Vijana wa CHADEMA Tunduma wamechachamaa | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Vijana wa CHADEMA Tunduma wamechachamaa

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Noboka, Feb 24, 2012.

  1. N

    Noboka JF-Expert Member

    #1
    Feb 24, 2012
    Joined: Nov 12, 2011
    Messages: 1,144
    Likes Received: 136
    Trophy Points: 160
    Nimepata taarifa toka kwa mdau aliyeko Tunduma kuwa, kuna ratiba ya Makamu wa Rais kutembelea na kuhutubia mkutano huko Tunduma, sasa jana polisi walipita kwenye vijiwe vyote vyenye bendera za CDM na kuziondoa.

    sasa kilichotokea leo vile vijiwe vyote bendera za CDM zimerudi na kama haitoshi zingine zimewekwa karibu na jukwaa atakalohutubia makamu wa rais na wamesema wanasubiri kuona nani wa kwenda kuondoa bendera hizo.

    Mwenye taarifa zaidi atujuze wakati naendelea kufuatilia kitakachoendelea.
     
  2. m

    mokomoko Member

    #2
    Feb 24, 2012
    Joined: Nov 18, 2011
    Messages: 29
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    leo hii tunduma, hapana usalama baada ya bendera ya chadema kushushwa kwa kukata mlingoti wake wa chuma huku ikidaiwa kwamba, wameukata hili kuondoa uchafu kwa mgeni ambaye ni makamu wa rais na akisha ondoka watauludisha.

    Lakini wananchi wamegoma kwa hiyo hapa ffu nyomi kuhakikisha bilal anautubia na kufungua soko hilo jipya. wananchi wanasema lazima kieleweke bla hivyo hakuna kuutubia mtu pale
     
  3. Emmani

    Emmani JF-Expert Member

    #3
    Feb 24, 2012
    Joined: Jan 27, 2012
    Messages: 525
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Tatizo la kuchanganya serikali na chama!
     
  4. k

    kipuyo JF-Expert Member

    #4
    Feb 24, 2012
    Joined: Jul 30, 2009
    Messages: 1,143
    Likes Received: 511
    Trophy Points: 280
    saa ya ukombozi ni sasa,tunakaribia pale tunapopataka.Mkomae mpaka kieleweke wajameni
     
  5. Mwita Maranya

    Mwita Maranya JF-Expert Member

    #5
    Feb 24, 2012
    Joined: Jul 1, 2008
    Messages: 10,569
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 145

    Hiyo ndiyo kazi pekee polisisiemu wanayoweza kuifanya kwa umakini.

    Chonde chonde ndugu zangu mjihadhari hao mapolisisiemu hawachelewi kuwalenga risasi za vifua na kusingizia kwamba mlikuwa mnataka kuvamia msafara wa dr. bilal, gari lao ama kituo cha polisi.
     
  6. Daffi

    Daffi JF-Expert Member

    #6
    Feb 24, 2012
    Joined: Jun 25, 2011
    Messages: 3,803
    Likes Received: 178
    Trophy Points: 160
    Jaribu kuchukua na picha kidogo!waache wazime moto kwa kumwagia petrol wakidhania maji.
     
  7. Zipuwawa

    Zipuwawa JF-Expert Member

    #7
    Feb 24, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 3,052
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 145
    Soko limejengwa na wananchi leo hii bilal anaenda kufungua? kwanini asiende kufungua la mwanjerwa, uhindini na serikali linajenga mpaka leo halijakwisha.

    La Tunduma limeungua juzi tu yale ya mbeya mjini bado hamjafanya lolote serikali.
    ninavyowajua wana \tunduma tusubiri tuone itakuwaje?
     
  8. Sizinga

    Sizinga JF-Expert Member

    #8
    Feb 24, 2012
    Joined: Oct 30, 2007
    Messages: 7,922
    Likes Received: 454
    Trophy Points: 180
    mtujulishe yatakayojiri
     
  9. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #9
    Feb 24, 2012
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,976
    Likes Received: 688
    Trophy Points: 280
    Sijawahi kuona akili za makalioni kama za watendaji wa CCM ana serikali, hasa viongozi wa wilaya na mkoa!

