
Ngisibara

Ngisibara

JF-Expert Member
Joined Jan 2, 2009
2,207 520 280
Ndugu zangu wanajamvi tumesikia kuna vijana wanne wako magereza Igunga toka uchaguzi uishe kwa nini wasitolewe????????Kijana mmja kakutwa amekufa tena nyuma ya gereza eti kazikwa, maisha ya mtu linakuwa jambo dogo la kawaida!!!!!!! Watanzania tunahitaji kushikamana kupinga huu ukatili wa kuua watu ovyo!!!!!!! Vyombo vya dola na wapenda amani popote walipo tunahitaji kujua sababu za kifo cha huyo kijana!!!!!!!Tena tunahitaji tujue kwa nini vijana waliowekwa ndani magereza kwa nini kama hakuna kesi wasiachiwe huru?????????? Naomba ushauri na maoni yenu!!!!!!
Haki za binaadamu ziingilie na kuona haki inatendeka, Kitengo cha sheria CDM nunueni kesi hii mpande chati Igunga
 
Mwita25

Mwita25

JF-Expert Member
Joined
Apr 15, 2011
Messages
3,839
Likes
23
Points
0
Mwita25

Mwita25

JF-Expert Member
Joined Apr 15, 2011
3,839 23 0
Kama wana makosa basi ni haki ya vyombo vya usalama kuwashikilia
 
DOUGLAS SALLU

DOUGLAS SALLU

JF-Expert Member
Joined
Nov 13, 2009
Messages
14,380
Likes
6,957
Points
280
DOUGLAS SALLU

DOUGLAS SALLU

JF-Expert Member
Joined Nov 13, 2009
14,380 6,957 280
Si ajabu wameshauliwa na kutupwa porini , CCM na vyombo vyake vya ulinzi na usalama ni wauaji na watesaji wakubwa. Ilaaniwe CCM, ilaaniwe TISS, ilaaniwe POLISI,ilaaniwe NEC. Si mnaona Polisi waliomuua Gen. Kombe kwa makusudi na kuhukumiwa kifo na Mahakama JK kawaachia huru?
 
Likwanda

Likwanda

JF-Expert Member
Joined
Jun 16, 2011
Messages
3,875
Likes
72
Points
145
Likwanda

Likwanda

JF-Expert Member
Joined Jun 16, 2011
3,875 72 145
Naomba Kesi yao iharakishwe ili haki itendeke, kama wanahatia wafungwe kama watu wengina na kama hawana hatia basi waachiwe huru.
 
M

Mbopo

JF-Expert Member
Joined
Jan 29, 2008
Messages
2,532
Likes
9
Points
0
M

Mbopo

JF-Expert Member
Joined Jan 29, 2008
2,532 9 0
Wasingekuwa gerezani kama wangekuwa hawajashtakiwa. Mawakili mahiri wa chama hicho wako Dar wanakula kuku kama kawaida na hatujasikia wakipaza sauti kwa sababu uchaguzi umekwisha.
 
Mtumishi Wetu

Mtumishi Wetu

JF-Expert Member
Joined
Oct 12, 2010
Messages
5,141
Likes
496
Points
180
Age
65
Mtumishi Wetu

Mtumishi Wetu

JF-Expert Member
Joined Oct 12, 2010
5,141 496 180
Haki za binaadamu ziingilie na kuona haki inatendeka, Kitengo cha sheria CDM nunueni kesi hii mpande chati Igunga
Mkuu Ngasiba kesi ipo tena kubwa tuu, maana kitendo cha kuweka mtu ndani na kumsababishia mateso na usumbufu kuna gharama zake. Lakini cha msingi hawa vijana wetu watakaandani hadi lini????? Hali zao zikoje, sisi kama wanadamu wenye huruma lazima tufikili tuache kufa nchi yetu kama iko vitani!!!!!!! Kuweka watu ndani zaidi ya masaa 48 ni ukiukwaji wa haki za msingi za kibinadamu!!!!!!! Hawa watu watolewe ndani au wapelekwe mahakamani period!!!!!!!!
 
Ringo Edmund

Ringo Edmund

JF-Expert Member
Joined
May 10, 2010
Messages
4,893
Likes
35
Points
0
Ringo Edmund

Ringo Edmund

JF-Expert Member
Joined May 10, 2010
4,893 35 0
kwa mujibu wa dini yetu ni heri kumwua mwenzetu kiliko kumvua mwenzetu hijabu.
 
Mtumishi Wetu

Mtumishi Wetu

JF-Expert Member
Joined
Oct 12, 2010
Messages
5,141
Likes
496
Points
180
Age
65
Mtumishi Wetu

Mtumishi Wetu

JF-Expert Member
Joined Oct 12, 2010
5,141 496 180
Naomba Kesi yao iharakishwe ili haki itendeke, kama wanahatia wafungwe kama watu wengina na kama hawana hatia basi waachiwe huru.
Sababu ya kuendelea kuwaweka ndani na hali uchaguzi uliisha pita ni kitendo cha uonezi, mbona waliokuwa na mapanga tuliwaona na mabendera ya CCM wakitupa mawe na kutisha watu walichukuliwa hatua gani??????? Huyo Mbunge wa Sumbawanga aliye fyatua risasi alichuliwa hatua gani?????? Basi kama vyombo vya dola vimeshindwa kazi na kuwa upendeleo, wanyonge nao watafute namna yao ya kujikomboa????????
 
