Vijana wa ccm wazomewa baada ya kuvaa sare za chama UDOM | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Vijana wa ccm wazomewa baada ya kuvaa sare za chama UDOM

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by nyopa84, Feb 5, 2011.

  1. n

    nyopa84 Member

    #1
    Feb 5, 2011
    Joined: Jan 22, 2011
    Messages: 33
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ilikuwa ni jambo la aibu na fedhea kubwa pale vijana wanao jipendekeza katika tabaka tawala na ambao elimu yao haijawakomboa hapa UDOM baada ya kuzomewa kwa sauti kubwa zikisindikizwa na ma vuvuzela hivyo kuwafanya kuvua jezi hizo na kuficha kwenye mabegi na kwenda kuvalia mbele ya safari. Vlevle jana ucku gari la matangazo la ccm lilipigwa mawe lilipo fika kutangaza. ALUTA...........!!!!!
     
  2. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #2
    Feb 5, 2011
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 11,313
    Likes Received: 670
    Trophy Points: 280
    Poa poa!
     
  3. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #3
    Feb 5, 2011
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,700
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    safi sana! NIMEHUZUNIKA SANA LEO NIMEONA MAGARI DCM ZIKIELEKEA SEGEREA NA MIJITU MIZIMA NA SARE ZA KIDUMU CHAMA CHETU!
     
  4. The Hunter

    The Hunter JF-Expert Member

    #4
    Feb 5, 2011
    Joined: Dec 25, 2010
    Messages: 1,042
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Safi sana vijana wenzetu, pinga wanafki kwa vitendo,chukia ccm kama ukoma.
     
  5. L

    Libaba Member

    #5
    Feb 5, 2011
    Joined: Dec 12, 2010
    Messages: 57
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Nimependa sana. People's power!! Mwisho wa siku watu watajua nin pumba na upi mchele.
     
  6. c

    carefree JF-Expert Member

    #6
    Feb 5, 2011
    Joined: Dec 19, 2010
    Messages: 265
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 45
    Au wenyewe mambo safi mkopo 100%;( ila hilo ni somo kwao na wanaowatumia
     
  7. Fredrick Sanga

    Fredrick Sanga JF-Expert Member

    #7
    Feb 5, 2011
    Joined: Jan 27, 2011
    Messages: 3,148
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Wanaua Bendi. Tutapoteza vijana wote? Let us do something.
     
  8. G

    Gad ONEYA JF-Expert Member

    #8
    Feb 5, 2011
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 2,641
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    he he heeeeeeeeeeeee
     
  9. Bukanga

    Bukanga JF-Expert Member

    #9
    Feb 5, 2011
    Joined: Dec 13, 2010
    Messages: 2,862
    Likes Received: 713
    Trophy Points: 280
    walikuwa wanabonyeza kidude
     
  10. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #10
    Feb 5, 2011
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,780
    Likes Received: 531
    Trophy Points: 280
    Naunga mkono hoja

    Ng'wanangwa hapa.
     
  11. S

    SOKON 1 JF-Expert Member

    #11
    Feb 5, 2011
    Joined: Dec 28, 2010
    Messages: 1,041
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Je CCM kuzomewa ni watu wameichoka ama hawaihitaji? Kwani leo imebidi watembee umbali wa zaidi ya nusu saa kufuata basi baada ya wanafunzi kulizuia na kuliamuru liondoke na kuwafanya wale wachache vijana wa CCM uku wakizomewa wakilifuata ilo basi ili wapande.
     
  12. MotoYaMbongo

    MotoYaMbongo JF-Expert Member

    #12
    Feb 5, 2011
    Joined: Jan 7, 2008
    Messages: 1,651
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Tena hao ndio huwa wanatoa matamko ya ajabu ajabu halafu wanainclude Udom yote. Wanastahili bakora, nawasilisha kwa wanyantuzu wote.
     
  13. matungusha

    matungusha JF-Expert Member

    #13
    Feb 5, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 597
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    very good!! hawa ccm ni wanafik sana hawana uzalendo kabisaa!!
     
  14. tanga kwetu

    tanga kwetu JF-Expert Member

    #14
    Feb 5, 2011
    Joined: May 12, 2010
    Messages: 1,830
    Likes Received: 635
    Trophy Points: 280
    .....AIBU YAO AIBU YETU!!!????? maskini inasikitisha sana kwamba hadi leo bado kuna vijana 'wasomi' wanaamini life haliendi bila kujikomba kwa CCM!!!! i wish angedundwa kisawa sawa japo mmoja wa hao 'wajingawajinga' wa njano na kijani.
     
  15. m

    msnajo JF-Expert Member

    #15
    Feb 5, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 2,129
    Likes Received: 121
    Trophy Points: 160
    Jambo zuri wangezikamata na kuzichanachana, hao ni wasomi au ng'ombe? Watu kila cku mnagoma leo mnatoka na mi-tshirt yenu, au mnafuata kula. Njaa ya cku moja inakufanya unadhalilisha uu wako?
     
  16. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #16
    Feb 5, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,889
    Likes Received: 45
    Trophy Points: 145
    mkuu mwambie mzee wa vijisenti arudishe hela yetu!
     
  17. Seto

    Seto JF-Expert Member

    #17
    Feb 5, 2011
    Joined: Jan 15, 2011
    Messages: 959
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    ALISEMA VIJISENTI SIYO HELA :laugh: :laugh:
     
  18. Seto

    Seto JF-Expert Member

    #18
    Feb 5, 2011
    Joined: Jan 15, 2011
    Messages: 959
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    WEWEEEEEEEEEEE! MDUNDIKO UPO WAPIIIIIIIIIIIIII1 :msela::msela::msela:MKWERE ACHIA MCHUMO HUO UMEKUSHINDA....
     
  19. Ukwaju

    Ukwaju JF Bronze Member

    #19
    Feb 6, 2011
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 7,922
    Likes Received: 499
    Trophy Points: 180
    Du walifika salama Uwanjani kama mabango yao yanavyoonesha UDOM
     
  20. S

    SOKON 1 JF-Expert Member

    #20
    Feb 6, 2011
    Joined: Dec 28, 2010
    Messages: 1,041
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Mapango hayo waliyaficha wakati wakitoka chuo hayakuonekana.
     
Loading...