    Afadhali hata watumisi wa Hlmashauri!!
     
  10. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #10
    Feb 24, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 39,338
    Likes Received: 19,512
    Trophy Points: 280
    bilal kaenda kichama au kiserikali?
     
  11. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #11
    Feb 24, 2012
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,976
    Likes Received: 688
    Trophy Points: 280
    Hivi Tundema kina nini?
    mbona kila siku viongozi wanakimbilia huko?
    Kuna mganga mzuri nini?
     
  12. HP1

    HP1 JF-Expert Member

    #12
    Feb 24, 2012
    Joined: Feb 4, 2012
    Messages: 3,353
    Likes Received: 64
    Trophy Points: 145
    Nasikia harufu ya damu. Amani na utulivu vinaelekea wapi?
     
  13. F

    Froida JF-Expert Member

    #13
    Feb 24, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 7,900
    Likes Received: 1,328
    Trophy Points: 280
    Tuuombe Mungu wasiwauwe tuu jamani yaanii
     
  14. mizambwa

    mizambwa JF-Expert Member

    #14
    Feb 24, 2012
    Joined: Oct 8, 2008
    Messages: 4,409
    Likes Received: 568
    Trophy Points: 280
    Makamu wa Rais ana kazi ya kuzunguka mikoani kukiimarisha Chama. Sasa wanatafuta ufunguzi kama huo ili kutumia magari ya Serikali lakini lengo ni la kichama zaidi.

    USISHANGAE JINSI CCM WANAVYOHANGAIKA UKAAMBIWA KESHO KIONGOZI MKUBWA SERIKALINI ANAENDA SEHEMU FULANI KUZINDUA CHOO CHA KULIPIA"


    "TUPO KICHAMA ZAIDI"


    MIZAMBWA
    INANIUMA SANA!!!
     
  15. M

    Mkeshaji JF-Expert Member

    #15
    Feb 24, 2012
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 4,264
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Hivi huyu Bilali hana shughuli nyingine zaidi ya "Uzinduzi?"
    Halafu huko Tunduma kunani mbona wanapishana tu kila leo. Akitoka siju Nahodha, mara bilali mara sijui nani....!
    Suala ni kutatua matatizo ya wananchi na siyo kuzurura nchi nzima kujitetea.

    Matendo hukidhi haja maridhawa kuliko maneno.
     
  16. jogi

    jogi JF-Expert Member

    #16
    Feb 24, 2012
    Joined: Sep 25, 2010
    Messages: 19,335
    Likes Received: 12,800
    Trophy Points: 280
    Nimethibitishiwa na mtu wangu wa karibu toka eneo la tukio kuwa hali si shwari, biashara zimefungwa, na ffu wametanda mjini, haieleweki kama bilali atawahutubia ffu bila wananchi walengwa wa ufunguzi wa soko ama vipi!
     
  17. Shinto

    Shinto JF-Expert Member

    #17
    Feb 24, 2012
    Joined: Dec 6, 2010
    Messages: 1,781
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    VINEGA wana fujo tuu!
     
  18. mmbangifingi

    mmbangifingi JF-Expert Member

    #18
    Feb 24, 2012
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 2,855
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    Hivi umeamini habari hii na ukweli wake?
     
  19. Zipuwawa

    Zipuwawa JF-Expert Member

    #19
    Feb 24, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 3,052
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 145
    Mi sielewi shughuli za chama na serikali hazitengwi.......leo kutachimbika.......\tunduma wananchi wamejenga \soko lao wenyewe kwa kuchangishana baada ya kuungua leo anataka sifa bilal ataijua tu leo \tunduma
     
  20. jogi

    jogi JF-Expert Member

    #20
    Feb 24, 2012
    Joined: Sep 25, 2010
    Messages: 19,335
    Likes Received: 12,800
    Trophy Points: 280
    subiri uambiwe na tv ambayo huwezi kujibizana nayo!!!
     
Loading...