Mtumishi Wetu

Mtumishi Wetu

JF-Expert Member
Joined
Oct 12, 2010
Messages
5,141
Likes
496
Points
180
Age
65
Mtumishi Wetu

Mtumishi Wetu

JF-Expert Member
Joined Oct 12, 2010
5,141 496 180
Wasingekuwa gerezani kama wangekuwa hawajashtakiwa. Mawakili mahiri wa chama hicho wako Dar wanakula kuku kama kawaida na hatujasikia wakipaza sauti kwa sababu uchaguzi umekwisha.
Mawakili wa CDM sio wanaowashikilia magereza hebu tumia akili za kibinadamu tunazungumzia watu wako magereza!!!!!!!Hivi wewe umewahi kuwekwa ndani magereza, labda unaona haikuhusu ndio maana unazungumza kejeli!!!!!!!!
 
Jembe Ulaya

Jembe Ulaya

JF-Expert Member
Joined
Oct 27, 2008
Messages
456
Likes
1
Points
0
Jembe Ulaya

Jembe Ulaya

JF-Expert Member
Joined Oct 27, 2008
456 1 0
Wasingekuwa gerezani kama wangekuwa hawajashtakiwa. Mawakili mahiri wa chama hicho wako Dar wanakula kuku kama kawaida na hatujasikia wakipaza sauti kwa sababu uchaguzi umekwisha.
Hivi hizi habari umezipata wapi? Limumba au Magogoni?
 
Mtumishi Wetu

Mtumishi Wetu

JF-Expert Member
Joined
Oct 12, 2010
Messages
5,141
Likes
496
Points
180
Age
65
Mtumishi Wetu

Mtumishi Wetu

JF-Expert Member
Joined Oct 12, 2010
5,141 496 180
Si ajabu wameshauliwa na kutupwa porini , CCM na vyombo vyake vya ulinzi na usalama ni wauaji na watesaji wakubwa. Ilaaniwe CCM, ilaaniwe TISS, ilaaniwe POLISI,ilaaniwe NEC. Si mnaona Polisi waliomuua Gen. Kombe kwa makusudi na kuhukumiwa kifo na Mahakama JK kawaachia huru?
Hizo ndio zao kuuwa watu na kutupa porini, nchi imwegeuzwa kama Bosnia watu wanauwawa tuu kama wanyama na kutupwa porini sisi tuko kimya!!!!!!!!!! Tupaze sauti zetu tupige kelele vinginevyo leo ni huyo Bwn Ndogo next time its u your son relative or some one else u know!!!!!!!!!!!
 
Fasta fasta

Fasta fasta

JF-Expert Member
Joined
Feb 15, 2011
Messages
729
Likes
189
Points
60
Fasta fasta

Fasta fasta

JF-Expert Member
Joined Feb 15, 2011
729 189 60
mimi naona 2015 kifyekane kimtaa mtaa tuone akina nani watashinda zaidi.
Baada ya vurugu za Igunga kuonyesha mwelekeo wa CCM na kuonyesha nia ya Nape ni kuangamiza vijana wanaotafuta haki yao. Vijana sasa hivi hawatakubali kuvumilia upumbavu huu wa kuuwawa bila sababu eti sababbu ni itikadi ya siasa. Hao ccm watalia wenyewe huko mitaani.
 
Fasta fasta

Fasta fasta

JF-Expert Member
Joined
Feb 15, 2011
Messages
729
Likes
189
Points
60
Fasta fasta

Fasta fasta

JF-Expert Member
Joined Feb 15, 2011
729 189 60
mimi naona 2015 kifyekane kimtaa mtaa tuone akina nani watashinda zaidi.
Baada ya vurugu za Igunga kuonyesha mwelekeo wa CCM na kuonyesha nia ya Nape ni kuangamiza vijana wanaotafuta haki yao. Vijana sasa hivi hawatakubali kuvumilia upumbavu huu wa kuuwawa bila sababu eti sababbu ni itikadi ya siasa. Hao ccm watalia wenyewe huko mitaani.
 
figganigga

figganigga

JF-Expert Member
Joined
Oct 17, 2010
Messages
16,058
Likes
9,232
Points
280
figganigga

figganigga

JF-Expert Member
Joined Oct 17, 2010
16,058 9,232 280
tulianzishe.pickup ipo tayari.
 
MANGUNGO

MANGUNGO

JF-Expert Member
Joined
Aug 30, 2011
Messages
1,538
Likes
9
Points
133
MANGUNGO

MANGUNGO

JF-Expert Member
Joined Aug 30, 2011
1,538 9 133
mkoloni mweusi hatari kuliko mkoloni mweupe,yaani tuna kazi kubwa kubwa ya kufanya kama ni hivyo ila anayaua kwa upanga nae atakufa kwa upannga
 

Forum statistics

Threads 1,213,086
Members 461,948
Posts 28,466,579