Vigezo vya kumchagua Miss World....Du! | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Vigezo vya kumchagua Miss World....Du!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Paul Kijoka, Sep 1, 2012.

  1. Paul Kijoka

    Paul Kijoka JF-Expert Member

    #1
    Sep 1, 2012
    Joined: Oct 25, 2010
    Messages: 1,400
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
  2. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #2
    Sep 1, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,134
    Likes Received: 247
    Trophy Points: 160
    Beauty with Brain.
     
  3. Paul Kijoka

    Paul Kijoka JF-Expert Member

    #3
    Sep 1, 2012
    Joined: Oct 25, 2010
    Messages: 1,400
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Zaweza kuwa dalili za China kuwafit kwa kila kona duniani. Usishangae wakaibuka wa kwanza kwenye fainali za kombe la dunia football.
    la msingi mimi nadhani wangetumia wanaume zaidi kuchagua walimbwende na si vigezo tata.
     
  4. Paul Kijoka

    Paul Kijoka JF-Expert Member

    #4
    Sep 1, 2012
    Joined: Oct 25, 2010
    Messages: 1,400
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    kwahiyo wakwetu hawana bongo at mkuu. hahahahahaha.....
     
  5. c

    christmas JF-Expert Member

    #5
    Sep 1, 2012
    Joined: Jul 21, 2011
    Messages: 2,482
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    wanaangalia vitu vingi sana, kama ufahamu wako jinsi unavyofikiri, kipaji na mambo mengi
     
  6. m

    mzabzab JF-Expert Member

    #6
    Sep 1, 2012
    Joined: Aug 18, 2011
    Messages: 6,971
    Likes Received: 563
    Trophy Points: 280
    sie hatuna warembo bana hilo tulikubali tuu
     
Loading...