Vijana ni kwanini hamtaki kuoa?

Kweli mabinti hawataki kuolewa.wanapeda kudanga.
 
ukiona mtu mzima wa afiya uwezo wakuoa anao kuolewa ataki kuoa kuolewa mtu huyo kama ni mwanaume basi ni hanithi kamasio basi huyo ke atakuwa anasagwa na huyu me basi shogo hau wote hao watakuwa malaya
 
Kwa mwamposa hakuna wanawake kuna manungayembe tu, wanaokwenda kule wote jua la saa 12 (wametumika weeeee! washazalishwa vya kutosha au maisha yamewapiga vya kutosha ndo wanataka ndoa na ndo wameamua kumrudia mungu)

pisi kali inayodai bado na kujitambua huwezi kuta imeenda kule... tuweke sawa hapo mleta mada.
 

Basi kwa sababu hiyo ndoa haifai,mana ni utamaduni wa kijima,nw ni sasa kuna utamaduni mpya ambapo suala la ndoa hali fit.
 
Wao kuomba kiasi hicho inafanya wanaume waamini kuna mtego ndio maana mpaka wanafanyiwa maombi...
Wanaume hawaoi sababu ya;
1. Kujifanya Kujua
2. Kuingilia mamlaka ya mwanaume ktk maamuzi
2. Mitandao inawahatibu wanawake wanataka waishi ma wanaume zao ktk ndoa kama mitandaoni
3. Wanatongozeka kirahisi kwa wanaume wengine hivyo kuharibu ndia... ni maumivu makali mwanamke unayemgharamia na umemuoa agonwe kwingine, kwa wanaume kwa wmeanke tuliyempenda inauma sana...
5. Ufeki, anaweza alajifanya anakupenda ila ukishaoa wanaanza onyesha rangi zao halisi..
6. Etc

Kwa kifupi wanaume hatutaki hizi stress za kujitakia... tunaweza pata chochote kinachopatikana ndani ya ndia hata tukiwa nje ya ndoa.
Mwanaume akioa ni kaamua kujilipua kwa ajili ya huyo mwanamke...
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…